[KT] Help ai giúp em lỗi này khi làm web kt với - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 15 của 15
    Thành Viên
    Thanks
    38

Ðề: Help ai giúp em lỗi này khi làm web kt với

Trích dẫn Gửi bởi darkfoxit [Only registered and activated users can see links. ]
    PHP Code:
    $query=mysql_query($sql) or die ("co loi"); 
    là do lỗi của câu query này khi execute chứ liên quan gì đến cái hàm của tui cả .
    thay hàm rồi vẩn thế bác ơi .........
    Lần sửa cuối bởi vutrongphong, ngày 04-02-12 lúc 03:00 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng vutrongphong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

Trích dẫn Gửi bởi vutrongphong [Only registered and activated users can see links. ]
    thay hàm rồi vẩn thế bác ơi .........
    Code:
    $sql="insert into account (loginname,password_hash,email,fone,name) values('$account','$password','$email','$fone','$n ame')";
    Sửa lại thành

Code:
    $sql="insert into account (loginname,password_hash,email,fone,name) values('$account','$password','$email','$fone','$name')";
    xem được k
    Khách viếng thăm hãy cùng DarkFoxIT xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    38

Trích dẫn Gửi bởi darkfoxit [Only registered and activated users can see links. ]
    Code:
    $sql="insert into account (loginname,password_hash,email,fone,name) values('$account','$password','$email','$fone','$n ame')";
    sửa lại thành

Code:
    $sql="insert into account (loginname,password_hash,email,fone,name) values('$account','$password','$email','$fone','$name')";
    xem được k

vẫn thế bác ơi ....................................
    Khách viếng thăm hãy cùng vutrongphong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

Trích dẫn Gửi bởi vutrongphong [Only registered and activated users can see links. ]
    vẫn thế bác ơi ....................................
    PHP Code:
    $sql="insert into account (loginname,password_hash,email,fone,name) values('$account','$password','$email','$fone','$n ame')"
    Nhìn kỹ cái này

PHP Code:
    (loginname,password_hash,email,fone,name
    Bình thường có 2 field loginname,password_hash 3 cái kia cậu tạo thêm chưa mà đòi nó run.

Xài hàng người khác share thì xài cho hết luôn.

bây giờ fix thành

PHP Code:
    $sql="insert into account (loginname,password_hash) values('$account','$password')"
    Xem
    Khách viếng thăm hãy cùng DarkFoxIT xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    38

Trích dẫn Gửi bởi DarkFoxIT [Only registered and activated users can see links. ]
    PHP Code:
    $sql="insert into account (loginname,password_hash,email,fone,name) values('$account','$password','$email','$fone','$n ame')"
    Nhìn kỹ cái này

PHP Code:
    (loginname,password_hash,email,fone,name
    Bình thường có 2 field loginname,password_hash 3 cái kia cậu tạo thêm chưa mà đòi nó run.

Xài hàng người khác share thì xài cho hết luôn.

bây giờ fix thành

PHP Code:
    $sql="insert into account (loginname,password_hash) values('$account','$password')"
    Xem
    VẪN HIỆN CHỬ CÓ LỖI HAY BÁC TEAM MÁY EM XEM SAO NÉ ...... YAHOO EM NE tuboylang bac pmm giúp với

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2