Có nên share flash của kiếm thánh ko ta? - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3
Kết quả 21 đến 27 của 27
    Thành Viên
    Thanks
    36

Ðề: Có nên share flash của kiếm thánh ko ta?

Trích dẫn Gửi bởi mylove09 [Only registered and activated users can see links. ]
    Có thì share đi . Không thì thôi show hàng làm gì ?
    bạn ý share ở trên kìa đọc kỹ hướng dẫn dung tool download về đi. quả thực là rất hay ho , giải quyết đc bao nhiêu vấn đề. kể cả việt hóa lời thoại NPC có dấu luôn.
    Khách viếng thăm hãy cùng hanny xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    25

- mấy pa biết rồi thì ngồi ngóng mỏ mà coi , để tụi em ko biết dowm về mà nghịch , đù , giờ sửa bài luôn rồi , ko share người ta share lại chọt mỗm vào mà sủa , thấy người ta share mấy bác tức (.) à , chủ top up lại giùm đi
    - Nói ai tự hiểu nha bác , lớn hết rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng vpduy82 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    24

Trích dẫn Gửi bởi vpduy82 [Only registered and activated users can see links. ]
    - mấy pa biết rồi thì ngồi ngóng mỏ mà coi , để tụi em ko biết dowm về mà nghịch , đù , giờ sửa bài luôn rồi , ko share người ta share lại chọt mỗm vào mà sủa , thấy người ta share mấy bác tức (.) à , chủ top up lại giùm đi
    - Nói ai tự hiểu nha bác , lớn hết rồi
    Chú này ăn nói đàng hoàng nhe, ở đây là người lớn có ăn học dùng từ cho đúng dùm "chọt mỗm vào mà sủa" Muốn share thì share đi có ai mà tranh công với chú đâu, cái tool đó người share từ lâu rồi, mà có muốn share cũng cha có host free để mà share lên đến 600mb, trong khi người ta có VPS để đó mà không biết vào mà down. Nói thật chú đừng buồn "những thứ chú biết người ta biết lâu rồi"
    Khách viếng thăm hãy cùng ๑۩۞۩๑๑۩۞۩๑ xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    25

- ai cũng có lúc nóng , nếu nói gì ko phải mọi người đừng buồn (lỗi thuộc về em) , em chỉ muốn nói ai biêt rồi thì thôi ( sử dụng từ ở trên ko hợp lắm) , vâng em đồng ý là ko biết gì , bởi vậy mới lên đây học và hỏi , có những cái bác biết mà những người như em ko biết ,mong chờ mọi người ở forum này share , ở đây em chỉ mong share cách để làm, mà khi họ share những người biết cứ chọc ngoái nói qua nói lại chê bai nhau , để giờ chủ top sửa bài , lấy gì em làm
    - mà em thắc mắc em đã làm gì có lỗi với bác nhĩ , tự nhiên bác Quote bài em
    Khách viếng thăm hãy cùng vpduy82 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    36

Trích dẫn Gửi bởi vpduy82 [Only registered and activated users can see links. ]
    - ai cũng có lúc nóng , nếu nói gì ko phải mọi người đừng buồn (lỗi thuộc về em) , em chỉ muốn nói ai biêt rồi thì thôi ( sử dụng từ ở trên ko hợp lắm) , vâng em đồng ý là ko biết gì , bởi vậy mới lên đây học và hỏi , có những cái bác biết mà những người như em ko biết ,mong chờ mọi người ở forum này share , ở đây em chỉ mong share cách để làm, mà khi họ share những người biết cứ chọc ngoái nói qua nói lại chê bai nhau , để giờ chủ top sửa bài , lấy gì em làm
    - mà em thắc mắc em đã làm gì có lỗi với bác nhĩ , tự nhiên bác Quote bài em
    đây còn j ? down về chưa?

[Only registered and activated users can see links. ] Gửi bởi ๑۩۞۩๑๑۩۞۩๑ [Only registered and activated users can see links. ]
    Đúng là ... tưởng chôm được cái server của kiếmthanh chú. cái này con Người ta biết từ thời nhât kiếm mới có kìa chú ai không biết thì vào dây mà down nè:
    Đầy là resoure của kiếm thánh

PHP Code:
    http://resoure.kiemthanh.com/

Còn đây là tôl down resoure đây:

[Only registered and activated users can see links. ]ướng dẫn

[Only registered and activated users can see links. ]

còn muons gì nữa còn noia "chọt mỗm vào mà sủa" xem lại tư cách đi vpduy82 ko ai động chạm gì ai đâu nhớ
    Lần sửa cuối bởi hanny, ngày 04-01-12 lúc 01:49 PM.

Thành Viên
    Thanks
    36

Ðề: có nên share flash của kiếm thánh ko ta?

Trích dẫn Gửi bởi ๑۩۞۩๑๑۩۞۩๑ [Only registered and activated users can see links. ]
    Chú nói chú vào được data của kiếm thánh mà font chủ hiện NPC của lạc thần bị lổi vậy đó ha, chú hù ai vậy

bạn hướng dẫn việt hóa chữ Lạc Thần có dấu đi.thank

Thành Viên
    Thanks
    36

Trích dẫn Gửi bởi ๑۩۞۩๑๑۩۞۩๑ [Only registered and activated users can see links. ]
    Chú này ăn nói đàng hoàng nhe, ở đây là người lớn có ăn học dùng từ cho đúng dùm "chọt mỗm vào mà sủa" Muốn share thì share đi có ai mà tranh công với chú đâu, cái tool đó người share từ lâu rồi, mà có muốn share cũng cha có host free để mà share lên đến 600mb, trong khi người ta có VPS để đó mà không biết vào mà down. Nói thật chú đừng buồn "những thứ chú biết người ta biết lâu rồi"
    đây resource cưa kiếm thánh full đây down tù tool ở trên down nhanh không link die.
    up lên host của tui vậy.
    Lần sửa cuối bởi hanny, ngày 04-01-12 lúc 02:30 PM.

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3

Các Chủ đề tương tự

1. Share 1 vài công cụ dùng cho việc việt hóa game Flash
    Bởi Naughty_boy9x trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 17-05-12, 08:26 PM
  2. Càn hướng dẫn việt hóa flash Nông trại vui vẻ
    Bởi binhvq trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 02-09-11, 09:45 AM
  3. Share Trang Flash Info của MuHoanLong !!!
    Bởi gaoblackxincha trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 09-07-11, 07:11 PM
  4. Có cái menu flash vừa làm xong, share cho ae thích thì dùng
    Bởi thecong trong diễn đàn SQL Server & Website
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 24-06-11, 09:08 PM
  5. Share Flash QQFarm 5.0 đã việt hóa 100%
    Bởi binhvq trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 18-10-10, 10:37 AM