[JX] [HELP] Một số tổng đài giúp đỡ về JX rất tốt [HELP]
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 4 1 2 3 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 36
    Thành Viên sky.light9530's Avatar
    Thanks
    118

Icon12 [HELP] Một số tổng đài giúp đỡ về JX rất tốt [HELP]

[Only registered and activated users can see links. ]

--> Riêng mình thì mấy bạn hỏi ít thôi nha . còn mấy tổng đài kia tốt lắm , hỏi chắc chắn có hiệu quả . PM nhiều vào mới trả lời. UPDATE liên tục
    Cái này cho mấy bạn hỏi gấp chứ post lên đợi mấy ngày mới trả lời , chưa chắc đã hiểu
    Lần sửa cuối bởi sky.light9530, ngày 10-02-12 lúc 09:04 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng sky.light9530 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 16 Users Say Thank You to sky.light9530 For This Useful Post:

datqn159 (20-04-12), debaf9 (08-02-12), gj4cm0y3u3m (09-04-12), heocon246 (08-02-12), hungvoi84 (09-02-12), ituni (11-06-12), J4cksparrow (08-02-12), k0nkua193 (04-05-12), kentbmt1234 (06-06-12), Mr.Jason (04-09-12), nghiadht (07-09-12), ohishu (25-04-12), satthupro95 (04-09-12), sondaicavl (10-03-12), tienhung15 (06-04-12), yukite26 (25-03-13)

Thành Viên Tâm Huyết assaa's Avatar
    Thanks
    271

Ðề: [HELP] Một số tổng đài giúp đỡ về JX rất tốt [HELP]

hay đó nhưng hình như có 1 số tổng đài không thích suppost jx qua yh thì phải
    Khách viếng thăm hãy cùng assaa xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

--• UG GHOST TEAM •-- ShineGhost's Avatar
    Đang ở
    Localhost
    Thanks
    101

riêng minh thấy lập topic trên web nhanh chóng hơn ~.~
    lở ko ai onl thì phải chờ ! rồi lập topic trên web đc nhìu coi rồi suport giúp
    Khách viếng thăm hãy cùng ShineGhost xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Quảng Nam
    Thanks
    43

Trích dẫn Gửi bởi sky.light9530 [Only registered and activated users can see links. ]
    1. Rất tốt , giúp đỡ tận tình Y!M : [Only registered and activated users can see links. ]
    2. Ngay thẳng , thẳng thắn , pm chắc chắn giúp Y!M : [Only registered and activated users can see links. ]
    3. Hỏi gì biết nấy , gia đình.v.v Y!M : [Only registered and activated users can see links. ]
    4. Kém hơn mấy người kia , nhưng tình yêu jx chuẩn : [Only registered and activated users can see links. ]
    5. Giúp hay không thì hên xui : [Only registered and activated users can see links. ]
    6. Hỏi khi chưa đi đá fifa : [Only registered and activated users can see links. ]

--> Riêng mình thì mấy bạn hỏi ít thôi nha . còn mấy tổng đài kia tốt lắm , hỏi chắc chắn có hiệu quả . PM nhiều vào mới trả lời.
    Cũng tuỳ chứ SKYLIGHT.Còn công việc nữa mà.Ngoại trừ time DEV + công việc cho phép thì OK.Nhiều lúc bực quá dễ nỗi cáu lắm .
    Khách viếng thăm hãy cùng heocon246 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Hay.........................................
    Khách viếng thăm hãy cùng kikimi93 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    265

30charrrrrrrrrr cái dịch vụ này dc vote 1 phiếu
    Khách viếng thăm hãy cùng debaf9 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator DNTmaster's Avatar
    Đang ở
    GameZone
    Thanks
    6

sao có dịch vụ này nữa ta chưa ai ký hợp đồng với ta mà cho ta làm tổng đài viên rồi

Thành Viên
    Thanks
    9

có DNT thì còn gì tốt nữa , mà quan trọng là DNT chịu ko .
    Support qua YH dễ lóng máu.
    P/S : sky nên up tview việt hóa đi. ko thì send từng ng mệt đấy
    Khách viếng thăm hãy cùng ITubi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    17

Icon12 Ðề: [HELP] Một số tổng đài giúp đỡ về JX rất tốt [HELP]

công nhận những thành viên đó pro thật nhưng mà lúc cần thì họ không có online hihi .....ước chi có ai chỉ mình mở web lên online để anh em tự reg acc vì mình đang mở chơi qua hamachi mà ai cần reg acc mình ngồi reg cho họ không có thời gian mà canh chừng .vì thế ai có lòng tốt chỉ mình làm cái web đưa lên cho ai muốn reg acc thì họ tự làm mình khỏi phải ngồi mà tạo từng acc hihi thank trước
    Khách viếng thăm hãy cùng cuonghaha xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi cuonghaha [Only registered and activated users can see links. ]
    công nhận những thành viên đó pro thật nhưng mà lúc cần thì họ không có online hihi .....ước chi có ai chỉ mình mở web lên online để anh em tự reg acc vì mình đang mở chơi qua hamachi mà ai cần reg acc mình ngồi reg cho họ không có thời gian mà canh chừng .vì thế ai có lòng tốt chỉ mình làm cái web đưa lên cho ai muốn reg acc thì họ tự làm mình khỏi phải ngồi mà tạo từng acc hihi thank trước
    Yêu cầu để tự làm 1 cái web reg acc cần :
    1) Hỉu 1 ít về C++
    2) Vận dụng C++ để viết PHP, tất nhiên fải học code PHP nhưng PHP viết code lại giống C++
    3) Học các câu truy vấn SQL để có thể truy vấn vào SQL để tạo hay chỉnh sửa table trong SQL !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 4 1 2 3 ... CuốiCuối

Tag của Chủ đề này