[TLBB] Share Billing chuẩn không giới hạn số lượng online - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối
Kết quả 11 đến 20 của 24
    Khơi dậy đam mê The Guardian's Avatar
    Thanks
    72

Ðề: Share Billing chuẩn không giới hạn số lượng online

Dạo này thấy mọi người có vẻ hơi lệch lạc về vấn đề share hay không share, tính không nói nhưng thấy nếu cứ để vấn đề này tiếp tục sẽ đi theo chiều hướng "tiêu cực" hơn là tích cực.

Thực chất việc share hay không share là do mỗi người, còn việc người khác download về sử dụng theo mục đích gì là quyền của họ. Chẳng hạn có 1 số bạn mang về Online thu lợi nhuận thì phải đặt ra 1 vấn đề suy nghĩ khách quan như thế này: Có khả năng Dev không? Online & trụ được bao lâu???!

Chúng ta cũng phát triển từ source share của nước ngoài đấy thôi? nếu họ không share thì giờ này chúng ta có gì để phát triển??? Hãy nhớ rằng, người tiêu dùng bây giờ họ rất thông minh và họ luôn biết chọn sân chơi!

Đừng vì những cái quá "cá nhân" mà mất đi tinh thần đoàn kết, chia sẽ cùng nhau học hỏi và thật buồn cho những ai có suy nghĩ như vậy.
    Lần sửa cuối bởi The Guardian, ngày 08-01-12 lúc 11:49 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng The Guardian xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 8 Users Say Thank You to The Guardian For This Useful Post:

JAMES0BOND (08-11-12), Kurosaki (08-01-12), Lâm Ngọc Huy (08-01-12), rongbienthien (08-01-12), Sói Đẹp Trai (08-01-12), tranvanhantv (19-05-12), travinh (10-01-12), zen.dragon (08-01-12)

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Trích dẫn Gửi bởi Philosophy [Only registered and activated users can see links. ]
    Dạo này thấy mọi người có vẻ hơi lệch lạc về vấn đề share hay không share, tính không nói nhưng thấy nếu cứ để vấn đề này tiếp tục sẽ đi theo chiều hướng "tiêu cực" hơn là tích cực.

Thực chất việc share hay không share là do mỗi người, còn việc người khác download về sử dụng theo mục đích gì là quyền của họ. Chẳng hạn có 1 số bạn mang về Online thu lợi nhuận thì phải đặt ra 1 vấn đề suy nghĩ khách quan như thế này: Có khả năng Dev không? Online & trụ được bao lâu???!

Chúng ta cũng phát triển từ source share của nước ngoài đấy thôi? nếu họ không share thì giờ này chúng ta có gì để phát triển??? Hãy nhớ rằng, người tiêu dùng bây giờ họ rất thông minh và họ luôn biết chọn sân chơi!

Đừng vì những cái quá "cá nhân" mà mất đi tinh thần đoàn kết, chia sẽ cùng nhau học hỏi và thật buồn cho những ai có suy nghĩ như vậy.
    Thanks anh trai em sẽ suy nghĩ lại... Ai nói em sẽ không nghe nhưng riêng anh nói thì em tin anh đúng, em sẽ xem xét lại mình
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    46

đã test ok, thấy vô game rất nuột như billing của hà hoàng khi khởi động lại bị báo lỗi khóa tài khoản mà billing này không bị. thank for share
    Khách viếng thăm hãy cùng kinzero xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Mình đã share bản hoàn chỉnh trên kia rồi... Billing này theo như Đạt nói out ra vào lại nhiều lần vẫn bị Kiểm tra đường mạng, các bạn nên tham khảo cái Billing của mình share ở topic kia xem nó mượt hơn hay không ?
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    272

Billing của chủ thread ngon, chờ khoảng 15s nhập mã kiểm tra là vào được mặc dù load map hơi lâu
    Ko phải ám chỉ Billing chủ theard có vấn đề. Nhưng bỏ Billing này vào khi vào launch nó hiện lên 1 bảng thông báo và 1 bảng ghi SCRIPT lỗi @@ Mặc dù xoá Billing của chủ thread và thay Billing khác vào vẫn hiện y chang vậy Hơi thặc mắc ở chổ này @@
    Khách viếng thăm hãy cùng legend1250 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    196

Trích dẫn Gửi bởi legend1250 [Only registered and activated users can see links. ]
    Billing của chủ thread ngon, chờ khoảng 15s nhập mã kiểm tra là vào được mặc dù load map hơi lâu
    Ko phải ám chỉ Billing chủ theard có vấn đề. Nhưng bỏ Billing này vào khi vào launch nó hiện lên 1 bảng thông báo và 1 bảng ghi SCRIPT lỗi @@ Mặc dù xoá Billing của chủ thread và thay Billing khác vào vẫn hiện y chang vậy Hơi thặc mắc ở chổ này @@
    Xem file gbs.conf xem sao
    Khác nhau ở chỗ cái chưa config là 30, đây config là 10.
    Không có gì là không thể

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    196

Trích dẫn Gửi bởi Philosophy [Only registered and activated users can see links. ]

Hôm trước em cũng có 1 reply giống như anh, nhưng ai del topic rồi ý ...
    Không có gì là không thể

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    196

Trích dẫn Gửi bởi Hà Hoàng [Only registered and activated users can see links. ]
    Share là tốt thôi nhưng mình thất vọng vì bạn đã làm một điều như vậy. Nếu không có mấy nấm " Private " thì mình sẵn sàng share ngay cái Billing chuẩn hiện đang dùng !... Xin hỏi quý danh của bạn để mình còn hỏi, nếu bạn mà là một trong số người mình đã share cái Billing chuẩn cho lên đây clone nick share lại thì ... càng thất vọng hơn !... Hãy đừng đánh mất bản thân chỉ vì một vài cái bấm "thanks" như vậy nhé... Mình xin thề răng ngoài đạt, zen và rí cù dồ và các cao thủ ra thì ko ai có cái Billing ngon đâu... Hôm qua mình đã share cho 2 người vietthol và vuhuy9v... Hy vọng bạn không phải một trong hai người đó !
    Mình cũng chưa là gì so với các pro như : huuduyen_05 , hongtu1, hexpor ...
    À mà chuẩn bị đợt bão môn phái Mộ Dung

Trích dẫn Gửi bởi nyD-vEnus [Only registered and activated users can see links. ]
    Cho hỏi 1 câu ngớ ngẫn nhé

Billing là clgt ?
    Là hóa đơn thanh toán
    Không có gì là không thể

Thành Viên
    Thanks
    215

Trích dẫn Gửi bởi rikudo [Only registered and activated users can see links. ]
    À mà chuẩn bị đợt bão môn phái Mộ Dung
    Uả cho mình hỏi trong private server có phái mộ dung rùi àk?
    Cho mình xem mấy tấm ảnh có phái mộ dung dzới.
    Khách viếng thăm hãy cùng vuhuy99v xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên zen.dragon's Avatar
    Thanks
    100

Trích dẫn Gửi bởi Hà Hoàng [Only registered and activated users can see links. ]
    Share là tốt thôi nhưng mình thất vọng vì bạn đã làm một điều như vậy. Nếu không có mấy nấm " Private " thì mình sẵn sàng share ngay cái Billing chuẩn hiện đang dùng !... Xin hỏi quý danh của bạn để mình còn hỏi, nếu bạn mà là một trong số người mình đã share cái Billing chuẩn cho lên đây clone nick share lại thì ... càng thất vọng hơn !... Hãy đừng đánh mất bản thân chỉ vì một vài cái bấm "thanks" như vậy nhé... Mình xin thề răng ngoài đạt, zen và rí cù dồ và các cao thủ ra thì ko ai có cái Billing ngon đâu... Hôm qua mình đã share cho 2 người vietthol và vuhuy9v... Hy vọng bạn không phải một trong hai người đó !
    Ta k phải là 1 cao thủ gì đâu, ta chỉ là thằng gà đi trc đc vài bước thui chứ tính ra ta còn thua xa
    Khách viếng thăm hãy cùng zen.dragon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [TLBB] Share Billing anh em test thử
    Bởi Sói Đẹp Trai trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 04-01-12, 11:23 AM
  2. [TLBB] Billing ! Mọi người bình chọn các cao thủ có nên share hay không
    Bởi Sói Đẹp Trai trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 02-01-12, 08:54 PM
  3. [JX] Chuẩn bị sẽ share source full jx online nguồn china nhé!
    Bởi kimrubi trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 40
    Bài viết cuối: 22-12-11, 09:22 PM
  4. Share Web f6 chuẩn bản thương mại
    Bởi ngdungqn trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 24
    Bài viết cuối: 25-06-10, 08:53 AM