[KT] Share Server việt hóa version 2 (sửa chữa hệ thống đồng hành) - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 54
    Thành Viên
    Thanks
    206

Ðề: Share Server việt hóa version 2 (sửa chữa hệ thống đồng hành)

ai giúp mình fix lỗi 89 và 810 với thanks nhìu
    Khách viếng thăm hãy cùng shidaichi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    110

Trích dẫn Gửi bởi SaoThaiBinh72 [Only registered and activated users can see links. ]
    TH1 :Nếu bạn thấy nực cười thì vô [Only registered and activated users can see links. ] để góp ý.
    TH2 :Còn nếu bạn là người chả biết cái quái gì về người khác thì im lặng dùm.
    Ngay cả cái lí do tại sao trantoai không còn là Mod cũng không biết thì mình nghĩ bạn thuộc trường hợp 2.
    Ai làm mod cũng được, bác SaoThaiBinh72 hay TranToai223 đều có thể quản lý box tốt nhưng mong ràng bác SaoThaiBinh72 cố găng phát triển box thêm mạnh vì tôi thấy bác đóng góp nhiều cho box, bác TranToai223 cũng vậy nhưng ko như bác mà tạo nên 1 sản phẩm đúc kết kinh nghiệm từ nhiều yếu tố để ra sv ít lỗi nhất cho mọi người. Vì thế bác SaoThaiBinh72 cũng nên như vậy. Tôi ko nhớ nhấm bác nói chắc chắn sẽ share cho mọi người bản sv khá ổn định của bác ở 1 2pic trong box xong chỉ vì 1 vài lời từ thành phần quá khích mà bác tự ái ko share thì thử hỏi chức Mod a có đủ sức quản lý ko? Đừng nghĩ là chuyện nào ra chuyện đấy vì quản lý khác với share mà hãy nghĩ muốn cho box KT phát triều thì phải có cống hiến và nhận góp ý thì mới có được 1 bản KT ko còn bị lỗi nữa
    Khách viếng thăm hãy cùng 8xonline xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến 8xonline vì bài viết này !

SaoThaiBinh72 (09-02-12)

☆ ★ ☆ ★ ☆ ★ ☆ ★ ☆ ★ ☆ ★ ☆
    Đang ở
    ████████
    Thanks
    97

Trích dẫn Gửi bởi 8xonline [Only registered and activated users can see links. ]
    Ai làm mod cũng được, bác SaoThaiBinh72 hay TranToai223 đều có thể quản lý box tốt nhưng mong ràng bác SaoThaiBinh72 cố găng phát triển box thêm mạnh vì tôi thấy bác đóng góp nhiều cho box, bác TranToai223 cũng vậy nhưng ko như bác mà tạo nên 1 sản phẩm đúc kết kinh nghiệm từ nhiều yếu tố để ra sv ít lỗi nhất cho mọi người. Vì thế bác SaoThaiBinh72 cũng nên như vậy. Tôi ko nhớ nhấm bác nói chắc chắn sẽ share cho mọi người bản sv khá ổn định của bác ở 1 2pic trong box xong chỉ vì 1 vài lời từ thành phần quá khích mà bác tự ái ko share thì thử hỏi chức Mod a có đủ sức quản lý ko? Đừng nghĩ là chuyện nào ra chuyện đấy vì quản lý khác với share mà hãy nghĩ muốn cho box KT phát triều thì phải có cống hiến và nhận góp ý thì mới có được 1 bản KT ko còn bị lỗi nữa
    her her, tớ chưa bao giờ nói share sv cả =.="
    Bạn nhớ nhầm rùi
    Vì tớ chả có sv nào để mà share cả
    Nhưng cám ơn vì suy nghĩ của bạn
    1 x 9 + 2 = 11
    12 x 9 + 3 = 111
    123 x 9 + 4 = 1111
    1234 x 9 + 5 = 11111
    12345 x 9 + 6 = 111111
    123456 x 9 + 7 = 1111111
    1234567 x 9 + 8 = 11111111
    12345678 x 9 + 9 = 111111111
    123456789 x 9 +10= 1111111111

Thành Viên
    Thanks
    95

Trích dẫn Gửi bởi thienvinh12312 [Only registered and activated users can see links. ]
    cho mình hỏi bản này đã fix đc bug dame của vdk chưa mấy bạn.Cho mình hỏi chỉnh lại skill mt của thiên vương ở chỗ nào ai bít không.Chứ thiên vương dồn 999 lần thì ai mà đánh cho lại.bạn nào bít fix chỉ mình với.
    up để mọi người giải đáp giúp mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng thienvinh12312 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    73

bác nào sửa được cái hệ thống đồng hành chỉ tui fix với, sv mới này vẫn có bug, ai làm rồi chỉ để tui với
    Khách viếng thăm hãy cùng docthuthanlong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

vào phái được nhưng lúc chọn đường thì không được
    nó cứ hiện cái bảng bạn quyết định chọn phái này nhấn nút đồng ý hoài mà không được bạn nào chỉ mình fix lỗi này với
    Khách viếng thăm hãy cùng phongcaithe xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    279

giải nén server ra có 2 thư mục
    setting và script chép vào gameserver
    hỏi vậy có cần chép vào gamecenter không

cái túi tân thủ của server ít chức năng quá
    Khách viếng thăm hãy cùng daikimvuong1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi vanluong92 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình chạy server nó báo lỗi C++ file kbasproptbl.cpp line 810.
    Xử lý sao vậy các bro?
    mình cũng bị thế này bác trantoai hay ai vào giúp đỡ với
    Khách viếng thăm hãy cùng solomon000 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    13

Trích dẫn Gửi bởi thienvinh12312 [Only registered and activated users can see links. ]
    cho mình hỏi bản này đã fix đc bug dame của vdk chưa mấy bạn.Cho mình hỏi chỉnh lại skill mt của thiên vương ở chỗ nào ai bít không.Chứ thiên vương dồn 999 lần thì ai mà đánh cho lại.bạn nào bít fix chỉ mình với.
    uppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppppp ppppppppppppppppppppppppppppp
    Khách viếng thăm hãy cùng resedentev xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết Sesshomaru's Avatar
    Thanks
    22

Trích dẫn Gửi bởi hdk2010 [Only registered and activated users can see links. ]
    hả, bác trantoan223 drop mod rồi ah. gamezone.vn sao ngơ ngơ thế. Cho bác trantoai xuống mà đưa saothaibinh72 lên. thật là nực cười hết mức.
    Đừng nói thế bạn à.cái này là mình tự đăng kí unset .do bận đó thui.với thiên hạ đăng kí nhiều quá.nhường chỗ cho những người nhiệt tình hơn.Dù sao cũng cám ơn tình cảm của bạn dành cho mình

Các bạn thiếu file dll thì chịu khó lấy ở patch khác giùm mình nhé.máy đang điên điên bị lỗi win hoài.đang bực mình k biết sửa như thế nào đây.sr vì sự bất tiện đó.source server đảm bảo không có lỗi nhé....(HBTH cũng được phát triển thêm từ source này đấy)
    Patch thì mình ko rõ lắm
    Khách viếng thăm hãy cùng Sesshomaru xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share client TLBB version 2.x Việt hóa 99,9%
    Bởi huuduyen_05 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 25
    Bài viết cuối: 16-12-15, 08:36 AM
  2. Share CoreClient Version 3.1 by thaihoa91
    Bởi thaihoa91 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 20
    Bài viết cuối: 11-09-10, 08:05 PM
  3. Share bản JX49 version 1.5.1 Font
    Bởi DNTmaster trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 263
    Bài viết cuối: 20-08-10, 04:46 PM
  4. Share CoreClient No Bug C++ Version 2 by thaihoa91 !
    Bởi thaihoa91 trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 05-04-10, 04:50 AM
  5. [Share] patch Yulgang version 5
    Bởi KELAMAT trong diễn đàn Release
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 27-03-08, 11:55 AM