[KT] Share Túi Tân Thủ VH full 99,99% + Full Chức năng rất "Ấm Cúng" - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 56
    Thành Viên kenjidraw's Avatar
    Đang ở
    Forbidden Gate
    Thanks
    48

Ðề: Share Túi Tân Thủ VH full 99,99% + Full Chức năng rất "Ấm Cún

túi này thật là khủng hjhj 30char
    Khách viếng thăm hãy cùng kenjidraw xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    77

Trích dẫn Gửi bởi kenjidraw [Only registered and activated users can see links. ]
    túi này thật là khủng hjhj 30char
    Đang lười kiếm mấy cái item trang bị để thêm nốt. Thanks bạn đã share . Tiện add yahoo mình : vjp.online_h trao đổi tý
    Khách viếng thăm hãy cùng hieubg1900 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    https://t.me*********
    Thanks
    492

Trích dẫn Gửi bởi hieubg1900 [Only registered and activated users can see links. ]
    Do có nhiều anh em newbie chưa add được đồ vào túi tân thủ để dùng nên mình share cái túi tân thủ đang dùng.
    Thông tin túi như sau :
    Việt Hóa 100%
    Đã add rất nhiều item hót như :
    Túi đựng đồ 24 ô
    VSV ( Nhìn thấy mà chưa quay đc, ai làm cho nó dừng đc lại thì share với nhé )
    Chiến thư-Mật thất du long
    Ngựa xích thố, phiên vũ có kháng
    Mặt nạ hàng long phục hổ
    Thẻ GM
    Câu hồn ngọc
    Luân hồi ấn
    Và nhiều cái khác, nói chung là chỉ việc mở ra và dùng .
    Tên nào down mà ko thanks thì tối nay nghẹn cơm mà tèo nhé

[Only registered and activated users can see links. ]

Các bạn copy để vào \gameserver\script\event\minievent. Nhớ dùng server của bác trantoai để dùng đc tốt nhất.

Hướng dẫn dùng server của bác trantoai đối với các bạn bị lỗi ko chạy được 3 file :

Với các server cũ các bạn xóa 2 thư mục Scriptsetting trong gameserver và gamecenter đi rồi copy 2 thư mục Scriptsetting trong gameserver và gamecenter của bác trantoai paste vào là dùng ngon ngay. Đỡ phải down cái VS2005 tiếng trung về. Copy từ server của bác trantoai về server của mình nhé. Rồi chạy server cũ của mình

Đã fix link download. Có thể nhận full trang bị các hệ ở mục "Nhận Trang Bị" cảm ơn kenjidraw đã share code =.=
    Rất cảm ơn bạn . Cái này đúng là quá cần thiết cho những người noob như mình .
    Bạn cho mình hỏi chút , mình dùng túi tân thủ lấy cái mặt nạ đeo vào server (trantoai share ) thì Gamesrver báo lỗi nhiều lắm , theo mình đoán thì là do Server chưa add . Ngoài ra mình lấy cái phi phong , dùng được nhưng mà kick vào thì nó không hiện thông tin là phi phong loại gì . Bạn giúp mình nhé . Một lần nữa cảm ơn bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng cuocdoisp xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến cuocdoisp vì bài viết này !

deep8811 (24-05-12)

QQ: 1930099896 zin1007's Avatar
    Đang ở
    (¯`* Địa Ngục*´¯)
    Thanks
    171

mình cũng bị lỗi giống bạn. khi đeo cái Mặt nạ hàng long phục hổ ấy thì bị bug C++ rôi bay luôn ra ngoài

Thành Viên
    Thanks
    96

mình Khuyên các bạn k nên đeo quá nhiều đồ + kĩ năng . vì bảng F3 kĩ năng môn phái chỉ cần +2>> là sever sẽ báo C++ . mình đã từng thử khi đeo tay Hán Vũ . Bug C++ luôn @@ . nên mình khuyên các bạn như vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng huylouis1996 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên kenjidraw's Avatar
    Đang ở
    Forbidden Gate
    Thanks
    48

Trích dẫn Gửi bởi huylouis1996 [Only registered and activated users can see links. ]
    mình Khuyên các bạn k nên đeo quá nhiều đồ + kĩ năng . vì bảng F3 kĩ năng môn phái chỉ cần +2>> là sever sẽ báo C++ . mình đã từng thử khi đeo tay Hán Vũ . Bug C++ luôn @@ . nên mình khuyên các bạn như vậy
    không phải bug do cái + kỹ năng mà là bug do những skill bonus thêm .....
    Khách viếng thăm hãy cùng kenjidraw xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    77

Trích dẫn Gửi bởi cuocdoisp [Only registered and activated users can see links. ]
    Rất cảm ơn bạn . Cái này đúng là quá cần thiết cho những người noob như mình .
    Bạn cho mình hỏi chút , mình dùng túi tân thủ lấy cái mặt nạ đeo vào server (trantoai share ) thì Gamesrver báo lỗi nhiều lắm , theo mình đoán thì là do Server chưa add . Ngoài ra mình lấy cái phi phong , dùng được nhưng mà kick vào thì nó không hiện thông tin là phi phong loại gì . Bạn giúp mình nhé . Một lần nữa cảm ơn bạn
    Xin lỗi anh em là mấy hôm nay về quê phải dùng 3G nên không có ảnh + video hướng dẫn. Chỉ online để vào google Việt hóa cái server thôi thấy nhiều người xin nên mình share cho cái đang dùng (của nhà làm ra). Mặt nạ hàng long chắc server của bác trantoai chưa add nên bị lỗi C++ vì nó không hiểu cái đấy là cái gì. Nên anh em mở ra để ngắm vậy

Còn bao tay hán vũ cường hóa ở ngoài vô tư nhưng từ +4 trở lên đeo vào nhân vật bị lỗi C++ cũng vì server chưa biết skill "Hàn ngọc quyết" là gì nên báo lỗi. Anh em chờ có server hỗ trợ thì đeo vậy .

Để hiện thông tin FF bạn có thể down cái [Only registered and activated users can see links. ] của Saothaibinh72 chép vào script của client và server pass giải nén là ":" (Dấu 2 chấm, thằng đặt pass đúng là khắm bựa ). Nhưng cái này chưa việt hóa nên :
    Nhìn được opt của phi phong thì bị lỗi việt hóa các item khác.
    Lần sửa cuối bởi hieubg1900, ngày 25-01-12 lúc 11:35 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng hieubg1900 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến hieubg1900 vì bài viết này !

cuocdoisp (26-01-12)

Thành Viên
    Thanks
    6

them 2 cái bánh kỹ năng cuối cùng nè bạn, cho đủ bộ:
    me.AddItem(18,1,464,1);
    me.AddItem(18,1,464,1);
    me.AddItem(18,1,465,1);
    me.AddItem(18,1,465,1);
    Khách viếng thăm hãy cùng hollyhouse88 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

11. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến hollyhouse88 vì bài viết này !

cuocdoisp (26-01-12)

Thành Viên
    Thanks
    77

Trích dẫn Gửi bởi hollyhouse88 [Only registered and activated users can see links. ]
    them 2 cái bánh kỹ năng cuối cùng nè bạn, cho đủ bộ:
    me.AddItem(18,1,464,1);
    me.AddItem(18,1,464,1);
    me.AddItem(18,1,465,1);
    me.AddItem(18,1,465,1);
    Đã fix link update thêm 4 cái bánh kỹ năng + 1 số đồ nữa. Anh em chú ý ko mở 2 phần là. "Thú cưỡi VIP" với "Quần Áo VIP" vì server của mọi người chưa hỗ trợ. Mở ra cũng không nhìn thấy

13. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến hieubg1900 vì bài viết này !

cuocdoisp (26-01-12)

AshtonLee of the Rain 🌦
    Đang ở
    日本国
    Thanks
    415

Trích dẫn Gửi bởi hieubg1900 [Only registered and activated users can see links. ]
    Đã fix link update thêm 4 cái bánh kỹ năng + 1 số đồ nữa. Anh em chú ý ko mở 2 phần là. "Thú cưỡi VIP" với "Quần Áo VIP" vì server của mọi người chưa hỗ trợ. Mở ra cũng không nhìn thấy
    ac Po hand có phải ông dùng cái này đúng hok

Tôi sẽ đi về đâu ?
    Sau hàng chục năm qua lang thang tìm kiếm điều kỳ diệu, tìm kiếm nơi thuộc về ?

Trang 2 của 6 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Bản "commonserver.cfg" đa chức năng !
    Bởi eddy trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 07-07-12, 03:56 PM
  2. Hỏi Lỗi "Server Bảo Trì" Khi Đăng Ký Web Thiếu Vân Share BởiApble
    Bởi wan0124 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 24-02-12, 12:35 AM