Cần server update skill mật tịch và đồ 10x
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 7 của 7
    Thành Viên
    Thanks
    49

Icon10 Cần server update skill mật tịch và đồ 10x

Chào mọi người . Hiện giờ em đang dùng server của Hà Hoàng . Server khá thuận tiện nhưng không học được skill mật tịch môn phái cũng như không có đồ 10x. Ai tốt bụng up giúp em server hoàn chỉnh hơn được không . EM xin thanks trước
    Khách viếng thăm hãy cùng ndbl1992 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Ðề: Cần server update skill mật tịch và đồ 10x

Cái này bạn tìm trong 2 file flash Properties_1+2 rùi add vào cửa hiệu NPC nhé. Còn hỏi add như thế nào thì hỏi diễn đàn nhá có bài hd zùi đó.
    Khách viếng thăm hãy cùng sazakuna xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    23

Add vào nhưng không dùng được.
    Skill mật tịch khi mua về thì ghi yêu cầu hệ phái bị màu đỏ. Nếu có phái phụ thì sẽ thấy mật tịch phái phụ cái chữ YÊU CẦU HỆ PHÁI màu trắng nhưng không cách nào có thể học được dù có gắn loadinterface.swf vào cũng vậy. Nếu ai biết fix thì mình cảm ơn.
    Còn đồ 100 thì trong properties chưa thấy có.
    Khách viếng thăm hãy cùng saochinquankha xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    112

100 là chuyển sinh rồi còn mặc đồ 10x làm mắm à ? Mật tịch hình như lỗi k0 học đc. ! Nhìn cho thích mắt thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng quan2051993 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết hai07dv's Avatar
    Đang ở
    Đẹp Nhức Nhối
    Thanks
    871

Bản của Hà Hoàng đã loại bỏ skill ẩn nên có mật tịch cũng ko học dc đâu..............Bản khác thì tới sư phụ kỹ năng ở môn phái mà học

Mà skill cần gì học hết ...Mặc bộ đồ full sức mạnh, thân pháp...9999 + ngọc 9 duc 4 lo ....dame tới hơn 1 triệu ...bem boss hoàng kim 4 hít die
    Khách viếng thăm hãy cùng hai07dv xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi saochinquankha [Only registered and activated users can see links. ]
    Add vào nhưng không dùng được.
    Skill mật tịch khi mua về thì ghi yêu cầu hệ phái bị màu đỏ. Nếu có phái phụ thì sẽ thấy mật tịch phái phụ cái chữ YÊU CẦU HỆ PHÁI màu trắng nhưng không cách nào có thể học được dù có gắn loadinterface.swf vào cũng vậy. Nếu ai biết fix thì mình cảm ơn.
    Còn đồ 100 thì trong properties chưa thấy có.
    Trong properties tuj da add thu vk 120 cua caj bang.va ket qua la co manh hon nhung hjh anh k co j thay doj.kon do 100 thj k pjt co hay k.dag ol mobj nen k co dk xem.
    Khách viếng thăm hãy cùng sazakuna xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    49

Trích dẫn Gửi bởi hai07dv [Only registered and activated users can see links. ]
    Bản của Hà Hoàng đã loại bỏ skill ẩn nên có mật tịch cũng ko học dc đâu..............Bản khác thì tới sư phụ kỹ năng ở môn phái mà học

Mà skill cần gì học hết ...Mặc bộ đồ full sức mạnh, thân pháp...9999 + ngọc 9 duc 4 lo ....dame tới hơn 1 triệu ...bem boss hoàng kim 4 hít die
    Item 9999 thì mình cũng chế rồi , cả ngọc +9999, linh hồn stat +9999 và skill 9999 . Có điều muốn thử nốt mấy skill mật tịch cho vui
    Khách viếng thăm hãy cùng ndbl1992 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. Seasion V Server Files Full Skill normal + Support Skill tree
    Bởi KúnKuTe trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 02-01-11, 08:58 AM
  2. Server mfs ss5 update 3
    Bởi luckyone11 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 08-07-10, 12:54 PM
  3. cần pro hướng dẫn cách update server lên ep3
    Bởi yami.gd trong diễn đàn Cabal Online
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 30-06-10, 11:22 PM
  4. Update cho server Thái Sơn Bắc Đẩu
    Bởi aichangbiet trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 58
    Bài viết cuối: 26-06-10, 07:51 PM