Share lời thoại NPC việt hóa FULL có dấu của Hỏa Kiếm
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 18
    Đang Tu Luyện vudung's Avatar
    Thanks
    56

Share lời thoại NPC việt hóa FULL có dấu của Hỏa Kiếm

Thời gian vừa qua, Hỏa kiếm đã phát triển rất nhiều, đặc biệt là có thể chạy được việt hóa có dấu mà không cần cài font trung quốc

Hôm nay mình share lua việt hóa có dấu Full của hỏa kiếm ( Không lỗi đâu, cái này của hỏa kiếm 100%)

Demo: [Only registered and activated users can see links. ] ( trang quản lí), [Only registered and activated users can see links. ] không cần cài font việt hóa có dấu.
    Anh em nào thích chơi thì chơi nha vì server gần như là khuyến mãi, open beta rồi, có 1 vài event mới hấp dẫn.
    Bài quảng cáo : [Only registered and activated users can see links. ] ( he he quảng cáo tí chứ )

Link: [Only registered and activated users can see links. ]

Cái này không chạy chung được với LoadInterface của VoMinhTan, bạn nên dùng LoadInterFace của hỏa kiếm
    Link: [Only registered and activated users can see links. ] -DOwnload = IDM nha

Cài font trung quốc sẽ vào được hý viên ( Sorry vì mình không share cái này được, chiến lược kinh doanh anh em thông cảm)

Còn lại có thể chạy trên nền server của vominhtan các event của bác tân có hết trong này rồi.

Thích hợp chơi offline tại nhà, nhiệm vụ mượt hết, không lỗi.

Thấy hay thì Tks nha

Bạn nào lấy về làm pri thì cẩn thận nha vì phải tự dev hý viên đấy, cài font khổ lắm ( sory mình k share đc cái vào hý viên k cần font mà vh có dấu)
    Lần sửa cuối bởi vudung, ngày 16-01-12 lúc 10:58 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng vudung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 21 Users Say Thank You to vudung For This Useful Post:

761473 (21-01-12), conma72 (17-01-12), dragonfly816 (16-01-12), ghklghkl (20-01-12), hai07dv (16-01-12), hiphop0402 (07-02-12), jxvietnam (16-01-12), kienbonghl123 (30-01-12), luannj1 (14-01-12), microvn (19-01-12), minhtri08 (23-02-14), MinYeuVy (17-01-12), namthien9x (16-01-12), nhocluka (16-01-12), quan2051993 (16-01-12), stinka2 (24-01-12), tienkhanha14 (23-02-12), trumnhaymua1 (16-01-12), tuanhuudl (21-01-12), tuyentc (20-01-12), vitvn (16-01-12)

Thành Viên
    Thanks
    1

Ðề: Share lời thoại NPC việt hóa FULL có dấu của Hỏa Kiếm

Thnx for share
    Khách viếng thăm hãy cùng sieungodn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    56

Nút tks bạn ơi!!!! Tks bằng mồm k cần

Thành Viên
    Thanks
    30

Share để đề phòng dog thanhkiemvn đem bán
    Khách viếng thăm hãy cùng freekill0113 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    41

Đầu tiên là thank vì đã share cho mọi người. Bạn cho mình hỏi thêm, dậy nếu cài font TQ sẽ vào được hí viện Việt hóa có dấu ah. Còn nếu mình chép các script Việt hóa có dấu khác và muốn không cài font TQ mà vẫn vô hí viện Việt hóa không dấu phải làm sao?
    Khách viếng thăm hãy cùng dragonfly816 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thanks
    56

Cái này bạn tự dev thôi, mình k giúp thêm được vì trước đấy cũng trả ai giúp mình cả. SR nha , rồi sẽ có pro share

Bạn có thể tham khảo ở đây trong private của mình : [Only registered and activated users can see links. ]

Zo được hý viên mà vẫn có dấu. Sorry vì mình làm pri nên không phải cái j cũng share hết được

Cái này bạn có thể cài font trung quốc có điều không chạy chung đc với flash của Tân

bạn có thể download loadinterface của mình, rồi cài font trung quốc là được.

Mình sẽ suy nghĩ thêm, nếu thấy ok thì mình share nốt. Chứ giờ hỏa kiếm chưa ổn định lắm nên chưa share đc.

Thành Viên
    Thanks
    41

Uhm, mình không chuyên bên dev game, chỉ chơi off ở nhà cho vui thôi. Thank vì đã share Việt hóa có dấu, thôi cài font để vô hí viện dậy
    Khách viếng thăm hãy cùng dragonfly816 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    29

tết rồi ai cũng mở lòng share hết
    ai chỉ mình cách việt hóa mấy cái tin nhắn của hệ thống nữa nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng namthien9x xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết hai07dv's Avatar
    Đang ở
    Đẹp Nhức Nhối
    Thanks
    871

Trích dẫn Gửi bởi namthien9x [Only registered and activated users can see links. ]
    tết rồi ai cũng mở lòng share hết
    ai chỉ mình cách việt hóa mấy cái tin nhắn của hệ thống nữa nhỉ

Mấy cái tin nhắn hệ thống trên đầu nhân vật (khi train quái nhảy kinh nghiệm...) ở trong thư mục sever thì phải ..thấy các thông báo ...túi đồ đầy, hoàn thành nhiệm vụ ..đều ở trong đó
    Khách viếng thăm hãy cùng hai07dv xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    41

Xin giúp đỡ gấp
    Mình muốn Việt hóa một số đối thoại NPC nhưng khi tìm ID của NPC trong web_NPC thì tên của NPC không đọc được, ví dụ: Ân Giao
    Lần sửa cuối bởi dragonfly816, ngày 16-01-12 lúc 06:11 PM.

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [Share]Full ID quái vật và NPC
    Bởi oixinhqua trong diễn đàn Tru Tiên Private
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 28-03-12, 02:06 PM
  2. Share bộ tiếng việt có dấu full (xài dc cho 16 bit và 32 bit)
    Bởi thaihoa91 trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 18-11-11, 08:21 PM
  3. Web ss6 full pro share cho anh em
    Bởi vothailam trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 71
    Bài viết cuối: 23-08-11, 04:16 PM
  4. Ai có DB full 10.070.65 share với :D
    Bởi boyz4 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 20-06-11, 02:49 PM