[MU] Hàng Cũ Đảm Bảo Chất Lượng Cao - Trang 51
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 51 của 51 Đầu tiênĐầu tiên ... 41 49 50 51
Kết quả 501 đến 504 của 504
    Nà Ní Team 👑 hackluv's Avatar
    Đang ở
    ĐỊA NGỤC
    Thanks
    427

Ðề: Hàng Cũ Đảm Bảo Chất Lượng Cao

Trích dẫn Gửi bởi chuongphi0 [Only registered and activated users can see links. ]
    mình cài xong cái MU 0.97 rồi mà cứ vào đến kết nối sever là disconnect
    Microsoft Loopback mình set 192.168.1.2 rồi
    và hex file main shortcut thành D:\MU097\main.exe 192.169.1.2 mà vào vẫn ko đc
    thay cả thành D:\MU097\main.exe connect /u192.168.1.2 /p44405 vẫn ko connect đc
    mất kết nối khi login. Bạn nào giúp mình với.
    Mình đã đọc rất nhiều hướng dẫn nhưng chẳng cái nào ăn nhập cái nào loạn hết cả lên mà chẳng chơi đc.

Ai có time cài giúp mình qua teamview thì tốt quá.
    lấy bản 0.97 của darksteam mà xài vui cực )))
    BÁN VPS và máy chủ vật lý [Only registered and activated users can see links. ]
    VietGuards Khuyến Mại Tết [Only registered and activated users can see links. ]

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến hackluv vì bài viết này !

chuongphi0 (20-05-16)

Thành Viên Tâm Huyết Van_Bom's Avatar
    Thanks
    814

Trích dẫn Gửi bởi chuongphi0 [Only registered and activated users can see links. ]
    mình cài xong cái MU 0.97 rồi mà cứ vào đến kết nối sever là disconnect
    Microsoft Loopback mình set 192.168.1.2 rồi
    và hex file main shortcut thành D:\MU097\main.exe 192.169.1.2 mà vào vẫn ko đc
    thay cả thành D:\MU097\main.exe connect /u192.168.1.2 /p44405 vẫn ko connect đc
    mất kết nối khi login. Bạn nào giúp mình với.
    Mình đã đọc rất nhiều hướng dẫn nhưng chẳng cái nào ăn nhập cái nào loạn hết cả lên mà chẳng chơi đc.

Thanks! MOD Bờm nhé. Đã giải quyết giúp mình ok. Mỗi tội là MG mà lại có cả phép hút gió và tăng máu của DK. Có phải bug ko nhỉ?
    cái đó ko phải lỗi đâu mà là mình up thêm vào ấy mà....muốn xóa đi thì bạn chỉnh trong data\lang\skill(kor).txt ấy....ko có skill(kor).txt thì tìm skill(chs).txt.........cứ từ từ mà khám phá....
    Đã già yếu và bệnh tật

Nà Ní Team 👑 hackluv's Avatar
    Đang ở
    ĐỊA NGỤC
    Thanks
    427

Trích dẫn Gửi bởi Van_Bom [Only registered and activated users can see links. ]
    cái đó ko phải lỗi đâu mà là mình up thêm vào ấy mà....muốn xóa đi thì bạn chỉnh trong data\lang\skill(kor).txt ấy....ko có skill(kor).txt thì tìm skill(chs).txt.........cứ từ từ mà khám phá....
    vừa khám vừa phá ))

hahahahhaa
    BÁN VPS và máy chủ vật lý [Only registered and activated users can see links. ]
    VietGuards Khuyến Mại Tết [Only registered and activated users can see links. ]

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến hackluv vì bài viết này !

chuongphi0 (20-05-16)

Thành Viên
    Thanks
    5

fixed! The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 30 characters.
    Lần sửa cuối bởi chuongphi0, ngày 24-05-16 lúc 01:20 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng chuongphi0 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 51 của 51 Đầu tiênĐầu tiên ... 41 49 50 51