[TLBB] TLBB đang theo chiều hướng đi xuống - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Xem kết quả Bình chọn: Bạn sẽ cố gắng vì Thiên Long Bát Bộ chứ ?

Người bình chọn
54. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • Mình sẽ cố gắng không thể để thua Kiếm Thế được !

37 68.52%
  • Mình xin đầu hàng Kiếm Thế !

17 31.48%
Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 47
    Thành Viên
    Thanks
    215

Ðề: TLBB đang theo chiều hướng đi xuống

Mình rất mún box Tlbb phát triển và cug rất mún share nhìu file hơn để vừa chia sẻ và học hỏi kinh nghiệm nhưng dzo dzạo này ít ai chịu wan tâm đến lắm!
    H thấy ai cug thix đc share hơn là làm rùi chưa kể là nạn server mọc nhanh như "nấm" nên làm mình chán nản lém!
    H chỉ bik lập lác đác vài topic cho dzui thui và share vài cái đơn giản thui chứ ko dám share những cái lớn lao hơn.
    Khách viếng thăm hãy cùng vuhuy99v xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Long Khánh - Đồng Nai
    Thanks
    58

Trích dẫn Gửi bởi Hà Hoàng [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình thấy kể từ khi Kiếm Thế ra như mình đoán lúc trước không sai một tý nào cả. Kiếm Thế ra thì TLBBJX có xu hướng vào box Old Server.

Xin lỗi các bạn do mình đi học và cũng một phần mình cũng mê Kiếm Thế và cũng vọc một chút nên ko đóng góp gì được cho Box TLBB cả, mong các bạn thông cảm...

Để tránh điều mình đã đoán từ trước, các bạn hãy tự mình cố gắng, cố như bên JX họ làm vậy, họ chỉ chịu ảnh hưởng nhỏ khi Kiếm Thế ra thôi còn với chúng ta khi Kiếm Thế ra thì lượng mem gần như tập trung hết qua đó. Tại sao chúng ta lại để BOX đi xuống thế này nhỉ ?... Dụ như cái vụ SV mộ dung kia trước Hot lắm giờ thì Kiếm Thế ra nên mất hết cả mem luôn...

Mình sẽ cố gắng đóng góp nhiều hơn nữa. Mình sẽ cố gắng ko để TLBB đi giật lùi thế này được. Cố mãi mới được tách BOX ra mà giờ lại... Chả lẽ chúng ta lại chịu thua Kiếm Thế ?... Không thể như thế được. Mình mong các bạn đóng góp để giữ vững box TLBB này bằng các câu hỏi hoặc các bài share và mình xin hứa sẽ reply đầy đủ nếu mình biết...

Mong các bạn hợp tác vì Thiên Long Bát Bộ....

Thân ái

Hà Hoàng
    Cái Box TLBB đi vào Old Server là phải rùi. TLBB cũ quá rùi vã lại chơi cũng chán không có gì mới mẻ. Kiếm Thế mới hơn nhiều người qua kiếm luồn gió mới. Muốn kéo TLBB trở lại ko hề dễ chút nỳ...........
    Khách viếng thăm hãy cùng ttphanthieugia xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    196

Để tránh điều mình đã đoán từ trước
    Mọi điều luôn có kết quả bằng chừ ngờ ...
    TLBB luôn luôn phát triển, luôn thay đổi , luôn mới mẻ -> không bao giờ lạc hậu được .
    BOX ảm đạm vì đã BOX đã hạn chế một số cái mà member cũ và mới muốn nhưng không mò được ...
    Nhiều khi gọn gàng quá -> thấy thoáng đãng , trống rỗng ...
    Không có gì là không thể

Thành Viên
    Thanks
    78

chẳng qua là do cái tôi của mọi người trong box TLBB lớn quá...cứ mỗi topic mở ra share của mem này thì mem kia lại nói là "cái này tôi có từ lâu rồi!" hay đại loại thế...rồi sinh ra đả kích nhau...giận hờn rồi "ghét" chẳng thèm ngó ngàng gì nữa ...mình biết trong này có nhiều bạn tự tìm hiểu và tự mở pri của bản thân ra...điều đó thì rất tốt vì TLBB pri lại có thêm một cao thủ để các gà nhờ vả...nhưng tiếc thực tế thì ngược lại

mình nghĩ để box thật sự "phát triển" thì tinh thần cộng đồng phải thật sự lớn đè cái tôi của bản thân lại thì mới được.
    Khách viếng thăm hãy cùng giangmap xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. The Following 3 Users Say Thank You to giangmap For This Useful Post:

dualeolxag192 (13-06-12), kid1110 (05-02-12), legend1250 (04-02-12)

Thành Viên
    Thanks
    88

Trích dẫn Gửi bởi giangmap [Only registered and activated users can see links. ]
    chẳng qua là do cái tôi của mọi người trong box TLBB lớn quá...cứ mỗi topic mở ra share của mem này thì mem kia lại nói là "cái này tôi có từ lâu rồi!" hay đại loại thế...rồi sinh ra đả kích nhau...giận hờn rồi "ghét" chẳng thèm ngó ngàng gì nữa ...mình biết trong này có nhiều bạn tự tìm hiểu và tự mở pri của bản thân ra...điều đó thì rất tốt vì TLBB pri lại có thêm một cao thủ để các gà nhờ vả...nhưng tiếc thực tế thì ngược lại

mình nghĩ để box thật sự "phát triển" thì tinh thần cộng đồng phải thật sự lớn đè cái tôi của bản thân lại thì mới được.
    Giang mập nói đúng nè. Có ai share cái này đâu: [Only registered and activated users can see links. ]

Vừa share là có người nói đã có hướng dẫn ..................................

Rồi Legend share: [Only registered and activated users can see links. ]
    lại có người đã kíck

Đã có lòng share, share xong thì bị đã kích thì ai còn muốn share cái gì nửa. Hay là có ai đó cố tình đã kích để người khác không share nửa ......... mục đích gì thì chỉ có trời và người đó hiểu.
    Khách viếng thăm hãy cùng kid1110 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

7. The Following 3 Users Say Thank You to kid1110 For This Useful Post:

chienthan_vn (06-02-12), giangmap (06-02-12), legend1250 (05-02-12)

Thành Viên
    Thanks
    114

Nói thật k phải chém Pác hà hoàng đam mê Kiếm Thế mà sao lại mong box TLBB phát triển ?? Nếu bác muốn box TLBB phát triển thì tập trung vào TLBB đi ! Đừng có ở đó mà mong đợi 1 kỳ tích ( Coi chừng giống ta thì khổ )
    Khách viếng thăm hãy cùng 1st.TheKing xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Trích dẫn Gửi bởi 1st.TheKing [Only registered and activated users can see links. ]
    Nói thật k phải chém Pác hà hoàng đam mê Kiếm Thế mà sao lại mong box TLBB phát triển ?? Nếu bác muốn box TLBB phát triển thì tập trung vào TLBB đi ! Đừng có ở đó mà mong đợi 1 kỳ tích ( Coi chừng giống ta thì khổ )
    Bạn khinh mình đến thế cơ à ?... Mình đam mê kiếm thế thật nhưng bổn phận là MOD mình ko thể bỏ TLBB được... Những ai trong cuộc thì sẽ hiểu cho mình... Nếu là mem ở bên ngoài thì không hiểu được đâu nhé... Nếu box TLBB mà tan tác trong tay những con người ích kỷ như kid và một số người đã nói thì nếu biết trước mình đã không góp ý tách box ra rồi ... Chán thật
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

1 quy luật đã tồn tại như 1 điều hiển nhiên ; cái cũ qua đi , cái mới xuất hiên . tre già thì măng mọc . cần gì quá cổ hủ cố hữu vs cái cũ . trong khi cái mới nó hoàn thiện hơn

tuy nhiên ý tôi k fải đáh sập tlbb . mà hãy để nó tự nhiên pt , đừg cố gưượng ép ng chơi vs cái cũ . hãy để họ thỏa sức vs cái mới
    Khách viếng thăm hãy cùng donzyn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    114

Trích dẫn Gửi bởi Hà Hoàng [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn khinh mình đến thế cơ à ?... Mình đam mê kiếm thế thật nhưng bổn phận là MOD mình ko thể bỏ TLBB được... Những ai trong cuộc thì sẽ hiểu cho mình... Nếu là mem ở bên ngoài thì không hiểu được đâu nhé... Nếu box TLBB mà tan tác trong tay những con người ích kỷ như kid và một số người đã nói thì nếu biết trước mình đã không góp ý tách box ra rồi ... Chán thật
    Bác Kid k phải là ích kỷ mà là do chưa share đc Tôi k khinh bạn nhưng chỉ nói thật lòng như 1 lời khuyên đọc kĩ nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng 1st.TheKing xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    88

Hà Hoàng sửa lại câu cú cho trong sáng, dể hiểu, mới đọc ai cũng nghĩ mình ....................
    Khách viếng thăm hãy cùng kid1110 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 5 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Chia sẻ cài đặt game tlbb
    Bởi anhtuanz trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 22-01-13, 10:50 AM
  2. code NPC tlbb các bạn vào chia sẻ học hỏi nào :D
    Bởi vippro0 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 18-04-11, 12:37 PM
  3. Stringger chia Sub theo RS chuẩn nhất 100%
    Bởi ngdungqn11 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 27-02-11, 02:08 PM
  4. Chia Sub Server Theo Reset - NonReset ko cần tạo DB MuOnLine1
    Bởi onetheside123 trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 21-10-10, 01:50 AM
  5. các bạn muốn chia server theo các cấp độ reset ?
    Bởi dh_notable trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 21
    Bài viết cuối: 25-04-10, 10:40 PM