[HKGH] SHARE patch việt hóa 90% server 7.0 - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 49
    Thành Viên
    Thanks
    0

Ðề: SHARE patch việt hóa 90% server 7.0

Nói chung cái giải mã dễ ẹc ấy mà, mọi người tranh nhau làm gì nhỉ HomeViet lớn mạnh cỡ nào ko biết, nhưng chưa nhúng đc hàm ReadUnicode vào trong game để làm cái client tiếng việt có dấu thì cũng trình thường thôi, có gì đâu nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng Lion_King1109 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Quản trị viên vếu bự ! pikhjn's Avatar
    Đang ở
    A Town With Love !
    Thanks
    216

Trích dẫn Gửi bởi Lion_King1109 [Only registered and activated users can see links. ]
    Nói chung cái giải mã dễ ẹc ấy mà, mọi người tranh nhau làm gì nhỉ HomeViet lớn mạnh cỡ nào ko biết, nhưng chưa nhúng đc hàm ReadUnicode vào trong game để làm cái client tiếng việt có dấu thì cũng trình thường thôi, có gì đâu nhỉ
    vậy chắc bác pro lắm !
    Khách viếng thăm hãy cùng pikhjn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

ô cái gì biết thì nói cái gì ko biết thì hỏi. Riêng cái vụ decrypt YBi thì mình nói đối với mình dễ, mà thời gian có nhiêu đó nên chỉ làm mỗi cái YBi, còn cái quest chưa làm tới. Đó là cái mình làm đc, pro hay ko thì ko dám nhận. Mình chỉ muốn nói là cái này nó chẳng là cái gì cả để mà các bạn kêu là bản quyền rồi tranh công. ấu trĩ quá.
    Khách viếng thăm hãy cùng Lion_King1109 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    A Town With Love !
    Thanks
    216

đây ko phải gọi là tranh công mà bạn phải lên đây chém nhỉ
    trình độ của bạn có thể nhận xét được cả người ta ấu trĩ cơ đấy.

họ làm ra họ có quyền tự nhận đó là của họ có quyền tranh công thế thôi ko ai cấm.

Thành Viên
    Thanks
    0

Thế trình độ của tôi mà ko được đưa ra nhận xét cá nhân của tôi thế ? Cậu làm Mod là mem PM đek trả lời, cài sv 7.0 cũng ko biết cài, hoặc biết cũng đek chỉ đến khi chú nhocluka viết bài show hàng. Thế cậu làm mod chỉ để đẹp cái màu nick à ?

Còn trở lại vấn đề, tớ thấy 1 cái mà tranh chấp tè le thế này, ko gọi là tranh công thì gọi là gì ? Cá nhân thì tôi vẫn nghiêng về bạn nobita2 hơn, vì theo như bạn ấy nói là dịch từng chữ, tôi hiểu cái cảm giác này rồi. Còn nói lấy của homeviet, thế thì lấy bằng cách nào ? Chẳng nhẽ homeviet ko đủ sức đổi magic-code trong client đi hay sao mà để người ta copy dễ thế rồi lên đây la lối?

Đang ở
    A Town With Love !
    Thanks
    216

Trích dẫn Gửi bởi Lion_King1109 [Only registered and activated users can see links. ]
    Thế trình độ của tôi mà ko được đưa ra nhận xét cá nhân của tôi thế ? Cậu làm Mod là mem PM đek trả lời, cài sv 7.0 cũng ko biết cài, hoặc biết cũng đek chỉ đến khi chú nhocluka viết bài show hàng. Thế cậu làm mod chỉ để đẹp cái màu nick à ?

Còn trở lại vấn đề, tớ thấy 1 cái mà tranh chấp tè le thế này, ko gọi là tranh công thì gọi là gì ? Cá nhân thì tôi vẫn nghiêng về bạn nobita2 hơn, vì theo như bạn ấy nói là dịch từng chữ, tôi hiểu cái cảm giác này rồi. Còn nói lấy của homeviet, thế thì lấy bằng cách nào ? Chẳng nhẽ homeviet ko đủ sức đổi magic-code trong client đi hay sao mà để người ta copy dễ thế rồi lên đây la lối?
    Cái thứ nhất tui vẫn ủng hộ bác nobita2 nhé
    còn bạn đừng có phát biểu linh tinh biết thì nói ko biết thì đừng la liếm .
    tui cũng đâu có ở ko tg ko có mà cứ mỗi server cứ phải hd còn bạn trình độ eddit nổi cả 1 code mà lại ko biết cài server 7.0 để phải lên đây la liếm à .

còn cái thứ 2 nếu là nhận xét cá nhân thì hãy để cho 1 mình bạn biết nhé vì đôi khi từ ngữ của bạn sẽ gây xúc phạm đến người khác đấy .
    tui là MOD box HKGH còn mọi vấn đề ngoài lề pm qua yahoo tui có quyền ko trả lời nhé .

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi pikhjn [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái thứ nhất tui vẫn ủng hộ bác nobita2 nhé
    còn bạn đừng có phát biểu linh tinh biết thì nói ko biết thì đừng la liếm .
    tui cũng đâu có ở ko tg ko có mà cứ mỗi server cứ phải hd còn bạn trình độ eddit nổi cả 1 code mà lại ko biết cài server 7.0 để phải lên đây la liếm à .

còn cái thứ 2 nếu là nhận xét cá nhân thì hãy để cho 1 mình bạn biết nhé vì đôi khi từ ngữ của bạn sẽ gây xúc phạm đến người khác đấy .
    tui là MOD box HKGH còn mọi vấn đề ngoài lề pm qua yahoo tui có quyền ko trả lời nhé .
    Ko ai sinh ra cũng đã biết chạy cả Mod trẻ con ạ. Cậu sống ở đây bao lâu rồi, xuất phát bao xa rồi tôi ko cần biết, nhưng sự thật là cậu chưa về đích trước những người khác đâu.

Xin lỗi nhé cả cái client tôi còn dev lại đc chứ đừng nói cài Game muốn thì PM tôi show hàng cho mà xem.

Đang ở
    A Town With Love !
    Thanks
    216

Làm được gì tùy bạn ko phải mang lên đây khoe la liếm rồi tự sướng.
    tui chỉ ko kết cái cách bạn nhận xét người ta là ấu trĩ , còn việc của tui là MOD thì việc làm gì là quyền của tui mắc gì phải soi mói bộ mỗi server ko viết cái guide là có tội à .
    Mỗi server ko viết guide là ko biết cài đặt à . Biết cách cài đặt mà không chỉ cũng là tội và bị DROP MOD à

cái này có thể dùng từ ấu trỉ được ko ta , toàn ăn theo thằng homeviet cái câu nói

reply nguyên văn nhé

"Cậu làm Mod là mem PM đek trả lời, cài sv 7.0 cũng ko biết cài, hoặc biết cũng đek chỉ đến khi chú nhocluka viết bài show hàng. Thế cậu làm mod chỉ để đẹp cái màu nick à ?"

Thành Viên Mới hopkg135's Avatar
    Đang ở
    Kiên Giang
    Thanks
    0

mình là mem mới, spam kiếm 1 bài nha, mod chém nhẹ tay. Thank mod pikhjn nhiều up up lên
    Khách viếng thăm hãy cùng hopkg135 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    189

haizz... chuyện có vậy thui mà cũng làm cho nó rắc rối. có vẻ như mấy chú không kiềm chế đc bản năng nhỉ, thui chuyện gì qua đc thì nên cho qua đi
    Khách viếng thăm hãy cùng utbanh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Share] Server 2.06 + patch +HD
    Bởi cuilui trong diễn đàn Thục Sơn Kỳ Hiệp
    Trả lời: 53
    Bài viết cuối: 04-03-12, 01:52 PM
  2. Share Patch New item dùng cho Server của thanhtinas
    Bởi hateroc22 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 31-08-11, 08:51 PM
  3. Share Patch Client Server TQ - Có Lên Xuống Được Không ?
    Bởi TS2GVN trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 28-02-11, 09:22 PM
  4. [Share] Server + Patch của Đại Hội Anh Hùng
    Bởi notfile trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 304
    Bài viết cuối: 01-01-11, 09:30 PM
  5. Share Server + patch 1.05V(By [H]eo T.IZ)
    Bởi AlexHiếu trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 58
    Bài viết cuối: 22-07-09, 01:03 PM