[Get Help] Trung tâm hỏi đáp ! - Trang 15
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 15 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 13 14 15 16 CuốiCuối
Kết quả 141 đến 150 của 152
    Thành Viên
    Thanks
    61

Ðề: [Get Help] Trung tâm hỏi đáp !

Làm thế nào để học được skill vậy ạ? Em mua sách rồi, kích chuột phải vào nó vẫn đơ ra mặc dù em đủ lv rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng ntjna xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Cho tui hỏi lỗi sau nha:
    - Khi tui vào game thì chơi được nhưng không có ô nhớ skill
    - Khi lên level thì nó không cho cộng điểm kĩ năng nên level 100 cũng yếu như level....1.
    Khách viếng thăm hãy cùng cuong0913 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Mình rất thích chơi L2, nay phòng mới có net nên muốn down về chơi, nhưng thấy nhiều phiên bản quá, nhìn rối cả mắt, không biết phiên bản nào trước sau gì cả, rồi một phiên bản lại có nhiều tên gọi. Bạn nào liệt kê mấy cái phiên bản này từ cũ đến mới kèm theo các tên gọi dùm, google rồi mà không thấy bài nào hướng dẫn mấy cái này hết. Thanks nhiều!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng vantuegia xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

-Các bạn cho mình hoi minh đang chơi L2 offline C5 gio mún nâng cấp lên thì co cách nào không hay phải down lai client , vì minh thay Download Center la từ Interlude trở lên đến Gracia Final ,xin các bạn giúp đỡ
    -Mình chơi l2 c5 lúc wanh may con Raid Boss thi wanh dc 1 cai đầu tiên la nhận vật nó đứng im luôn ko cử động được j cả ,fai đợi đến lúc boss wanh chết hồi sinh lai thi moi di chuyển được ,nếu đánh nó tiếp thi lai bị đứng im tiep cứ thế lập lại các bạn có biết tại sao không
    Khách viếng thăm hãy cùng onelove252 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Mình làm được server CT1.5 Hellbound, nhưng không tài nào chỉnh được thời gian của buff. Thời gian đã chỉnh 3600s (1 giờ). Nhưng khi vào game thì chỉ có 19 phút. Ai biết thì giúp dùm mình. Skills của buff từ 4300-4399
    Khách viếng thăm hãy cùng khoinguyen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

bạn nào có link download lineage off không share mình với mình kiếm miết mà toàn link die
    Khách viếng thăm hãy cùng wizardxxl xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

[Only registered and activated users can see links. ] em cài tới hoàn thành đả install JAVA,MYSQL,Navicat run server đả ok hết vào game tạo nhân vật ok nhưng nhấp Start để bắt đầu dùng nhân vật vào game khi vào xong thì lại bị disconnnet ko biết lý do là gì ?
    Khách viếng thăm hãy cùng roniemike87 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Cho mình hỏi một vài điều về cách cài đặt game L2 nha (Mình đọc bài hướng dẫn bên netkingvn, có một số thắc mắc đến việc cài game L2 freya off, các bạn vào đọc rồi trả lời giúp mình nha [Only registered and activated users can see links. ]
    -Thứ nhất: Vì sao lại phải tạo 2 database "l2jdb" , "l2jcb" mà không tạo 1 database là đủ rồi. Nếu chỉ tạo 1 database thôi thì sẽ như thế nào, có gặp lỗi nào không.
    -Thứ hai: Khi đọc đến dòng này em có một chút thắc mắc.
    Cài đặt Client xong, copy Folder System ở trên đè vào Folder Gốc
    Vào "C:\WINDOWS\system32\drivers\etc", mở file "host" = Notepad rồi thêm dòng này vào cuối cùng "127.0.0.1 l2authd.lineage2.com"
    Vì sao lại phải thêm dòng "127.0.0.1 l2authd.lineage2.com ", dòng lệnh có ý nghĩa gì. Tuy biết rằng đây là chuyện bình thường đối với việc crack, vào FB... nhưng mấy cái dòng kiểu đó thường có ý nghĩa gì.
    Nói thật với mọi người là em dốt IT lắm, giờ hỏi thì chắc là sẽ bị mọi người vào spam, nhưng mà không hỏi thì ngu vẫn hoàn ngu. Sau này có lẽ em sẽ học được, nhưng tại thời điểm này em rất muốn biết. Mong mọi người nhiệt tình chỉ giáo.
    Khách viếng thăm hãy cùng KaldrXIII xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi KaldrXIII [Only registered and activated users can see links. ]
    Cho mình hỏi một vài điều về cách cài đặt game L2 nha (Mình đọc bài hướng dẫn bên netkingvn, có một số thắc mắc đến việc cài game L2 freya off, các bạn vào đọc rồi trả lời giúp mình nha [Only registered and activated users can see links. ]
    -Thứ nhất: Vì sao lại phải tạo 2 database "l2jdb" , "l2jcb" mà không tạo 1 database là đủ rồi. Nếu chỉ tạo 1 database thôi thì sẽ như thế nào, có gặp lỗi nào không.
    -Thứ hai: Khi đọc đến dòng này em có một chút thắc mắc.
    Cài đặt Client xong, copy Folder System ở trên đè vào Folder Gốc
    Vào "C:\WINDOWS\system32\drivers\etc", mở file "host" = Notepad rồi thêm dòng này vào cuối cùng "127.0.0.1 l2authd.lineage2.com"
    Vì sao lại phải thêm dòng "127.0.0.1 l2authd.lineage2.com ", dòng lệnh có ý nghĩa gì. Tuy biết rằng đây là chuyện bình thường đối với việc crack, vào FB... nhưng mấy cái dòng kiểu đó thường có ý nghĩa gì.
    Nói thật với mọi người là em dốt IT lắm, giờ hỏi thì chắc là sẽ bị mọi người vào spam, nhưng mà không hỏi thì ngu vẫn hoàn ngu. Sau này có lẽ em sẽ học được, nhưng tại thời điểm này em rất muốn biết. Mong mọi người nhiệt tình chỉ giáo.
    - Một database dùng để chứa thông tin login, cái còn lại chứa character và những gì của server. Hơn nữa nó giúp setup multiple server
    - Vì hiện tại không thể edite l2.ini để trỏ đến ip của mình là 127.0.0.1 nên phải dùng file host. Nếu không khai báo "127.0.0.1 l2authd.lineage2.com" thì Client sẽ trỏ đến server Oficial chứ không trỏ đến server của mình.
    Khách viếng thăm hãy cùng beginer xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

mình xài sever freya mình set gm ko đc ,chỉnh access level là 100 ,1 hay 127 ,set cả 3 trong db cũng nhận nhưng đánh lệnh của Gm thì ko lệnh nào xài được cả ai giúp mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng kensai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 15 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 13 14 15 16 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Trung Tâm Giải Đáp Thắc Mắc Về JX SERVER
    Bởi [S]ocola[S]an trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 145
    Bài viết cuối: 08-03-12, 12:21 PM
  2. Trung tâm giải đáp thắc mắc về GB Server
    Bởi YeuVo_ThuongCon trong diễn đàn Gunbound Server
    Trả lời: 64
    Bài viết cuối: 25-02-12, 10:02 AM
  3. ai chơi au off 3.25 Của Hiếu Trung giúp với .
    Bởi maytinh1234 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 06-07-11, 12:43 AM
  4. Ai Giúp Em Với Anh Hiếu trung Vô Đây Nhé
    Bởi mr.kent trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 08-06-11, 10:30 AM