[TLBB] Fix lỗi ám khí +0 khi relog - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3
Kết quả 21 đến 25 của 25
    Thành Viên
    Thanks
    88

Ðề: Fix lỗi ám khí +0 khi relog

Trích dẫn Gửi bởi giangmap [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn sử dụng Server này [Only registered and activated users can see links. ] và dùng Client của SMOD HuuDuyen hoặc của a vtv8 là hết bị lỗi ám khí +0 khi relog ...còn hiện tại Server mới nhất là Mộ Dung gì gì ấy...trên forum cũng có share nhưng mình chưa tìm được Client nên không có gì để share hehe
    Client thì mình đã share cho 2 bạn trên này rồi, vì ai pm mình mới send client thôi.

Mình dự định fix xong cái lỗi không nâng được tâm pháp sẽ up nguyên Server mình Việt hoá từ 28 tết đến h và client lên đây luôn. Nhưng thôi, chắc sẽ có người nói:
    - "Cái này tôi có rồi" .........
    - "Server này bị, .... "
    Lần sửa cuối bởi kid1110, ngày 06-02-12 lúc 12:56 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng kid1110 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 3 Users Say Thank You to kid1110 For This Useful Post:

legend1250 (06-02-12), tandat102 (26-03-12), ttvn92 (09-02-12)

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    272

@vuhuy: Trình tiếng Anh tôi như thế thì có làm sao, có liên wan, có ăn bớt kí lô nào của bạn ko?
    Thấy đi đâu cũng có mặt bạn trong đó nhưng chả giúp được cái gì nên nghĩ sai nói vậy thôi
    Tôi hùa à, hùa ai, hùa để làm gì? Ủa mà trong topic đó tôi có nói tới tên bạn chưa nhỉ? Có tật giựt mình à
    Chả biết ai XIN hình đả thông kinh mạch gì đó, mộ dung gì đó của tôi xong rồi share hình lại MD, đả thông kinh mạch gì đó để khoe khoang này nọ nhỉ [phán giống y chang FPT ý) :-j

p/s: rất thích phong cách những con người như bạn HuyKhang [đã từng share thú cưỡi cấp 3, server Mộ Dung mà mình biết]. So sánh rồi sẽ thấy sự đối nghịch giữa HuyKhang và vuhuy nhé!
    Khách viếng thăm hãy cùng legend1250 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    272

Trích dẫn Gửi bởi giangmap [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn sử dụng Server này [Only registered and activated users can see links. ] và dùng Client của SMOD HuuDuyen hoặc của a vtv8 là hết bị lỗi ám khí +0 khi relog ...còn hiện tại Server mới nhất là Mộ Dung gì gì ấy...trên forum cũng có share nhưng mình chưa tìm được Client nên không có gì để share hehe
    Server Mộ Dung mình có 1 cái patch của sv đầu tiên, cần thì mình sẽ share cho bạn, bộ sv cũng được [tại ngày trước có 1 anh bảo chờ làm xong hết rồi share ]. Còn launcher thì ông rành IT thì bung nó xong config lại
    Khách viếng thăm hãy cùng legend1250 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên chienthan_vn's Avatar
    Thanks
    67

Là Newbie trong Box TLBB này bạn nên Đọc nhiều topic một chút , Phải biết lựa người mà hỏi , Tránh những loại Chưa Giỏi mà muốn làm bố người khác
    Khách viếng thăm hãy cùng chienthan_vn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    215

Trích dẫn Gửi bởi legend1250 [Only registered and activated users can see links. ]
    @vuhuy: Trình tiếng Anh tôi như thế thì có làm sao, có liên wan, có ăn bớt kí lô nào của bạn ko?
    Thấy đi đâu cũng có mặt bạn trong đó nhưng chả giúp được cái gì nên nghĩ sai nói vậy thôi
    Tôi hùa à, hùa ai, hùa để làm gì? Ủa mà trong topic đó tôi có nói tới tên bạn chưa nhỉ? Có tật giựt mình à
    Chả biết ai XIN hình đả thông kinh mạch gì đó, mộ dung gì đó của tôi xong rồi share hình lại MD, đả thông kinh mạch gì đó để khoe khoang này nọ nhỉ [phán giống y chang FPT ý) :-j

p/s: rất thích phong cách những con người như bạn HuyKhang [đã từng share thú cưỡi cấp 3, server Mộ Dung mà mình biết]. So sánh rồi sẽ thấy sự đối nghịch giữa HuyKhang và vuhuy nhé!
    Mình mún xem của bạn có phải thật ko!?Ai bik trình độ hùa của bạn nhe thế nào hay là đang chém gió,chém bão trc mặt mình,cỡ bạn mà làm đc mấy cái đó chắc sohu dẹp tiệm rùi
    À bạn nhớ rõ mình chưa hề lấy hình của bạn để lên đây chém gió nhé(vì bạn có đưa ảnh cho mình xem đâu)(bạn bik lúc mình hỏi bạn làm cái đó sao,liên wan đến file gì là lúc đó mình đã gài trc rùi,bik the nao ban cug noi sai thui,bạn nên nhớ nhé chỉ có thằng ngốc mới bị gài thui ko có ai bị gài đâu-ngốc à)bạn ko tin thì hỏi các mem khác đi)Lúc bạn bị mình gài là mình đem chiện đó đi rao rùi,đừng có chém trc mặt mình
    Còn đc dân chúng khen 1 câu:"Đã ngu mà còn la làng"
    Nếu h bạn nói mình lấy của bạn share lên đây chém gió thì mình có thể làm cái mới theo tên nick diễn đàn để lên đây vạch mặt bạn cug đc ai we bik liền nhé!^^
    Lần sửa cuối bởi vuhuy99v, ngày 06-02-12 lúc 08:36 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng vuhuy99v xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3