[MU] Hàng Cũ Đảm Bảo Chất Lượng Cao - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 51 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 12 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 504
    Thành Viên sontran901's Avatar
    Đang ở
    Mycomputer
    Thanks
    120

Ðề: Hàng Cũ Đảm Bảo Chất Lượng Cao

Trích dẫn Gửi bởi Van_Bom [Only registered and activated users can see links. ]
    Nhiều bạn thích hàng cũ lên mình quyết định làm 1 topich để tổng hợp những bản cũ mà mình hay mò, tạm thời mình đưa bản 99B ra trước vì máy tính đang hỏng, sắp tới sẽ có bản 0.650.971.0L của mu hà nộicác bản S2 ngon...v..v..

Chú ý về việc dùng 3DCamera: phim Tab = on/ off Camera ( hoac la phim F9 )
    phim End = tro ve nguyen dạng, muốn quay linh tinh nữa thì bóp cái con chuột giữa ấy nhé

//////////// Tổng hợp các main 3D được fix 100% và làm bởi Bờm //////////
    1: main 99B 3D: [Only registered and activated users can see links. ]
    2: main 1.02C EngLish 3D: [Only registered and activated users can see links. ]
    3, Main 1.03k VTM 3D: [Only registered and activated users can see links. ]
    /////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////////

//// Tổng Hợp Server Cũ được mò bởi Bờm ////
    1, 99B: xin cám ơn đến mu23.ath.cx đó là 1 mu cũ ngày xưa mà mình đã chơi, tuy server đó bi giờ đã die nhưng hi vọng 1 ngày sẽ mở lại
    muserver 99b full: [Only registered and activated users can see links. ]
    Client 99B full: [Only registered and activated users can see links. ]
    Main 3DCamera 99B: [Only registered and activated users can see links. ]

2, 0.65: sẽ đưa link sau

hy vọng admin có thể đưa dùm topich của mình lên phần chú ý được không, mình rất tâm huyết vụ này đó
    Cái này hay + hữu ích nek!
    Thank chủ Topic
    Khách viếng thăm hãy cùng sontran901 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến sontran901 vì bài viết này !

Van_Bom (05-02-12)

Thành Viên Tâm Huyết
    Đang ở
    yaya
    Thanks
    496

Trích dẫn Gửi bởi mrvu058 [Only registered and activated users can see links. ]
    sa0 mình giải nén ra k có file nào ở trong hết gị .. phần server ý
    giải nén từng cái đi bác kaka
    Khách viếng thăm hãy cùng Domino9990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Domino9990 vì bài viết này !

Van_Bom (05-02-12)

Alexandria
    Guest

à sv file ẩn nha nói chung vãi luyện chơi ofline vui thôi test rùi xí là chán sv này lấu của bọn tàu khựa nói chung sv này ko co gì hot phải đưa len top
    Khách viếng thăm hãy cùng Alexandria xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. The Following 2 Users Say Thank You to Alexandria For This Useful Post:

mrvu058 (05-02-12), Van_Bom (05-02-12)

Thành Viên
    Đang ở
    __ Local Host __
    Thanks
    415

tưởng download hư file gì ... té ra ổng ẩn file
    Khách viếng thăm hãy cùng mrvu058 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến mrvu058 vì bài viết này !

Van_Bom (05-02-12)

Thành Viên
    Đang ở
    __ Local Host __
    Thanks
    415

ss1 việt hóa có dấu đc k nhỉ..................
    Khách viếng thăm hãy cùng mrvu058 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến mrvu058 vì bài viết này !

Van_Bom (05-02-12)

Thành Viên Tâm Huyết Van_Bom's Avatar
    Thanks
    814

xin cám ơn các bạn đã ủm hộ, gửi bạn LHB cái vụ mà hide main thì file dll nó không hoạt động ấy, tớ sẽ cố gắng khắc phục khi tớ giỏi C++ hơn 1 chút nữa, tớ nói up file là sẽ up chỉ có điều tớ làm hơi chậm chạp từ trước đến nay vẫn thế,.

còn việc file bị ẩn đó là vì có trẻ con dùng máy tính tớ sợ tụi trẻ xóa mất lần sau tớ sẽ Fix lại sau.

Gửi bạn alexandria cái server 99B này tớ chắp ghép từ nhiều nơi đó, có cái GS của bọn mygsfun ( bọn này tớ ko biết là ai hết chỉ biết là nghe danh đã nâu ) còn cái laucher built ấy lần sau tớ sẽ up luôn cho bạn
    còn server này có hình như tớ bỏ cái 65k đi rồi thì phải, lần sau tớ sẽ fix lại, à quên các bạn test server sẽ thấy lỗi là có 1 số con quái ở trong blool caster các bạn sẽ không giết được nó, lần sau tớ sẽ fix luôn 1 thể và sẽ up thêm 1 server mới nữa..
    1 lần nữa xin cám ơn tất cả

đã update thêm main 1.02s JPN 3D nó là main S3 E1 dùng cho server S2 hoặc S3 JPN nhé
    Lần sửa cuối bởi Van_Bom, ngày 05-02-12 lúc 10:20 PM.
    Đã già yếu và bệnh tật

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Van_Bom vì bài viết này !

thusinh1985 (11-01-15)

Thành Viên Tâm Huyết
    Đang ở
    yaya
    Thanks
    496

Trích dẫn Gửi bởi Van_Bom [Only registered and activated users can see links. ]
    xin cám ơn các bạn đã ủm hộ, gửi bạn LHB cái vụ mà hide main thì file dll nó không hoạt động ấy, tớ sẽ cố gắng khắc phục khi tớ giỏi C++ hơn 1 chút nữa, tớ nói up file là sẽ up chỉ có điều tớ làm hơi chậm chạp từ trước đến nay vẫn thế,.

còn việc file bị ẩn đó là vì có trẻ con dùng máy tính tớ sợ tụi trẻ xóa mất lần sau tớ sẽ Fix lại sau.

Gửi bạn alexandria cái server 99B này tớ chắp ghép từ nhiều nơi đó, có cái GS của bọn mygsfun ( bọn này tớ ko biết là ai hết chỉ biết là nghe danh đã nâu ) còn cái laucher built ấy lần sau tớ sẽ up luôn cho bạn
    còn server này có hình như tớ bỏ cái 65k đi rồi thì phải, lần sau tớ sẽ fix lại, à quên các bạn test server sẽ thấy lỗi là có 1 số con quái ở trong blool caster các bạn sẽ không giết được nó, lần sau tớ sẽ fix luôn 1 thể và sẽ up thêm 1 server mới nữa..
    1 lần nữa xin cám ơn tất cả

đã update thêm main 1.02s JPN 3D nó là main S3 E1 dùng cho server S2 hoặc S3 JPN nhé

Bác Up SS2 Lên cho tớ Test với tự nhiên thích ss2
    Khách viếng thăm hãy cùng Domino9990 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    27

thanks bác VB, cố gắng crack xong muguard ss2 sớm cùng với sv ss2 của bác VB cho nó trọn niềm vui
    Khách viếng thăm hãy cùng knight06 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết Hào Hoa Công Tử's Avatar
    Đang ở
    Hoa Quả Sơn
    Thanks
    239

Tks for sharing
    thấy Van_Bom lãng phí tks quá
    ai cũng tks hết
    Cho thuê VPS X5650 RAM 8GB + SSD 130 GB + MUSERVER SS6.9 + web config a-z + hỗ trợ FULL (config + quản lý + quảng cáo ads fb...)
    Group giao lưu admin MUSERVER : [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên Tâm Huyết Van_Bom's Avatar
    Thanks
    814

đã update 1 bản S2 JPN, chú ý là bản đó các bạn có thể sử dụng main 1.02s 3D tớ save ở trên cũng được, bản này GS gốc nên tớ chưa làm lệnh /post và /add cho nó, sẽ làm sau khi học giỏi C++ hơn 1 tí nữa..
    Đã già yếu và bệnh tật

17. The Following 2 Users Say Thank You to Van_Bom For This Useful Post:

angel90 (21-06-14), thusinh1985 (11-01-15)

Trang 2 của 51 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 12 ... CuốiCuối