[Get Help] Trung tâm hỏi đáp ! - Trang 13
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 13 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 11 12 13 14 15 ... CuốiCuối
Kết quả 121 đến 130 của 152
    Thành Viên
    Thanks
    8

Ðề: [Get Help] Trung tâm hỏi đáp !

Mọi người cho mình hỏi nếu đã tạo acc. Giờ muốn add thêm tiền cho 1 nhân vật nào đó thì mình phải sửa ở đâu trong Database vậy. Mong mọi người giúp đỡ. Cảm ơn mọi người
    Khách viếng thăm hãy cùng justknow xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Bác nào biết config để chơi wan thì hướng dẫn em với
    Khách viếng thăm hãy cùng demon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Cho mình hỏi, làm thế nào để chỉnh lại hotkey từ F1 sang phím số 1 vậy? mình vào Enter Chat change F1 thành 1 thì ko đc thậm chí F1 cũng vô tác dụng luôn phải chỉnh Default thì F1 sử dụng lại đc (trong game), xin bạn chỉ giúp mình thêm code hay gì để có thể Còniigg chỉnh đc F1 thành phím số với ỏ có cách nào chỉnh trong Server cho nó nhận luôn số 1 mỗi lần chơi khỏi phải chỉnh lại nữa thì càng tốt. Cảm ơn rất rất nhiều. Nice day..!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng justknow xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi justknow [Only registered and activated users can see links. ]
    Mọi người cho mình hỏi nếu đã tạo acc. Giờ muốn add thêm tiền cho 1 nhân vật nào đó thì mình phải sửa ở đâu trong Database vậy. Mong mọi người giúp đỡ. Cảm ơn mọi người
    vào table 'items' thêm vào (ID : Adena : 57) ,còn ID của Nv bạn vào table 'characters' xem nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng ltkandy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Cho mình hỏi, nếu muốn đưa server lên online thì làm như thế nào. Mình chạy server trong mạng lan thì rất êm, nhưng khi đổi lại thành host miễn phí mới đăng ký thì bị báo lỗi. Mình đã đăng ký 1 host miễn phí tại no-ip, nhưng mà khi chạy startlogin thì bị báo lỗi java.
    1. Cho mình hỏi nếu muốn đưa server lên online thì có cần phải làm 1 trang web để hổ trợ mem login hay không.
    2. Có thể dùng host miễn phí để làm server online được không.
    Khách viếng thăm hãy cùng jerrymice xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên hongtu1's Avatar
    Thanks
    63

ai có server c5 share cho minh với
    Khách viếng thăm hãy cùng hongtu1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Mình thấy mấy tiệm net gần nhà mình có sẵn Lineage II, mình tính copy về cho đỡ công donw nhưng mà không biết cái client Việt Nam này là phiên bản mấy!
    Thấy tên đầy đủ của nó là Lineage II C4VH
    Vậy nếu mình xài client này thì dùng server nào cho thích hợp hoặc có cái pacht nào cho phù hợp với những cái server có sẵn không!
    Ai biết chỉ link giùm mình nha! Cám ơn rất nhiều!
    Khách viếng thăm hãy cùng 0909962992 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Trích dẫn Gửi bởi 0909962992 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình thấy mấy tiệm net gần nhà mình có sẵn Lineage II, mình tính copy về cho đỡ công donw nhưng mà không biết cái client Việt Nam này là phiên bản mấy!
    Thấy tên đầy đủ của nó là Lineage II C4VH
    Vậy nếu mình xài client này thì dùng server nào cho thích hợp hoặc có cái pacht nào cho phù hợp với những cái server có sẵn không!
    Ai biết chỉ link giùm mình nha! Cám ơn rất nhiều!
    đó là là Client C4 nhưng đã việt hoá bạn có thể Dow sever C4 về cài đặt và chơi Patch thì ko cần thiết nhưng tốt nhất là xài cái Client C4 chuẩn của C4 cho an toàn nhé
    Thấy bài viết mình hay thì cho xin 1 cái Thanks hay 1 cái Vote nhé ,Cám ơn ^^

Thành Viên
    Thanks
    0

cho mình hỏi cách edit l2.ini trong l2 kameal. Mình không thể mở file l2.ini lên được, nó bảo là file ko đúng hoặc là ko encrype gì đó. Ai giúp mình với.
    Khách viếng thăm hãy cùng khoinguyen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

bạn dùng cái L2Dat_EncDec này thử xem, cái này xài cũng tốt lắm, bản này có hỗ trợ cho Kamael nè.
    [DOWN]http://www.l2j-jp.info/filez/L2Dat_EncDecSetup_Rev26.msi[/DOWN]
    Khách viếng thăm hãy cùng hansik xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 13 của 16 Đầu tiênĐầu tiên ... 3 11 12 13 14 15 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [JX] Trung Tâm Giải Đáp Thắc Mắc Về JX SERVER
    Bởi [S]ocola[S]an trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 145
    Bài viết cuối: 08-03-12, 12:21 PM
  2. Trung tâm giải đáp thắc mắc về GB Server
    Bởi YeuVo_ThuongCon trong diễn đàn Gunbound Server
    Trả lời: 64
    Bài viết cuối: 25-02-12, 10:02 AM
  3. ai chơi au off 3.25 Của Hiếu Trung giúp với .
    Bởi maytinh1234 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 8
    Bài viết cuối: 06-07-11, 12:43 AM
  4. Ai Giúp Em Với Anh Hiếu trung Vô Đây Nhé
    Bởi mr.kent trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 08-06-11, 10:30 AM