[TLBB] Fix lỗi ám khí +0 khi relog
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 25
    Thành Viên
    Thanks
    88

Fix lỗi ám khí +0 khi relog

.................................................. .................................................. .........

Nản, nhờ Hà Hoàng đóng topic
    Lần sửa cuối bởi kid1110, ngày 06-02-12 lúc 12:54 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng kid1110 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 13 Users Say Thank You to kid1110 For This Useful Post:

192168123 (04-02-12), 1st.TheKing (04-02-12), chienthan_vn (04-02-12), giangmap (04-02-12), hater (04-02-12), khungnguyen (04-02-12), legend1250 (03-02-12), Long_222 (04-02-12), mrtun20 (04-02-12), Phamhuys (04-02-12), Sói Đẹp Trai (03-02-12), tandat102 (04-02-12), tomtomtom (04-02-12)

Thành Viên
    Thanks
    36

Ðề: Fix lỗi ám khí +0 khi relog

coppy vào đâu ấy nhỉ..có phải file trong /home/tlbb/tlbbdb_stat.sql không thế
    Khách viếng thăm hãy cùng Long_222 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    215

Hình như anh HD sửa lỗi này rùi mà
    Bạn sửa trong Equipbase của client và server là ok!^^
    Khách viếng thăm hãy cùng vuhuy99v xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    88

Trích dẫn Gửi bởi vuhuy99v [Only registered and activated users can see links. ]
    Hình như anh HD sửa lỗi này rùi mà
    Bạn sửa trong Equipbase của client và server là ok!^^
    Thấy cách nói chuyện của bạn ở những topic khác, mình cứ nghĩ bạn rất rành về server TLBB. Ai dè lỗi ám khí mà lại sửa trong Equibase

HuuDuyen chưa có public cách fix lên trên đây, chỉ có 1 lần gợi ý cho mình thôi.

Thành Viên
    Thanks
    215

Bạn nói cái lỗi mà ám khí +0.... gì gì đó(...:0) đúng ko!?
    Nếu sai thì nói để minh xem lại.
    Tại theo mình nhớ anh HD đã hd sửa lỗi này rui^^
    Mà tại sao mình cug dùng server và client y chang mấy bạn mà sao mình ko bị nhỉ!^^"
    Dzới lại:mình thấy gợi ý đó mình thấy đã chỉ lun cách sửa rùi còn gì!^^ ko tin bạn có thể vào topic đó xem lại
    Lần sửa cuối bởi vuhuy99v, ngày 05-02-12 lúc 02:06 PM.

Thành Viên
    Thanks
    88

Trích dẫn Gửi bởi vuhuy99v [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn nói cái lỗi mà ám khí +0.... gì gì đó(...:0) đúng ko!?
    Nếu sai thì nói để minh xem lại.
    Tại theo mình nhớ anh HD đã hd sửa lỗi này rui^^
    Mà tại sao mình cug dùng server và client y chang mấy bạn mà sao mình ko bị nhỉ!^^"
    Dzới lại:mình thấy gợi ý đó mình thấy đã chỉ lun cách sửa rùi còn gì!^^ ko tin bạn có thể vào topic đó xem lại
    Xem lại topic: [Only registered and activated users can see links. ]

Trích dẫn Gửi bởi huuduyen_05 [Only registered and activated users can see links. ]
    2- Nó lưu trong table t_char cột mdata
    3- Do khai báo segvalue của nó không tồn tại. Xem ở topic toàn tập có nói về tương quan của của equipbase, itemsegvalue....
    Cái này HuuDuyen gợi ý cách thêm vào Database, để ám khí khi logout sẽ được lưu lại. Bạn dùng không bị lỗi thì đúng rồi, vì server mới share này Database của nó đã đầy đủ nên ko còn lỗi ám khí +0 tất cả thuộc tình nửa. Nhưng không hiểu sao một số bạn vẫn bị.
    Lần sửa cuối bởi kid1110, ngày 05-02-12 lúc 02:19 PM.

Thành Viên
    Thanks
    215

Mình lấy server của giangmap đấy và chép các file mới của server mộ dung thui.
    Kỳ lạ ở chỗ đó!^^
    Nếu một số bạn bị thì dzo chỉnh thíu rùi^^.
    Gợi ý có đủ cách hd rùi chắc là do ko xem hết đó

Thành Viên
    Thanks
    88

Mình lấy server của giangmap đấy và chép các file mới của server mộ dung thui.
    Kỳ lạ ở chỗ đó!^^
    Nếu một số bạn bị thì dzo chỉnh thíu rùi^^.
    Gợi ý có đủ cách hd rùi chắc là do ko xem hết đó
    Search các bài viết của bạn, bạn xem bạn share được bao nhiêu
    [Only registered and activated users can see links. ]

Ai share gì bạn cũng vào bàn tán này nọ, không kêu có rồi thì cũng nói người khác hướng dẫn rồi, bạn chỉ mình xem topic nào hướng dẫn fix lỗi ám khí +0 ra mình xem với. Bạn mà lôi ra được bài viết nào hướng dẫn cách fix ám khí mình del nick diễn đàn ngay, và không vào diễn đàn này nửa.

Bạn không gặp lỗi này thì bạn cũng đừng có bàn tán ra vô, để người gặp lỗi người ta sửa.

Mình nghĩ các bạn này:

cũng không ít người có kiến thức hơn bạn.
    Lần sửa cuối bởi kid1110, ngày 05-02-12 lúc 04:34 PM.

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    272

Trích dẫn Gửi bởi giangmap [Only registered and activated users can see links. ]
    chẳng qua là do cái tôi của mọi người trong box TLBB lớn quá...cứ mỗi topic mở ra share của mem này thì mem kia lại nói là "cái này tôi có từ lâu rồi!" hay đại loại thế...rồi sinh ra đả kích nhau...giận hờn rồi "ghét" chẳng thèm ngó ngàng gì nữa ...mình biết trong này có nhiều bạn tự tìm hiểu và tự mở pri của bản thân ra...điều đó thì rất tốt vì TLBB pri lại có thêm một cao thủ để các gà nhờ vả...nhưng tiếc thực tế thì ngược lại

mình nghĩ để box thật sự "phát triển" thì tinh thần cộng đồng phải thật sự lớn đè cái tôi của bản thân lại thì mới được.
    Who u think u are?

The message you have entered is too short. Please lengthen your message to at least 30 characters.
    Khách viếng thăm hãy cùng legend1250 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    215

Trích dẫn Gửi bởi kid1110 [Only registered and activated users can see links. ]
    Search các bài viết của bạn, bạn xem bạn share được bao nhiêu

Ai share gì bạn cũng vào bàn tán này nọ, không kêu có rồi thì cũng nói người khác hướng dẫn rồi, bạn chỉ mình xem topic nào hướng dẫn fix lỗi ám khí +0 ra mình xem với. Bạn mà lôi ra được bài viết nào hướng dẫn cách fix ám khí mình del nick diễn đàn ngay, và không vào diễn đàn này nửa.

Mình nghĩ các bạn này:

cũng không ít người có kiến thức hơn bạn.
    1/Mình hỏi đa số chỉ có HD trả lời thui còn ko thì trả có ai hết.Đa số là tự tìm tự hỉu chả ai giúp(Trog các topic đó có chữ đã đc người khác sửa rùi àk!?Xem cho kỹ trc khi nói người ta nhé!^^
    Còn 2 cái topic bạn để 2 khung đỏ đẹp ghê(Cái đó mình ko chắc ăn thui dzay sao trc đó mình cug làm Tlbb 4 lo 7 skill đc nên phải xem các bài liên quan nhé.Đừng có nói như dzay ko bik ko ai nói bạn ngu đâu)
    2/Làm mấy cái mới thì ai cug kiu share,ak chac ban dzo search topic thì cug bik mình đã có đổi màu thời trang và băng điêu long rùi đúng ko!?Nhìn cái đó cho rõ nhé^o^(xem coi ngày mấy-mấy giờ nhé)
    Rùi thần khí 86-96 lúc đó tuy chưa full nhưng cug có đc băng điêu long lúc đó là ngon rùi.
    3/Mình công nhận mình rất gà đa số đc HD giúp còn ko thì topic để đó có ai reply nhỉ!??Trong box này chỉ bik có mấy pro sau đây:anh HuuDuyen05,anh soccerhexpor,anh BlackDragon,anh Rockman còn lại thì là mem thường giống mình thui
    4/Who u think u are?
    Trình độ Tiếng Anh có hạn nhỉ phải ghi là who do you think you are?(đẹp mặt ghê^^")(ngu mà la làng)
    Tiện đây mình xin trích câu nói của bạn who do you think you are? để hỏi bạn!?
    Mình thấy bạn rất khoái hùa mình đang phân vân ko bik bạn là human or beast?.Con gì thì tự bạn nghĩ đi nhưng theo dân chúng người ta nói bạn là:"chó hùa" dze mà xem lại đi
    Lần sửa cuối bởi vuhuy99v, ngày 06-02-12 lúc 12:04 AM.

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối