[JX] Dev Jx nữa để làm gì chứ ?
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 22
    Thành Viên
    Thanks
    18

Dev Jx nữa để làm gì chứ ?

Từ hồi nghỉ chơi VLTK 1 đến giờ đã 5 năm rồi không chơi game online, mỗi năm Tết đến lại chơi VLTK Offline cho vui. Xem demo Cửu Âm Chân Kinh này mới thấy mình đã lạc hậu quá rồi, giờ còn vọc JX ra đời cách đây gần 10 năm chi nữa, hix hix.

Khách viếng thăm hãy cùng invalidpw xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 2 Users Say Thank You to invalidpw For This Useful Post:

duynguyenjx (26-01-12), hai07dv (26-01-12)

Thành Viên
    Thanks
    660

Ðề: Dev Jx nữa để làm gì chứ ?

Đừng bi quan quá bác ơi, jx vẫn có nét riêng của nó, game 3D đó cả hàng trăm hàng ngàn người làm sao mình so sánh với nó được, bác là một nhân tài trong làng jx đó, mình có công ăn việc làm rồi rảnh dev jx giải trí cho đỡ buồn, chứ chơi VNG giờ chán lắm!
    Lần sửa cuối bởi duynguyenjx, ngày 26-01-12 lúc 02:46 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng duynguyenjx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. The Following 3 Users Say Thank You to duynguyenjx For This Useful Post:

davidtuan25 (26-01-12), hai07dv (26-01-12), Linh_JX (26-01-12)

Thành Viên
    Thanks
    18

Trích dẫn Gửi bởi duynguyenjx [Only registered and activated users can see links. ]
    bác là một nhân tài trong làng jx đó
    Chà, nghe mình có giá ghê, nhưng mà tui chưa hề share cái server nào mờ ?!

Thành Viên
    Thanks
    660

Trích dẫn Gửi bởi invalidpw [Only registered and activated users can see links. ]
    Chà, nghe mình có giá ghê, nhưng mà tui chưa hề share cái server nào mờ ?!
    Nội cái tool JxStudio của bác thôi cũng để các member jx nhớ đến bác rồi!
    Khách viếng thăm hãy cùng duynguyenjx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator
    Đang ở
    Nơi rất xa
    Thanks
    572

Những ai dev jx là vì đam mê và sở thích thôi, chứ nói dev jx vì đồ họa nó đẹp thì chắc chẳng mấy ai dev đâu !

Hiện tại thì tui cũng đã làm hết tất cả những gì mình biết qua Hút HÍt Full cho JX rùi, giờ ko dev nữa, chờ cao nhân thôi.
    Khách viếng thăm hãy cùng jxvietnam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Alexandria
    Guest

Này game Cữu Âm Chân Kinh, muốn có nich chơi cũng phải nap tiền ngồi chơ đi vài năm nó hét thời sẽ về VN thui
    Khách viếng thăm hãy cùng Alexandria xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    18

Tui cũng định làm 1 release Jx để chơi offline, nó sẽ rất khác với các phiên bản đã từng có (khác biệt chứ không chỉ là khác nhau). Bản này sẽ tập trung vào cốt truyện chứ không phải về chức năng bởi vì các server hiện nay chức năng đã đủ tốt. Tên nó là Jx Cửu Âm Chân Kinh, ACE nào share server nhớ chừa tui cái tên này nhé !

10. The Following 2 Users Say Thank You to invalidpw For This Useful Post:

runkissbig (15-03-12), stephen1993 (27-01-12)

I'm farmer nhocluka's Avatar
    Đang ở
    Campuchia
    Thanks
    110

nói về đồ họa thì ko bao giờ có game online nào qua 9D cả ,mà nó bị hack tàn phá 1 cách tàn nhẩn
    còn về cử âm chân kinh đang mong chờ nó về ,có thể thay thế vị trí 9D dc
    vậy tại sao ko dev 9D nhĩ
    [Only registered and activated users can see links. ] ,[Only registered and activated users can see links. ]

™ (¯`PhiênVũ™ ´¯)™ phien-nhatrang's Avatar
    Đang ở
    Nha Trang
    Thanks
    194

JX private vẫn kiếm được rất nhiều tiền bạn ơi, mặc dù nó chán nhưng phần lớn phát triển jx vẫn hướng tới private hướng tới $$, mà có $$ sẽ có rất nhiều động lực. Nhưng vẫn vote cho 1 phiếu dẹp jx :] để lượng private ít hơn chút.
    Lần sửa cuối bởi phien-nhatrang, ngày 26-01-12 lúc 10:57 AM.
    Bishop check pass KT
    Source KT online

13. The Following 2 Users Say Thank You to phien-nhatrang For This Useful Post:

jxvietnam (26-01-12), Linh_JX (26-01-12)

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi invalidpw [Only registered and activated users can see links. ]
    Tui cũng định làm 1 release Jx để chơi offline, nó sẽ rất khác với các phiên bản đã từng có (khác biệt chứ không chỉ là khác nhau). Bản này sẽ tập trung vào cốt truyện chứ không phải về chức năng bởi vì các server hiện nay chức năng đã đủ tốt. Tên nó là Jx Cửu Âm Chân Kinh, ACE nào share server nhớ chừa tui cái tên này nhé !
    Kiểu cách chơi làm nhiệm vụ thì đó cũng là hướng tui mún làm cho server tui Chỉ khác cái tên là Tiếu Ngạo Giang Hồ
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối