[JX] Sever việt hóa có dấu Dev trên nền Sv JxVietNam[MÁY ẢO-Ko font] - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 73
    [J]-[X]-[P]-[R]-[I] trilap2004's Avatar
    Đang ở
    Navy
    Thanks
    110

Ðề: Sever việt hóa có dấu Dev trên nền Sv JxVietNam[MÁY ẢO-Ko fon

Trích dẫn Gửi bởi nhokskaill [Only registered and activated users can see links. ]
    tks pác ạ

pác làm e rối wa, 2 link misc đó 1 cái có 29m, cái kia thì 2 file 200m tải cái nào đây pác, rồi cần tải cái bên torrent hok pác

sever có lên xuống ngựa đc k pác, với có đồ hút hít or autoplay j k pác, sr đòi hỏi qá hiii, thấy mấy cái sever khác có nhưng intall = sql mù tịt chả hỉu, xài VMWare của pác sướng hơn, tks tks pác lắm ạ
    cÁI 29MB LÀ CÁI SV THỦ CÔNG. CÒN CÁI 200MB LÀ 1 TRONG MẤY CÁI PART CỦA SV MÁY ẢO. DO MÌNH UP TORENT NHIỀU A E KO BIK DÙNG NÊN H ĐANG UP CÁC PART. ĐỪNG CÓ DOWN MẤY CÁI ĐÓ. TOPIC 1 MÌNH CÓ NÓI LÀ LINK TORENT. BÁC CÀI THỦ CÔNG ĐI CUNG DC, DỄ MÀ. SV LÊN XUỐNG NGỰA ĐẦY ĐỦ. HÚT HÍT TỐT (TRÊN NỀN TSND + AWJX CỦA JXVN). HIỆN CHƯA CÓ AUTO NHA. ĐÁNH TAY ĐI HAY NỐI LAN ĐÁNH CŨNG SƯỚNG. NẾU MÀ AUTO THÌ CHƠI OFF DAU CÒN HAY NỮA ^^.
    Khách viếng thăm hãy cùng trilap2004 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Navy
    Thanks
    110

Trích dẫn Gửi bởi 590823 [Only registered and activated users can see links. ]
    ỗng đâu rồi cho xin cái link pacht tãi 2 cái data nữa lòi mắt làm online cho gamer chơi mà có chơi offline đâu híc híc
    ông dùng cái folder data của client mà heocon share rồi bỏ vô cái của tui (nhớ chép cái patch vltk.part 1 +2 ra thì có nhạc + hiển thị res bk đầy đủ). Sv ông thik cài thủ công thì down cái 29mb về. Mún cho chắc cú nữa thì chép cái settings bên sv qua client (sau khi patched day du). Còn gì nữa post lên tui support cho. ở chỗ làm ko có ym.
    Khách viếng thăm hãy cùng trilap2004 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Navy
    Thanks
    110

Trích dẫn Gửi bởi toidachet2000 [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn mở file database.ini lên sửa "server" thành "server" rồi lưu lại xem.
    Win7 hay bị cái này lắm.
    Mấy bạn ai cài bản của jxvietnam rồi thì xài cái patch đó cũng đc mà, chỉ cần chép 3 thư mục scripts, settings với maps bên server qua client là đc thôi.
    Phải ko? :d
    chính xác. Ngoài ra kiểm tra xem cái patch có thư mục SPR/npcres ko nhé, ko thì tải 2 file patch của tui rồi đè vào
    Lần sửa cuối bởi trilap2004, ngày 20-01-12 lúc 12:38 PM.

Thành Viên
    Đang ở
    Bến Tre
    Thanks
    38

Icon5 Ðề: Sever việt hóa có dấu Dev trên nền Sv JxVietNam[MÁY ẢO-Ko fon

Trích dẫn Gửi bởi trilap2004 [Only registered and activated users can see links. ]
    cÁI 29MB LÀ CÁI SV THỦ CÔNG. CÒN CÁI 200MB LÀ 1 TRONG MẤY CÁI PART CỦA SV MÁY ẢO. DO MÌNH UP TORENT NHIỀU A E KO BIK DÙNG NÊN H ĐANG UP CÁC PART. ĐỪNG CÓ DOWN MẤY CÁI ĐÓ. TOPIC 1 MÌNH CÓ NÓI LÀ LINK TORENT. BÁC CÀI THỦ CÔNG ĐI CUNG DC, DỄ MÀ. SV LÊN XUỐNG NGỰA ĐẦY ĐỦ. HÚT HÍT TỐT (TRÊN NỀN TSND + AWJX CỦA JXVN). HIỆN CHƯA CÓ AUTO NHA. ĐÁNH TAY ĐI HAY NỐI LAN ĐÁNH CŨNG SƯỚNG. NẾU MÀ AUTO THÌ CHƠI OFF DAU CÒN HAY NỮA ^^.
    cài thủ công là sao ạ, chỉ kỷ hơn tí với, hjx, down cái nào với cái nào, bỏ vào đâu, hôm trước down về lung tung chả bík làm ntn hết

Trích dẫn Gửi bởi trilap2004 [Only registered and activated users can see links. ]
    chính xác. Ngoài ra kiểm tra xem cái patch có thư mục SPR/npcres ko nhé, ko thì tải 2 file patch của tui rồi đè vào
    patch nào đè vào đâu ạ
    hum hỉu huhu
    Khách viếng thăm hãy cùng nhokskaill xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Navy
    Thanks
    110

Trích dẫn Gửi bởi nhokskaill [Only registered and activated users can see links. ]
    cài thủ công là sao ạ, chỉ kỷ hơn tí với, hjx, down cái nào với cái nào, bỏ vào đâu, hôm trước down về lung tung chả bík làm ntn hết
    Cài thủ công là bạn chỉnh ip máy thật (loopback) = 192.168.1.2 . Attach cái db trong sv (29MB) vô SQL rồi run JxStartup.

patch nào đè vào đâu ạ
    hum hỉu huhu
    tải 2 cái Patch vltk.part1 + Patch vltk.part2. Giai nen ra dc thu muc Patch vltk. Chép cái client trong đó đè vào clien VNG. nếu thấy 2 file data của tui nặng quá thì dùng cái patch của sv heo con (trên forum). Nếu dùng patch heo con thì copy cái đó trc , rồi tới 2 cái Patch của tui.

Thành Viên
    Đang ở
    Bến Tre
    Thanks
    38

Cài thủ công là bạn chỉnh ip máy thật (loopback) = 192.168.1.2 . Attach cái db trong sv (29MB) vô SQL rồi run JxStartup.

tải 2 cái Patch vltk.part1 + Patch vltk.part2. Giai nen ra dc thu muc Patch vltk. Chép cái client trong đó đè vào clien VNG. nếu thấy 2 file data của tui nặng quá thì dùng cái patch của sv heo con (trên forum). Nếu dùng patch heo con thì copy cái đó trc , rồi tới 2 cái Patch của tui.
    xai SQL voi xai VMware cai nao nhe hon ạ, hôm trước xài SQL 1 thời gian, sau đó bị nhiễm VR cài máy lại, unrar cái server trên VMW lại thì nó báo file hơn 2Gb hok cho mở, sửa thế nào ạ
    down 4S nặng thật, lâu mún chít ạ
    Attach bd là sao chỉ kỷ tí ạ, tại chưa làm lần nào, toàn xài VMW đc cài sẵn k hà, e tệ mấy cái phần mềm lắm TT
    Khách viếng thăm hãy cùng nhokskaill xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Navy
    Thanks
    110

xai SQL voi xai VMware cai nao nhe hon ạ, hôm trước xài SQL 1 thời gian, sau đó bị nhiễm VR cài máy lại, unrar cái server trên VMW lại thì nó báo file hơn 2Gb hok cho mở, sửa thế nào ạ
    down 4S nặng thật, lâu mún chít ạ
    Attach bd là sao chỉ kỷ tí ạ, tại chưa làm lần nào, toàn xài VMW đc cài sẵn k hà, e tệ mấy cái phần mềm lắm TT
    cài sql nhẹ hơn. VMW tốn ram ác. vào enterprise -> sv-> database->(chuot phai) all task->attach db

Thành Viên
    Thanks
    7

server torrent lâu kinh dị ==, có bác nào up dùm e mediafire ko ah
    Khách viếng thăm hãy cùng stephen1993 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    148

Ðề: Sever việt hóa có dấu Dev trên nền Sv JxVietNam[MÁY ẢO-Ko font]

bạn có thể hướng dẫn kỉ hơn = hình được không bác nào thương anh em thì up cái khác đừng có xài torrent được không lâu wa ... cái này hum pek lèm với lại onl ở tiệm nét mà kéo = torrent thì
    Khách viếng thăm hãy cùng mrtran0781 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên duongbaho's Avatar
    Thanks
    3

Ðề: Sever việt hóa có dấu Dev trên nền Sv JxVietNam[MÁY ẢO-Ko font]

Newbie: Tình hình là mình ngồi máy nét..đow SQL 2000 về giải nén ra và cài đặt chạy xog chẳng thấy gì nỗi lên thế làm sao cài đc SQl ....ai bik giúp mình....Tks
    Khách viếng thăm hãy cùng duongbaho xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 4 của 8 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Vấn Đề Quái Tự Đánh Người ? Sever JxVietNam
    Bởi minhlathangnao trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 06-11-11, 12:21 AM
  2. Hỏi về sever jxvietnam dev ! ! !
    Bởi minhlathangnao trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 08-10-11, 01:38 PM