[Server] Kal Online - Trang 10
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 10 của 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 9 10 11 12 ... CuốiCuối
Kết quả 91 đến 100 của 166

Chủ đề: [Server] Kal Online

Thành Viên
    Đang ở
    Hậu viên Lâm An Phủ
    Thanks
    0

Ðề: [Server]Kal Online

Trích dẫn Gửi bởi thenaughtyboy [Only registered and activated users can see links. ]
    bác ơi trong phần chạy link cả 3 link đều đòi pass thì sao
    mình open link 1,2 ko gõ pass chỉ có link 3 là gõ pass vào thôi fai? hok ????
    Server chỉ đòi bạn nhập ID, Password ở link 1 và một lần duy nhất thôi mà bạn, mấy link sau đâu có đòi đâu, tình trạng của bạn là vậy?
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyennampotter xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Cái server mới của mình kô kết nối với client đc. Kô hiểu tại sao, bạn giúp mình với. Cái server kia mình toàn bị báo lỗi khi đang chơi thôi
    Đánh quái xong cũng bị nhảy ra, nhặt đồ cũng bị nhảy ra. Chán quá, giúp mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng honzapham xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Hậu viên Lâm An Phủ
    Thanks
    0

Bạn đang sử dụng bản server nào? Lúc bạn chơi game, rồi bị văng ra, trong 3 bảng của 3 link có hiện lên dòng chữ gì không? Nếu có bạn chụp lại cho mình cái hình để mình thử xem có giúp bạn được không?
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyennampotter xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Mình xài server cũ ấy, cái server đầu tiên ấy! Còn cái server mới thì kô két nối đc client, giúp em với
    Khách viếng thăm hãy cùng honzapham xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên doanho's Avatar
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi honzapham [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình xài server cũ ấy, cái server đầu tiên ấy! Còn cái server mới thì kô két nối đc client, giúp em với
    tôi hướng dẫn bạn kết nối dùng cho server mới đây

Mời các bạn xem hướng dẫn sơ lược :
    - Sau khi tải chương trình AwebsFullPkEditor về máy, giải nén vào một thư mục (cùng tên cũng được), và chạy file FullPkEditor.exe, bấm nút Start ! để tiếp tục.
    - Bấm vào menu File\Open rồi tìm đến file config.pk, vào thư mục theo đường dẫn này C:\Program Files\KalOnlineEng\data\Config chọn file config.pk, sau đó nhấp Open.
    - Bên khung trái ta thấy nhiều mục có tên *.dat, tìm và bấm double vào xlate-e.dat,
    sau đó bạn thấy số 30001 bạn sửa lại thành 50001 là bạn kết nối được
    bạn có thể sửa hết tất cả các số đó thành 50001
    Khách viếng thăm hãy cùng doanho xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên doanho's Avatar
    Thanks
    0

nhưng tôi còn vấn đề về cách tạo acc
    tôi xài server cũ tôi dùng thì dùng chương trình tạo acc vào được nhưng dùng cho server lại ko được bạn ơi giúp tôi với
    còn cái lỗi đang chơi tự nhiên nó bị lỗi cái thoát ra nó ghi chữ "engine"
    ko biết làm sao luôn bó tay chấm com
    help!!!!!!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng doanho xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Hậu viên Lâm An Phủ
    Thanks
    0

Thật ra trong cái Repack của NOOR trong thư mục Hackshield đã có hướng dẫn cho các bạn kết nối, vì repack này không dùng KOSP và AH3 để chống hack mà dùng Hackshield để chống hack nên nó đã thay đổi các port server với port của Hackshield.
    Dưới đây tôi xin trích hướng dẫn trong file Readme.txt nè :
    1. Open the configuration files MainConfig.txt and config.properties wiht you favorit editor.
    2. Set the port in MainConfig.txt to 30002 (Port=30002).
    3. In the config.properties you must set the MainSrv. port to 30002 (KalMainServerPort = 30002)
    and the HackShield server port to 30001 (HackShildServerPort = 30001).
    4. Setup your firewall and block the MaiSrv. port 30002.
    5. Start now KAL AuthSvr. -> KAL DBSvr -> KAL MainSvr -> HackShield.
    Cách của bạn doanho cũng được nhưng sẽ ngại một chút thôi. Chúc thành công!

Thành Viên
    Đang ở
    Hậu viên Lâm An Phủ
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi doanho [Only registered and activated users can see links. ]
    nhưng tôi còn vấn đề về cách tạo acc
    tôi xài server cũ tôi dùng thì dùng chương trình tạo acc vào được nhưng dùng cho server lại ko được bạn ơi giúp tôi với
    còn cái lỗi đang chơi tự nhiên nó bị lỗi cái thoát ra nó ghi chữ "engine"
    ko biết làm sao luôn bó tay chấm com
    help!!!!!!!!
    Bạn dùng tool nào để tạo tài khoản vậy? Tôi hay dùng KOAM.exe để tạo tài khoản (có link tải phía trên) thấy nó hoạt động tốt mà. Nếu nó vẫn không chạy được, bạn thử xóa database cũ và restore lại db mới xem.
    Còn về lỗi 'engine' có thể là do máy bị nhiễm virus, hoặc có chương trình nào đó (anti virus) chẳng hạn đã chặng các thực thi trong file engine.exe nên bị thoát ra thường xuyên.
    Bạn có thể thử quét virus máy bạn, tắt bớt một số chương trình, xong gỡ bỏ client (nhớ khởi đông lại sau khi gỡ bỏ), rồi install lại xem thế nào nhé

Thành Viên yeungoctien's Avatar
    Thanks
    0

Sao tui Ko tai nao tao account duoc vay!!!!!!!!!!!!!
    Ko vao website dang ki duoc vay!!!!!!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng yeungoctien xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Hậu viên Lâm An Phủ
    Thanks
    0

Bạn có thể dùng chương trình này [Only registered and activated users can see links. ] để tạo nhanh tài khoản nè. Còn web thì bạn tải lại cái web mới cập nhất ở đầu topic đó, ròi config lại là xong.

Trang 10 của 17 Đầu tiênĐầu tiên ... 8 9 10 11 12 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Tools Tiện Ích ! Bảo Vệ Server Cơ Bản 1 Server Online Cần Phải Có
    Bởi ohishu trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 16
    Bài viết cuối: 02-04-13, 11:26 AM
  2. [AVTTEAM] Server MU ONLINE Season 4.5/4.6 Full All Server In One
    Bởi AVTTEAMGM trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 46
    Bài viết cuối: 27-11-11, 05:59 PM
  3. Xin Server Linh thú , Hoặc Hy online Server off
    Bởi jametaylor trong diễn đàn Yêu Cầu - Hỏi Đáp
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 15-07-11, 07:02 PM