[KT] Share Server Hỏa Lân Kiếm
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 25
    Thành Viên
    Đang ở
    HN
    Thanks
    107

Share Server Hỏa Lân Kiếm

Cả tuần nay không có time động vào server nên biết là cũng chả dev đc tiếp nên share server cho ai có tâm huyết thì dev tiếp. Mình chỉ share server không share patch vì ai biết dev sẽ tự biết đồng bộ patch với server

[Only registered and activated users can see links. ]

Thông tin sv giúp mọi người dễ làm patch hơn:
    - Việt hóa 70%-80%
    - Đồng bộ giữa server của phien-nhatrang và trantoai
    - Đã convert toàn bộ sang UTF-8 without BOM nên có thể hiển thị toàn bộ tiếng TQ trong client và VH trực tiếp ko cần chỉnh gì thêm.
    - Túi tân thủ tương đối đầy đủ, code dễ nhìn
    - Add skill 120 (còn bug một số phái)
    - Add thú cưỡi jx
    - Fix lỗi debug all map thành thị
    - Fix Đồng hành + xác suất bắt 100% (có thể có lỗi phát sinh)
    - Fix Cường hóa hộ uyển 99%
    - Fix Bách Bảo Rương
    - Edit Câu Hồn Ngọc (cao)
    - Edit đi Tiêu Dao Cốc - 1 người trở lên
    - Edit đi Tống Kim 1 - 1 người trở lên (map TK chưa test)
    - Kỳ Trân Các VNG

Server khá ổn định còn một ít lỗi debug online nhiều người mới bị chưa có time fix
    Lần sửa cuối bởi heybaby2707, ngày 10-02-12 lúc 09:29 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng heybaby2707 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 18 Users Say Thank You to heybaby2707 For This Useful Post:

6558503 (10-02-12), Azkan (10-02-12), boyganz (10-02-12), DanTruongX (09-03-12), Ducan (08-04-12), duthli (10-02-12), free4itvn (10-02-12), kakakura (10-02-12), Lãng Tử Sầu (09-02-12), Mi$$_$p@m (10-02-12), ncthanhknd (10-02-12), quancoi000 (10-02-12), quangvienvip3 (14-02-12), razer (09-02-12), shidaichi (10-02-12), stanwoby (13-02-12), thaihoang_html (10-02-12), vokilanok (10-02-12)

Thành Viên
    Thanks
    35

Ðề: Share Server Hỏa Lân Kiếm

Share vậy thì khỏi share lun đi. Đâu phải ai cũng có time ngồi mày mò dev đâu. Các bro biết dev thì họ cũng tự thiết kế server của họ rồi.
    Khách viếng thăm hãy cùng vanluong92 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến vanluong92 vì bài viết này !

thanhdongsl (10-02-12)

Thành Viên
    Thanks
    113

Bác này đem con bỏ chợ đây mà
    Khách viếng thăm hãy cùng thinthoi_88 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    HN
    Thanks
    107

Trích dẫn Gửi bởi vanluong92 [Only registered and activated users can see links. ]
    Share vậy thì khỏi share lun đi. Đâu phải ai cũng có time ngồi mày mò dev đâu. Các bro biết dev thì họ cũng tự thiết kế server của họ rồi.
    Gamezone là diễn đàn trao đổi kinh nghiệm giữa những người đam mê dev servergame nên share gì cũng là share còn share ntn lại là việc của người share. Bạn không có time ngồi mày mò dev thì bạn không đc phép hưởng hàng chât lượng cao đơn giản vậy thôi.

Trích dẫn Gửi bởi thinthoi_88 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác này đem con bỏ chợ đây mà
    Mình chỉ tiện tay dev chút thôi nên ko thể nói là đem con bỏ chợ đc
    Lần sửa cuối bởi heybaby2707, ngày 09-02-12 lúc 10:24 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng heybaby2707 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    64

Trích dẫn Gửi bởi vanluong92 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác này nói đúng đó, đâu phải ai cũng biết các ngôn ngữ lập trình, Mình thì mình cũng biết chút ít thôi nhưng theo mình bạn cũng ko nên làm thế này
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhdongsl xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    HN
    Thanks
    107

Trích dẫn Gửi bởi thanhdongsl [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác này nói đúng đó, đâu phải ai cũng biết các ngôn ngữ lập trình, Mình thì mình cũng biết chút ít thôi nhưng theo mình bạn cũng ko nên làm thế này
    Mình share server cho những người đang dev có một vài chỗ chưa vh hay fix hoàn chỉnh bù trừ lẫn nhau để có server tốt hơn. Không phải share ra để những người quen thói ăn sẵn vào abc xyz đổi tên đổi họ rồi cho ra online. Nếu đã thực sự quan tâm đến server này thì cũng phải biết đc làm gì với cái file kia rồi. Tất cả lý do chỉ là ngụy biện cho cái "thói quen ăn sẵn" đề cập bên trên vì đã có rất nhiều bài hướng dẫn chứ đâu như lúc bác phien-nhatrang share . Dev gameserver bây giờ cũng là 1 nghề rồi nếu ko có các cấp độ rõ ràng nhà nhà có server người người đều làm đc server trong khi không có tý kiến thức nào thì cần dev gameserver làm gì?

Chung quy mình làm như vậy cũng chỉ vì 1 mục đích giúp các bạn hiểu đc giá trị của những thứ đang share trên forum này các bạn developer mệt nhọc như thế nào mới có được. Các bạn cũng nên bỏ 1 chút công sức ra "đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng" ở các topic lân cận .

9. The Following 8 Users Say Thank You to heybaby2707 For This Useful Post:

8xonline (10-02-12), Azkan (10-02-12), †ShiNiChi† (10-02-12), legend1250 (10-02-12), mmobank (03-05-12), quancoi000 (10-02-12), thanhdongsl (10-02-12), vominhtan2008 (10-02-12)

Thành Viên
    Thanks
    110

Trích dẫn Gửi bởi heybaby2707 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình share server cho những người đang dev có một vài chỗ chưa vh hay fix hoàn chỉnh bù trừ lẫn nhau để có server tốt hơn. Không phải share ra để những người quen thói ăn sẵn vào abc xyz đổi tên đổi họ rồi cho ra online. Nếu đã thực sự quan tâm đến server này thì cũng phải biết đc làm gì với cái file kia rồi. Tất cả lý do chỉ là ngụy biện cho cái "thói quen ăn sẵn" đề cập bên trên vì đã có rất nhiều bài hướng dẫn chứ đâu như lúc bác phien-nhatrang share . Dev gameserver bây giờ cũng là 1 nghề rồi nếu ko có các cấp độ rõ ràng nhà nhà có server người người đều làm đc server trong khi không có tý kiến thức nào thì cần dev gameserver làm gì?

Chung quy mình làm như vậy cũng chỉ vì 1 mục đích giúp các bạn hiểu đc giá trị của những thứ đang share trên forum này các bạn developer mệt nhọc như thế nào mới có được. Các bạn cũng nên bỏ 1 chút công sức ra "đọc kỹ hướng dẫn sử dụng trước khi dùng" ở các topic lân cận .
    Nói đúng cái cần nói cho diễn đàn này. Tuy post hơi sơ sài không thông tin hay hình ảnh gì nhưng đúng là cái cần cho mọi người ngâm cứuuuu.. Vốn dĩ hàng ăn sãn thì vẫn phát sinh lỗi, chủ yếu là tự tay mình mang về mò mẫm rồi tạo ra 1 bản hoàn chỉnh theo ý mình chứ nếu ví dụ có patch kèm theo mà vẫn bị lỗi thì lại 1 loại vấn đề đặt ra.
    Khách viếng thăm hãy cùng 8xonline xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết duthli's Avatar
    Thanks
    80

down về test coi có vẻ hay
    Khách viếng thăm hãy cùng duthli xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên quancoi000's Avatar
    Thanks
    336

Trích dẫn Gửi bởi heybaby2707 [Only registered and activated users can see links. ]

bác chỉ nên nói chuyện với người hiểu chuyện thôi bác.
    cái vụ dev servergame thì ở GZ này hầu như ai cũng biết mà chả cần gì đến ngôn ngữ lập trình này nọ gì cả.
    mọi người đi trước họ share, mình đi sau học hỏi, lâu dần thì thành biết thôi mà.
    ngày xưa bên jx mình cũng làm gì biết cái gì đâu, mãi sau hỏi với thắc mắc ở box đó + đọc ebook thường xuyên nên có lên tay đôi tý, lắm hôm thaihoa91 còn phát bực vì hỏi nhiều cơ mà!
    Khách viếng thăm hãy cùng quancoi000 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    20

Ai cung muon share server hoan chinh trong khi chang chiu tim hieu gi ca. .
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoang_html xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 01-12-11, 05:18 AM
  2. Cần server anh hòa đang chơi anh hòa share em với
    Bởi luxfarm trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 15-08-10, 03:43 PM
  3. Share CoreClient Server DarkMoon DNTmaster Share
    Bởi giangleloi trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 23
    Bài viết cuối: 18-07-10, 04:35 PM
  4. Share Server SCF. Mới down trộm về :D
    Bởi Mr.Quy trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 26-05-10, 11:02 AM
  5. Share server Biệt Đội Thần Tốc
    Bởi thientruongdx trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 06-03-10, 08:25 AM