[Server] Kal Online - Trang 13
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 13 của 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 11 12 13 14 15 ... CuốiCuối
Kết quả 121 đến 130 của 166

Chủ đề: [Server] Kal Online

Thành Viên
    Đang ở
    Hậu viên Lâm An Phủ
    Thanks
    0

Ðề: [Server]Kal Online

Bạn dùng chương trình nào để tạo account vậy bạn? Nên dùng tool KOAM để tạo account, rất đơn giản. Tool đó đã đính kèm trong repack của NOOR trong thư mục Tools đó bạn.
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyennampotter xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Xin cảm ơn bạn nguyennampotter !!
    Tôi nhận thấy bạn rất là nhiệt tình share và hướng dẫn trả lời các thắc mắc . Rất đáng trân trọng nhiệt tình của bạn . Thời buổi bây giờ cần lắm những tấm lòng của bạn nguyennampotter
    Qua hướng dẫn của bạn , tôi chạy tốt trên mạng Lan . Riêng sevver cũ còn nhiều lỗi quá , thường xuyên bị kick văng ra khỏi game . Riêng server mới ( bản repack gì đó) tôi chưa test thử nên ko biết . Bạn nào đã test thử xin vui lòng cho biết tính ổn định của server nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng thuynhi xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Hậu viên Lâm An Phủ
    Thanks
    0

Cám ơn bạn đã có lời khen nhưng tôi thấy mình chưa đáng được khen như vậy đâu. Vì thời gian gần đây tôi không có nhiều thời gian cho game lắm. Riêng repack của NOOR tôi thấy ổn định hơn của MarhaL, với lại rate exp và drop items cân bằng hơn nhiều. Nếu bạn có thời gian nên thử repack đó, và nhớ đọc hướng dẫn trước khi đổi repack nhé, nó hơi khác một chút. Chúc bạn thành công!
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyennampotter xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    8

Nếu các bạn có lòng thì có thể làm ra 1 bộ fin hướng dẩn dươc ko? Hầu như mọi người dều chạy dược hết nhưng khổ nổi là có người dánh quái vật ko chết ,có người thì ko học dươc tuyệt chiêu .Vậy các bạn nao dã chạy thành công rồi thì làm 1 bản hướng dẫn = fim di ,thât lòng minh cảm ơn tấy cả các ban nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng le_minh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Quảng Ninh
    Thanks
    0

Anh nguyennam ơi làm ơn up lại server Noor vào zShare được không? Em down mãi mà chẳng được. Hay anh thử kiểm tra lại Link xem chứ hình như nó die rồi thì phải...
    Khách viếng thăm hãy cùng hinata xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Hậu viên Lâm An Phủ
    Thanks
    0

Link của bạn đây [Only registered and activated users can see links. ]

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Quảng Ninh
    Thanks
    0

Anh Nguyennam ơi file comdlg32.ocx nhà em bị outdate nên không dùng được Aweb Full Pk. Anh có thể share cho em file đó được không? Đường dẫn của nó là: C:\Windows\system32\comdlg32.ocx
    Khách viếng thăm hãy cùng hinata xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Hậu viên Lâm An Phủ
    Thanks
    0

Bạn có thể tải thư viện OCX này về chép vào thư mực system32 sẽ không còn báo lỗi nữa [Only registered and activated users can see links. ]

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    8

Có ai chạy dược sever Kal trên mạng LAN chưa .Nếu dã có người chạy dươc thì xin hướng dẫn di mình chạy hoài mà ko dược .Ban nguyennam có thể chỉ mình chạy sever trên mạng LAN dược ko ,chơi 1 mình cũng buồn lắm .bạn hãy giúp dùm mình nhé dồng thời cũng cảm ơn bạn cùng mọi người .Mong nhờ sự giúp dở của các bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng le_minh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Hậu viên Lâm An Phủ
    Thanks
    0

Đây là hướng dẫn config Kal run OnLan nè bạn [Only registered and activated users can see links. ], ở đầu topic tôi có link rồi mà. Bạn tham khảo và làm theo thử nhé!

Trang 13 của 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 11 12 13 14 15 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Tools Tiện Ích ! Bảo Vệ Server Cơ Bản 1 Server Online Cần Phải Có
    Bởi ohishu trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 02-04-13, 11:26 AM
  2. [AVTTEAM] Server MU ONLINE Season 4.5/4.6 Full All Server In One
    Bởi AVTTEAMGM trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 46
    Bài viết cuối: 27-11-11, 05:59 PM
  3. Xin Server Linh thú , Hoặc Hy online Server off
    Bởi jametaylor trong diễn đàn Yêu Cầu - Hỏi Đáp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 15-07-11, 07:02 PM