[TLBB] Share Billing chuẩn không giới hạn số lượng online
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 24
    Thành Viên
    Thanks
    8

Share Billing chuẩn không giới hạn số lượng online

Link billing: [Only registered and activated users can see links. ]
    Giải nén ra và up đè lên thư mục billing củ và chạy tlbb.sh vô tư.
    cách làm này là đơn giản nên mình share trước, còn 1 cách nửa là cấu hình lại các files config mình sẽ hướng dẫn các bạn sau. Cấu hình lại các files config sẽ không có lổi gì, còn cách share trên mình đã cho online 50 người vẫn ổn định, rất thích hợp cho những bạn đưa online dưới 100 người.
    Đừng vì lợi nhuận mà làm mất uy tín pri, hãy vì gamer mà làm hết mình, ủng hộ online nhưng hãy vì gamer mà làm nhé bạn, tất nhiên phải có lợi nhuận rồi vì trái đất vẫn quay và bạn phải sống.
    Khách viếng thăm hãy cùng travinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 15 Users Say Thank You to travinh For This Useful Post:

dauchanhp306 (08-01-12), Edward_Newgate (08-01-12), giangmap (08-01-12), JAMES0BOND (08-11-12), kinzero (08-01-12), rongbienthien (08-01-12), sangpham36 (07-05-12), Superman (08-01-12), tandat102 (08-01-12), thienvipga (31-07-12), tntyt86 (08-01-12), tomtomtom (08-01-12), TxTHp (08-01-12), vuhuy99v (08-01-12), zen.dragon (08-01-12)

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    272

Ðề: Share Billing chuẩn không giới hạn số lượng online

Trích dẫn Gửi bởi travinh [Only registered and activated users can see links. ]
    Link billing: [Only registered and activated users can see links. ]
    Giải nén ra và up đè lên thư mục billing củ và chạy tlbb.sh vô tư.
    cách làm này là đơn giản nên mình share trước, còn 1 cách nửa là cấu hình lại các files config mình sẽ hướng dẫn các bạn sau. Cấu hình lại các files config sẽ không có lổi gì, còn cách share trên mình đã cho online 50 người vẫn ổn định, rất thích hợp cho những bạn đưa online dưới 100 người.
    Đừng vì lợi nhuận mà làm mất uy tín pri, hãy vì gamer mà làm hết mình, ủng hộ online nhưng hãy vì gamer mà làm nhé bạn, tất nhiên phải có lợi nhuận rồi vì trái đất vẫn quay và bạn phải sống.
    Cao nhân nào mà lại clone nick đây
    Khách viếng thăm hãy cùng legend1250 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

♔YONKOU♔ Edward_Newgate's Avatar
    Thanks
    533

Trích dẫn Gửi bởi legend1250 [Only registered and activated users can see links. ]
    Cao nhân nào mà lại clone nick đây
    Chắc gì
    Chưa test nhưng thấy bảo bản của Hà Hoàng dùng tốt mà
    Giới hạn online ông ý bảo là chỉ chém gió thôi
    Thế thì khác gì bản này đâu
    STRONGEST MAN

Thành Viên
    Thanks
    8

Các bạn dùng thử của mình và của Đạt share cho Hà Hoàng thì biết, cái nào online được nhiều hơn và ổn định hơn.
    Khách viếng thăm hãy cùng travinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    78

thanks vì tinh thần share ............
    Khách viếng thăm hãy cùng giangmap xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết Superman's Avatar
    Thanks
    343

mậc dù ko dùng nhưng cũng thank you , vì tinh thần share (dấu dấu dím dím chán vãi lịnh)
    Lối Cũ Ta Về

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Share là tốt thôi nhưng mình thất vọng vì bạn đã làm một điều như vậy. Nếu không có mấy nấm " Private " thì mình sẵn sàng share ngay cái Billing chuẩn hiện đang dùng !... Xin hỏi quý danh của bạn để mình còn hỏi, nếu bạn mà là một trong số người mình đã share cái Billing chuẩn cho lên đây clone nick share lại thì ... càng thất vọng hơn !... Hãy đừng đánh mất bản thân chỉ vì một vài cái bấm "thanks" như vậy nhé... Mình xin thề răng ngoài đạt, zen và rí cù dồ và các cao thủ ra thì ko ai có cái Billing ngon đâu... Hôm qua mình đã share cho 2 người vietthol và vuhuy9v... Hy vọng bạn không phải một trong hai người đó !
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết Superman's Avatar
    Thanks
    343

Trích dẫn Gửi bởi Hà Hoàng [Only registered and activated users can see links. ]
    Share là tốt thôi nhưng mình thất vọng vì bạn đã làm một điều như vậy. Nếu không có mấy nấm " Private " thì mình sẵn sàng share ngay cái Billing chuẩn hiện đang dùng !... Xin hỏi quý danh của bạn để mình còn hỏi, nếu bạn mà là một trong số người mình đã share cái Billing chuẩn cho lên đây clone nick share lại thì ... càng thất vọng hơn !... Hãy đừng đánh mất bản thân chỉ vì một vài cái bấm "thanks" như vậy nhé... Mình xin thề răng ngoài đạt, zen và rí cù dồ và các cao thủ ra thì ko ai có cái Billing ngon đâu... Hôm qua mình đã share cho 2 người vietthol và vuhuy9v... Hy vọng bạn không phải một trong hai người đó !
    sax sao hà hoàn nối vậy ,người ta share cho anh em sài là đúng rồi ,còn mục đích người down về sử dụng nó như thế nào thôi,ko cần biết người share là ai ,tại sao phải ẩn danh,mình nghĩ họ có lý do riêng ,họ ko người khat nói ra nói vào
    Lối Cũ Ta Về

10. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Superman vì bài viết này !

tranvanhantv (19-05-12)

Thành Viên
    Thanks
    215

Ko phäi mình ðâu z¾i lÕi file billing khác lém.
    Ь mình text thØ xem sao.
    Khách viếng thăm hãy cùng vuhuy99v xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Trích dẫn Gửi bởi Superman [Only registered and activated users can see links. ]
    sax sao hà hoàn nối vậy ,người ta share cho anh em sài là đúng rồi ,còn mục đích người down về sử dụng nó như thế nào thôi,ko cần biết người share là ai ,tại sao phải ẩn danh,mình nghĩ họ có lý do riêng ,họ ko người khat nói ra nói vào
    Cái lý do " ẩn danh " là để tránh mặt mình cái này mình hiểu... Nhưng mà thôi không sao, các bạn down về thử dùng xem nó có được không nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 3 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] Share Billing anh em test thử
    Bởi Sói Đẹp Trai trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 04-01-12, 11:23 AM
  2. [TLBB] Billing ! Mọi người bình chọn các cao thủ có nên share hay không
    Bởi Sói Đẹp Trai trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 02-01-12, 08:54 PM
  3. [JX] Chuẩn bị sẽ share source full jx online nguồn china nhé!
    Bởi kimrubi trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 40
    Bài viết cuối: 22-12-11, 09:22 PM
  4. Share Web f6 chuẩn bản thương mại
    Bởi ngdungqn trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 24
    Bài viết cuối: 25-06-10, 08:53 AM