[KT] [help]Giúp em với về hàm !!
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 6 của 6
    Thành Viên
    Thanks
    32

[help]Giúp em với về hàm !!

1:Sao skill 120 của thaihoa share, add vào nhân vật mà không + được,
    2:Cho em hỏi hàm kiểm tra môn phái trong kiếm thế để add 1 cái gì đó, và hàm mổi ngày chỉ được nhận 1 cái gì đó 1 lần thôi, ngày hôm sau nhận được típ !!!
    3:làm sao add 1 item vào mà nó đã + lên rồi chứ ko cần cường hóa !!
    4:..... em thanks trước
    Lần sửa cuối bởi shppero, ngày 30-01-12 lúc 05:40 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng shppero xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    20

Ðề: [help]Giúp em với về hàm !!

Minh co share skill 120 dau nhi . Minh chi hoi cach add skill bang ham me.AddFightSkill thoi. Con skill 120 minh da fix dc dau
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoang_html xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    22

Có ai cùng lập nhóm dev cái server KT không ?? Bạn thaihoang có thể hợp tác với mình không ?

yahoo : kedatinh_love158
    Khách viếng thăm hãy cùng heronet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    32

upppppppppppp, anh thaihoa91 ơi em hỏi tí về skill 120 với,sao em chỉ add skill vào được nhưng ko tăng skill theo từng lv được, giúp em với
    Khách viếng thăm hãy cùng shppero xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

QQ: 1930099896 zin1007's Avatar
    Đang ở
    (¯`* Địa Ngục*´¯)
    Thanks
    171

Trích dẫn Gửi bởi shppero [Only registered and activated users can see links. ]
    upppppppppppp, anh thaihoa91 ơi em hỏi tí về skill 120 với,sao em chỉ add skill vào được nhưng ko tăng skill theo từng lv được, giúp em với
    down cái của thái hòa về rồi sd hàm add skill : me.AddFightSkills(ID Skills, Level Skills); O.o. add vào túi tân thủ nhé
    còn muốn add đồ + 16 luôn thì xài hàm me.AddGreenEquip . vd me.AddGreenEquip(10,20211,10,5,16); --Thủy Hoàng Uyển
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    20

Trích dẫn Gửi bởi zin1007 [Only registered and activated users can see links. ]
    down cái của thái hòa về rồi sd hàm add skill : me.AddFightSkills(ID Skills, Level Skills); O.o. add vào túi tân thủ nhé
    còn muốn add đồ + 16 luôn thì xài hàm me.AddGreenEquip . vd me.AddGreenEquip(10,20211,10,5,16); --Thủy Hoàng Uyển
    Tớ add + up path củaa thaihoa nhưng ko hiện skill lên. Lên đảo tảy tủy cũng ko thấy
    me.AddFightSkills(828,10); --duong mon chang han
    Bạn biết cách fix ko. Tk
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoang_html xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!