Liệu 1 kiếm có trở thành server trên máy ảo bằng phần mềm VMware
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 9 của 9
    Thành Viên GameZone
    Thanks
    5

Icon5 Liệu 1 kiếm có trở thành server trên máy ảo bằng phần mềm VMware

Liệu 1 kiếm có trở thành server trên máy ảo bằng phần mềm VMware
    Nghĩa là máy áo bằng VMware là server như của VPS còn win chính của mình là máy đăng nhập
    Ai pro giúp giùm
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhphuongth xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

♔YONKOU♔ Edward_Newgate's Avatar
    Thanks
    533

Ðề: Liệu 1 kiếm có trở thành server trên máy ảo bằng phần mềm VMw

Tại sao ko??
    Máy ảo nó cũng y hệt như máy thật thôi
    Lý do chưa có là vì lười đó mà
    STRONGEST MAN

QQ: 1930099896 zin1007's Avatar
    Đang ở
    (¯`* Địa Ngục*´¯)
    Thanks
    171

Làm dễ thôi mà cậu [Only registered and activated users can see links. ]. hiện tại tớ đang cài trên máy ảo nè. máy ảo cài nofont. máy chính ko cài font vào game ko bị lỗi ô vuông. khá good [Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]. cậu có thể dùng vmware or VirtualBox
    [Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ]

Thành Viên
    Thanks
    11

q

Trích dẫn Gửi bởi zin1007 [Only registered and activated users can see links. ]
    Làm dễ thôi mà cậu [Only registered and activated users can see links. ]. hiện tại tớ đang cài trên máy ảo nè. máy ảo cài nofont. máy chính ko cài font vào game ko bị lỗi ô vuông. khá good [Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]. cậu có thể dùng vmware or VirtualBox
    [Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]
    mình đề cử virtual vì nó nhẹ dùng chính card lan của bạn làm card ảo còn vmware thì cho mình xin đi, chạy túa lua services như vmwaredhcb,vmwareclient,vmwarenat....làm chậm khởi động
    Khách viếng thăm hãy cùng ktakta xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3

Ðề: q

Trích dẫn Gửi bởi ktakta [Only registered and activated users can see links. ]
    mình đề cử virtual vì nó nhẹ dùng chính card lan của bạn làm card ảo còn vmware thì cho mình xin đi, chạy túa lua services như vmwaredhcb,vmwareclient,vmwarenat....làm chậm khởi động
    hài, vmachine của microsoft còn phát triển 800 năm nữa mới so sánh được với vmware

vmwaredhcb,vmwareclient,vmwarenat....làm chậm khởi động
    vậy ko biết disable bớt đi à,vmwaredhcp, vmwarenat ko cần chạy trừ khi cần nó với mục đích cụ thể
    Khách viếng thăm hãy cùng anhbahung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên GameZone
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi zin1007 [Only registered and activated users can see links. ]
    Vậy bạn làm đi, minh muốn một bản chạy máy ảo có phần đăng kí đăng nhập và nạp thẻ để cho quán internet của mình, và send cho mình với.
    Thank bạn nhiều!
    Hoặc cho mình xin yahoo của bạn nào zin1007
    Trả công bằng thẻ ĐT
    Lần sửa cuối bởi thanhphuongth, ngày 14-12-11 lúc 04:34 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng thanhphuongth xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

nè bác bên này đủ cả
    [Only registered and activated users can see links. ]
    bác dow về sài là đc rồi
    cài đặt mạng lan dễ mà bác e cài qua hamachi để chạy đi đâu cũng chơi đc
    Khách viếng thăm hãy cùng nhanhgio xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Ba Kỳ
    Thanks
    18

Anh zin có thể cho em xin cái link để chạy trên mấy ảo không.Nhà em đang chạy JX.Mu trên máy ảo và tốt.Anh có thể share được không anh
    Khách viếng thăm hãy cùng 123anhtuan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

link ở đầu chuyên mục kia kìa
    Khách viếng thăm hãy cùng nhanhgio xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. Không cài đc vmware workstation dùng vmware player?
    Bởi duongst1 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 10-11-11, 06:15 PM
  2. Ai biết cách nén Server trên VMware nhẹ nhất ko?
    Bởi Edward_Newgate trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 28-08-11, 08:28 PM
  3. cài server trên VMWARE
    Bởi saochinquankha trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 04-08-11, 11:27 AM
  4. Cài server tren vmware
    Bởi 033837866 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 29-08-10, 08:06 AM
  5. Cần hướng dẫn cài server trên vmware