[TLBB] TLBB đang theo chiều hướng đi xuống - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Xem kết quả Bình chọn: Bạn sẽ cố gắng vì Thiên Long Bát Bộ chứ ?

Người bình chọn
54. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • Mình sẽ cố gắng không thể để thua Kiếm Thế được !

37 68.52%
  • Mình xin đầu hàng Kiếm Thế !

17 31.48%
Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 47
    Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Ðề: TLBB đang theo chiều hướng đi xuống

Nói tóm lại ý của câu đó là như kid và một số người đã nói Nếu box TLBB mà tan tác trong tay những kẻ như vậy thì...

Còn 1st.TheKing bạn nói vậy mình biết vì sao... Vì mình hay lui qua bên Kiếm Thế ?... Nhưng bạn hãy cứ yên tâm rằng chưa khi nào mình ko lướt qua box TLBB nhé...

Mục đích chính của mình qua đó là để học hỏi một phần ngôn ngữ C++ và ứng dụng của nó bạn có hiểu không mà nói như vậy ?...

Thôi ko nói nữa bạn nào hiểu sẽ hiểu còn ko hiểu thích chạy theo cái mới thì tùy
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Sói Đẹp Trai vì bài viết này !

phamminhthi (15-02-12)

Thành Viên
    Đang ở
    Hanoi, Vietnam
    Thanks
    5

đang rãnh rỗi và sung sướng, nên lên GameZone chém gió 1 tý

Công thần lập quốc

Phó giáo sư tiến Sĩ Thiên Long học Black Dragon ( sinh năm 2011 TCN, chưa rõ chết chưa) : Ông là một nhà tư tưởng, nhà truyền giáo, có rất nhiều học trò theo học, trong số đó có nhiều người trở nên nổi tiếng thời Thiên Long 2.0(như Ricudo)
    Ông là người đã có công khai sáng đầu óc u mê lú lẩn của anh em, đưa chúng ta vào kỷ nguyên mới.

Theo các sách sử, ông là người thông thạo pháp thuật, kiến thức sâu rộng, nên đã lập ra 3-4 bản Server hấp dẫn được nhiều người mến mộ.

Hiện nay ko rõ tiến sĩ đã ẩn cư hay chết vì bận đi làm.

Chuyên gia Hexpor: là 1 nhân vật lẫy lừng trong giới TLBB, nhờ hấp thụ được tinh dịch... xin lỗi nhầm, tinh hoa của người bạn là giáo sư tiến sĩ Black Dragon, ông đã viết ra Vua Thiên Long binh pháp, lẫy lừng 1 thời. Tuy nhiên, cuốn binh pháp này khá là đểu cán (Gamer kêu ca giá quá chát), nên số người theo ông khá là ít. Nhưng trong cái rủi có cái may, 1 nhân vật lẫy lừng khác đã xuất hiện và cải tiến bộ binh pháp này.

Sử ký ghi nhận lại, ông tuy là người có công lập quốc nhưng vì tính tình kỳ quái, ko dc nhiều người ưa.

Phong thần Hữu Duyên: là một quân sư, một nhà chỉ huy quân sự nổi tiếng. Nhờ ba má mua dc cho cái máy vi tính và lòng hăng say google miệt mài, ông đã luyện xong Tình Kiếm công pháp. Nhận thấy bản thân công pháp có vấn đề, ông đã cải biên, và viết ra cuốn tàng thư "TLBB Online: Lối thoát duy nhất cho dân nghèo", trong đó có chương 4 Gamer thần công đồ sộ nổi tiếng muôn đời, 1 cuốn sách mà võ lâm tứ bề tám biển đều thèm khát, tranh giành nhau.

Các nhân vật sống đời TLBB thứ nhất và tồn tại tới ngày nay

Tướng vtv8: là 1 vị tướng hùng mạnh với đội quân Thiên Long Anh Hùng đông đảo và số Server của ông hiện nay vẫn là ẩn số. Vì số Server đông như vậy, ông làm ra rất nhiều cái Server chạy ngầm mà rất nhiều gamer muốn xin Launch là cứ phải pm qua Yahoo

Bạn Ricudo: là học trò của Black Dragon. Trước thời kỳ TLBB 1.0, nhờ tu luyện ngàn năm nên bạn dùng kinh nghiệm của mình thu hút 1 số lượng lớn các "khoai non", đông đảo về số lượng, rồi hút hết tinh... khí của chúng. Sau thời kỳ đó, và nhất là thời kỳ tiền TLBB 2.0, thím đã rút lên Quỷ cốc à tu ở đó, lâu lâu thấy hạ sơn hút tinh khí rồi lại trốn tiếp.

Mai Anh Khoa: là 1 phù thủy, có tài phân thân, số lượng máy DDos dc phân cấp từ 1,2 tới vô cực. Hứa hẹn là đối thủ nặng ký của DDos republic.

Kỷ TLBB2.0
    thời kỳ này dc quánh dấu = việc xuất hiện vô số các cao nhân ẩn tích với sức mạnh vô cùng khủng khiếp, có thể kể như:

vuhuy99v: tuy Server không nhiều, nhưng tất cả đều là loại nhập khẩu từ Trung Quốc nên có khá nhiều thứ hay. Đây là 1 tướng late có chỉ số agi, strength, và intel đều cao vãi.

Huy Linh: với khả năng xuất ngoại nhập nội, ông có thể làm Server 1 cách nhanh chóng, tuy các chỉ số ko cao như vuhuy nhưng với tuyệt chiêu mạnh nhất của mình, hứa hẹn sẽ đem đến cho anh em những Server lạ mắt với giá thành mềm.

Ẩn sĩ: có thể là 1 nhân vật hư cấu, do ít lên diễn đàn, ko rõ tung tích, chỉ biết là có bản 4 lỗ từ lâu lắm rồi

Hà Hoàng: là mod duy nhất xuất hiện tại thời điểm này(Lâu lắm HD không online), ko dám nói nhiều, sợ bay trym

duchung: sinh sau đẻ muộn chả = 1 góc của mấy đại ca đi trước, chỉ thấy toàn chém gió, đây là tên bại hoại nhất chốn võ lâm.
    Khách viếng thăm hãy cùng duchung145 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. The Following 9 Users Say Thank You to duchung145 For This Useful Post:

legend1250 (13-02-12), mrtun20 (04-06-12), phamminhthi (15-02-12), Sói Đẹp Trai (13-02-12), Superman (13-02-12), TomyUzi (12-02-12), tranvanhantv (23-04-12), vominhtan2008 (14-02-12), vuhuy99v (12-02-12)

Super Moderator huuduyen_05's Avatar
    Đang ở
    Unknow
    Thanks
    122

bái phục quá hài
    Khách viếng thăm hãy cùng huuduyen_05 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến huuduyen_05 vì bài viết này !

phamminhthi (15-02-12)

V.I.P Member minhchau0309's Avatar
    Đang ở
    Phú Nhuận
    Thanks
    223

gạt đi KT, fủi bỏ JX way về với tlbb nào....TLBB có thể nói là game tương đối hoàn thiện của box chúng ta mà....từ quest nà, rồi event, boss nữa....và cấu hìh load full map thì 2gb là miễn cưỡg chơi đc ùi. k như KT kia đâu...nào cùg kéo box lên HH nha
    Khách viếng thăm hãy cùng minhchau0309 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

8. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến minhchau0309 vì bài viết này !

phamminhthi (15-02-12)

Thành Viên
    Thanks
    0

mình tìm hack TLBB để xem liệu có làm gì để fix được những cái lỗi của game TLBB lậu không sao BQT lại xóa bài mình nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng icekubin xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến icekubin vì bài viết này !

phamminhthi (15-02-12)

Thành Viên Tâm Huyết Superman's Avatar
    Thanks
    343

Ko biết nói gì hơn là thank you tất cả, đàn anh ,đàn chị,và các bạn đã nhiệt tình chí giáo cho mình một vip gà,trong suốt cuộc hành trình chinh phục đình cao của private tlbb,cầu chúc cho TLBB vs KT thắng lợi để được lưu danh muôn đời !! với mình TLBB Mãi mãi một tình yêu ko bao giờ phai hihi
    Lần sửa cuối bởi Superman, ngày 13-02-12 lúc 01:55 AM.
    Lối Cũ Ta Về

12. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Superman vì bài viết này !

phamminhthi (15-02-12)

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Haiz quá Cái topic chán đời này lại có người vào comment cái vui như vậy Thanks anh nhiều nhé ...

Chắc cái đoạn này sẽ được hiểu như sau:

Hà Hoàng: mod mới nhiệt tình, handsome, perfect, kute ...

Đúng hềm
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    114

Trích dẫn Gửi bởi duchung145 [Only registered and activated users can see links. ]
    đang rãnh rỗi và sung sướng, nên lên GameZone chém gió 1 tý

Công thần lập quốc

Phó giáo sư tiến Sĩ Thiên Long học Black Dragon ( sinh năm 2011 TCN, chưa rõ chết chưa) : Ông là một nhà tư tưởng, nhà truyền giáo, có rất nhiều học trò theo học, trong số đó có nhiều người trở nên nổi tiếng thời Thiên Long 2.0(như Ricudo)
    Ông là người đã có công khai sáng đầu óc u mê lú lẩn của anh em, đưa chúng ta vào kỷ nguyên mới.

Theo các sách sử, ông là người thông thạo pháp thuật, kiến thức sâu rộng, nên đã lập ra 3-4 bản Server hấp dẫn được nhiều người mến mộ.

Hiện nay ko rõ tiến sĩ đã ẩn cư hay chết vì bận đi làm.

Chuyên gia Hexpor: là 1 nhân vật lẫy lừng trong giới TLBB, nhờ hấp thụ được tinh dịch... xin lỗi nhầm, tinh hoa của người bạn là giáo sư tiến sĩ Black Dragon, ông đã viết ra Vua Thiên Long binh pháp, lẫy lừng 1 thời. Tuy nhiên, cuốn binh pháp này khá là đểu cán (Gamer kêu ca giá quá chát), nên số người theo ông khá là ít. Nhưng trong cái rủi có cái may, 1 nhân vật lẫy lừng khác đã xuất hiện và cải tiến bộ binh pháp này.

Sử ký ghi nhận lại, ông tuy là người có công lập quốc nhưng vì tính tình kỳ quái, ko dc nhiều người ưa.

Phong thần Hữu Duyên: là một quân sư, một nhà chỉ huy quân sự nổi tiếng. Nhờ ba má mua dc cho cái máy vi tính và lòng hăng say google miệt mài, ông đã luyện xong Tình Kiếm công pháp. Nhận thấy bản thân công pháp có vấn đề, ông đã cải biên, và viết ra cuốn tàng thư "TLBB Online: Lối thoát duy nhất cho dân nghèo", trong đó có chương 4 Gamer thần công đồ sộ nổi tiếng muôn đời, 1 cuốn sách mà võ lâm tứ bề tám biển đều thèm khát, tranh giành nhau.

Các nhân vật sống đời TLBB thứ nhất và tồn tại tới ngày nay

Tướng vtv8: là 1 vị tướng hùng mạnh với đội quân Thiên Long Anh Hùng đông đảo và số Server của ông hiện nay vẫn là ẩn số. Vì số Server đông như vậy, ông làm ra rất nhiều cái Server chạy ngầm mà rất nhiều gamer muốn xin Launch là cứ phải pm qua Yahoo

Bạn Ricudo: là học trò của Black Dragon. Trước thời kỳ TLBB 1.0, nhờ tu luyện ngàn năm nên bạn dùng kinh nghiệm của mình thu hút 1 số lượng lớn các "khoai non", đông đảo về số lượng, rồi hút hết tinh... khí của chúng. Sau thời kỳ đó, và nhất là thời kỳ tiền TLBB 2.0, thím đã rút lên Quỷ cốc à tu ở đó, lâu lâu thấy hạ sơn hút tinh khí rồi lại trốn tiếp.

Mai Anh Khoa: là 1 phù thủy, có tài phân thân, số lượng máy DDos dc phân cấp từ 1,2 tới vô cực. Hứa hẹn là đối thủ nặng ký của DDos republic.

Kỷ TLBB2.0
    thời kỳ này dc quánh dấu = việc xuất hiện vô số các cao nhân ẩn tích với sức mạnh vô cùng khủng khiếp, có thể kể như:

vuhuy99v: tuy Server không nhiều, nhưng tất cả đều là loại nhập khẩu từ Trung Quốc nên có khá nhiều thứ hay. Đây là 1 tướng late có chỉ số agi, strength, và intel đều cao vãi.

Huy Linh: với khả năng xuất ngoại nhập nội, ông có thể làm Server 1 cách nhanh chóng, tuy các chỉ số ko cao như vuhuy nhưng với tuyệt chiêu mạnh nhất của mình, hứa hẹn sẽ đem đến cho anh em những Server lạ mắt với giá thành mềm.

Ẩn sĩ: có thể là 1 nhân vật hư cấu, do ít lên diễn đàn, ko rõ tung tích, chỉ biết là có bản 4 lỗ từ lâu lắm rồi

Hà Hoàng: là mod duy nhất xuất hiện tại thời điểm này(Lâu lắm HD không online), ko dám nói nhiều, sợ bay trym

duchung: sinh sau đẻ muộn chả = 1 góc của mấy đại ca đi trước, chỉ thấy toàn chém gió, đây là tên bại hoại nhất chốn võ lâm.
    Quả k hỗ danh Lão làng chém gió đây mà Chính bác này + Mai Anh Khoa đã kéo ta vào đây đây
    Khách viếng thăm hãy cùng 1st.TheKing xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Hanoi, Vietnam
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi Hà Hoàng [Only registered and activated users can see links. ]
    ...
    Ngày xưa anh không được như vậy đâu

[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng duchung145 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    114

Trích dẫn Gửi bởi duchung145 [Only registered and activated users can see links. ]
    Ngày xưa anh không được như vậy đâu

[Only registered and activated users can see links. ]
    w0w giỏi thế cơ à Cho xem ảnh nào ??
    Khách viếng thăm hãy cùng 1st.TheKing xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Chia sẻ cài đặt game tlbb
    Bởi anhtuanz trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 22-01-13, 10:50 AM
  2. code NPC tlbb các bạn vào chia sẻ học hỏi nào :D
    Bởi vippro0 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 18-04-11, 12:37 PM
  3. Stringger chia Sub theo RS chuẩn nhất 100%
    Bởi ngdungqn11 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 27-02-11, 02:08 PM
  4. Chia Sub Server Theo Reset - NonReset ko cần tạo DB MuOnLine1
    Bởi onetheside123 trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 21-10-10, 01:50 AM
  5. các bạn muốn chia server theo các cấp độ reset ?
    Bởi dh_notable trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 21
    Bài viết cuối: 25-04-10, 10:40 PM