[JX] Ai giúp mình lỗi này với (Server Alextuan)
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 12
    Thành Viên
    Thanks
    2

Icon4 Ai giúp mình lỗi này với (Server Alextuan)

Số là mìh có cài cái server Jx của alextuan(lâu lắm gòi, mà mìh khoái hàg cổ nên cài để chơi).
    cài xong hết chạy server 5 dòng sucessfully ! chọn nhân vật vào game bình thường. Và vào game thì k thấy hình nhân vật vs hìh của NPC mà vẫn di chuyển được đáh quái được nói chuyện vs NPC được bình thường.qua map bình thường vẫn thấy hình của skill, đánh skill vẫn được .Mỗi tội là k thấy hìh nhân vật vs hìh NPC (>_<")ai chỉ mìh fix lỗi trên mìh tks nhìu !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    [IMG][Only registered and activated users can see links. ][/IMG]
    Khách viếng thăm hãy cùng RealSteer xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    660

Ðề: Ai giúp mình lỗi này với (Server Alextuan)

1. Thiếu spr.pak (Client\data\spr.pak), nếu có spr.pak rồi bạn thử kiểm tra xem 2 file config.ini và package.ini đã được khai chưa.

2. Vào Setting\npcres bên Client xóa mấy file :

npc动作声音表.txt
    npc动作表.txt
    人物类型.txt
    人物资源.txt
    普通npc资源.txt
    普通npc资源信息.txt
    Khách viếng thăm hãy cùng duynguyenjx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Config.ini vs pakage.ini của mìh có file spr.pak hết gòi. Còn cái phần xóa thì mìh bó tay, Server của mìh nofont nên cứ mấy cái kí tự gì đâu k àk hic .

V.I.P Member minhchau0309's Avatar
    Đang ở
    Phú Nhuận
    Thanks
    223

còn lỗi hiện đang kết nối với sv khi gõ acc xong thì sao huhuhu..............
    Khách viếng thăm hãy cùng minhchau0309 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Trích dẫn Gửi bởi RealSteer [Only registered and activated users can see links. ]
    Số là mìh có cài cái server Jx của alextuan(lâu lắm gòi, mà mìh khoái hàg cổ nên cài để chơi).
    cài xong hết chạy server 5 dòng sucessfully ! chọn nhân vật vào game bình thường. Và vào game thì k thấy hình nhân vật vs hìh của NPC mà vẫn di chuyển được đáh quái được nói chuyện vs NPC được bình thường.qua map bình thường vẫn thấy hình của skill, đánh skill vẫn được .Mỗi tội là k thấy hìh nhân vật vs hìh NPC (>_<")ai chỉ mìh fix lỗi trên mìh tks nhìu !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    Bạn vào thư mục Client --> Vào thư mục Settings --> Del thư mục NpcRes của Client đi là OK, còn bên Server vẫn giữ nguyên !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến thaihoa91 vì bài viết này !

RealSteer (16-01-12)

Moderator
    Đang ở
    Nơi rất xa
    Thanks
    572

Trích dẫn Gửi bởi minhchau0309 [Only registered and activated users can see links. ]
    chạy gamesever có 5 dòng succesfull chưa ???
    nếu đc thì chụp tấm hình gamesever lên đây để dễ biết nha bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng jxvietnam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Icon7 Ðề: Ai giúp mình lỗi này với (Server Alextuan)

Trích dẫn Gửi bởi thaihoa91 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn vào thư mục Client --> Vào thư mục Settings --> Del thư mục NpcRes của Client đi là OK, còn bên Server vẫn giữ nguyên !
    ah, Được gòi tks anh hoài nhìu nhak !

Đang ở
    Phú Nhuận
    Thanks
    223

Trích dẫn Gửi bởi jxvietnam [Only registered and activated users can see links. ]
    chạy gamesever có 5 dòng succesfull chưa ???
    nếu đc thì chụp tấm hình gamesever lên đây để dễ biết nha bạn
    server DHAH of nofile áh...sv ok...do patch thiếu pak nên gõ acc xong rồi mà vào không được...ai có full thư mục data server DHAH cho e với
    Khách viếng thăm hãy cùng minhchau0309 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    75

Trích dẫn Gửi bởi minhchau0309 [Only registered and activated users can see links. ]
    Vào config chỉnh GameServPort cho phù hợp
    Khách viếng thăm hãy cùng Trung95 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Phú Nhuận
    Thanks
    223

Trích dẫn Gửi bởi Trung95 [Only registered and activated users can see links. ]
    Vào config chỉnh GameServPort cho phù hợp
    config file nào...port client trong sever cofig roy....còn cli có config hok cậu

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. server alextuan
    Bởi kukubaby trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 14-12-10, 06:20 PM
  2. Server Xuân Thu Nofont from Alextuan.net !
    Bởi wizard trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 140
    Bài viết cuối: 07-06-10, 12:06 PM
  3. Share Server AlexTuan Cập nhật ngày 20/5/2007
    Bởi vhungnt trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 33
    Bài viết cuối: 05-04-10, 08:41 AM