[TLBB] Nhờ HD vào xem giúp mình bản client 2.93 mà bạn share
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 3 của 3
    Thành Viên
    Thanks
    53

Nhờ HD vào xem giúp mình bản client 2.93 mà bạn share

Mình đang sử dụng bản chạy của bạn test Server HH 4 lỗ mà mấy cái TK96 nó lại biến thành mấy cái giáo và có chữ Chư Sử Dụng. Nếu dùng bản client của HD thì mua nhưng ko cách nào sử dụng được.

Nhờ HD hướng dẫn dùm làm cách nào để có thể sử dụng được.

Thanks
    Khách viếng thăm hãy cùng natuan86 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    88

Ðề: Nhờ HD vào xem giúp mình bản client 2.93 mà bạn share

Trích dẫn Gửi bởi natuan86 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình đang sử dụng bản chạy của bạn test Server HH 4 lỗ mà mấy cái TK96 nó lại biến thành mấy cái giáo và có chữ Chư Sử Dụng. Nếu dùng bản client của HD thì mua nhưng ko cách nào sử dụng được.

Nhờ HD hướng dẫn dùm làm cách nào để có thể sử dụng được.

Thanks
    Code:
    http://www.vn-zoom.com/f149/thien-long-sai-gon-3-0-open-chinh-thuc-8h-toi-thu-4-ngay-29-2-2012-he-thong-duoc-mode-rieng-biet-tao-nen-su-khac-biet-1733827.html
    Làm GM của 1 server pri mà hỏi câu ngớ ngẫn thế bạn. Bạn thấy client nào đó ngon, ổn định, bạn lấy dùng, nhưng nó đâu có đồng bộ với server bạn đang sử dụng đâu
    Lần sửa cuối bởi kid1110, ngày 29-02-12 lúc 12:25 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng kid1110 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Hanoi, Vietnam
    Thanks
    5

Ðề: Nhờ HD vào xem giúp mình bản client 2.93 mà bạn share

Trích dẫn Gửi bởi kid1110 [Only registered and activated users can see links. ]
    Code:
    http://www.vn-zoom.com/f149/thien-long-sai-gon-3-0-open-chinh-thuc-8h-toi-thu-4-ngay-29-2-2012-he-thong-duoc-mode-rieng-biet-tao-nen-su-khac-biet-1733827.html
    Làm GM của 1 server pri mà hỏi câu ngớ ngẫn thế bạn. Bạn thấy client nào đó ngon, ổn định, bạn lấy dùng, nhưng nó đâu có đồng bộ với server bạn đang sử dụng đâu
    Nhỡ đâu bạn ấy chỉ post server thôi chứ không phải là người làm SV thì sao nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng duchung145 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. Hỏi về client share cùng với sv SCF 10.07.65
    Bởi clackkein trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 17-08-11, 12:13 AM
  2. Càn xin Client MU Hà Nội cũ 1.0L ai có share lại cho mình với...
    Bởi bembem90 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 09-09-10, 09:54 PM
  3. Share Bản Client SS5
    Bởi DirectX trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 23
    Bài viết cuối: 23-04-10, 09:42 PM