Nhờ pro trợ giúp đi phụ bản nhất kiếm 1 người
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 10 của 10
    Thành Viên
    Thanks
    13

Icon9 Nhờ pro trợ giúp đi phụ bản nhất kiếm 1 người

có bạn nào biết đi phụ bản 1 ng][ì không chỉ minh với minh tìm hoài không thấy có 1 người có mà add zô nó vẫn vậy không đi 1 người đc ai có đi phụ bản 1 người cho em với tks các bạn nhiều
    Khách viếng thăm hãy cùng nhoxbjn209 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Ðề: nhờ pro trợ giúp đi phụ bản nhất kiếm 1 người

thì bạn mở thêm 2 tab làm 1 pt là chơi được thôi,vậy cho đơn giản
    Khách viếng thăm hãy cùng phamloc321 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên bboynam99's Avatar
    Thanks
    252

Bạn đi phụ bản nào thì tìm file lua của NPC phụ bản đó,tìm các dòng count>2 thành count>0
    Sau đó vào game,lập team(1 mình bạn) rồi đi
    Khách viếng thăm hãy cùng bboynam99 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    23

Cậu có thể down file NPC dưới này về rùi chép đè lên folder 1K\YJJHServer\main(hoặc link-6 nếu bạn chạy msgserver trong folder link-6)\MsgServer\script
    [Only registered and activated users can see links. ]
    P/S: Luôn luôn ghi nhớ là phải backup tr'c khi chép đè bất cứ cái j` nếu ko bị lỗi là nghỉ chơi luôn đấy >.<
    Khách viếng thăm hãy cùng HellsAngel xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    16

Đầu tiên bạn download cái này về : [Only registered and activated users can see links. ]
    Giải nén ra, copy tất cả bỏ vào đường dẫn : Ổ đĩa chứa game của bạn\1k\YJJHserver\main\MsgServer (Bản do Mr.Phát share).
    Chọn Yes to all nếu máy có hỏi chép đè hay không ^^
    Khi đó trong thư mục Ổ đĩa chứa game\1k\YJJHserver\main\MsgServer sẽ có 2 file MsgServer.exeMsgServer_Release.exe
    Nếu bạn muốn đi phụ bản 1 mình thì lúc chạy Game theo tuần tự mà bạn Mr.Phát chỉ
    thay vì chạy 2.MsgServer.exe bạn chọn MsgServer_Release.exe để chạy. Bước 3 và 4 thì vẫn chạy bình thường.

Cụ thể :
    Chơi bình thường, phụ bản phải từ 3 người trở lên và có giới hạn lần đi trong ngày:
    0.PnCp.cmd | 1.AccountServer.exe | 2.MsgServer.exe | 3.RelationServer.exe | 4.SecurityBox.exe

Chơi theo ý bạn, phụ bản chỉ 1 mình bạn và ko giới hạn lần đi:
    0.PnCp.cmd | 1.AccountServer.exe | 2.MsgServer_Release.exe | 3.RelationServer.exe | 4.SecurityBox.exe

Vào game muốn đi phụ bản 1 mình, thì bạn phải lập tổ đội mặc dù tổ đội chỉ có 1 mình bạn ^^
    Như vậy là bạn đã có thể đi phụ bản 1 mình và đi nhiều lần nếu thích.
    Khách viếng thăm hãy cùng trummaymo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. The Following 3 Users Say Thank You to trummaymo For This Useful Post:

jihae (29-01-12), shikaru92 (22-11-11), toilatoilatoi (09-12-11)

Thành Viên
    Thanks
    13

tks mọi người nhiều nha ^^! giờ bắt đầu học VH từ từ đc rùi` ^^!
    Khách viếng thăm hãy cùng nhoxbjn209 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Ðề: Nhờ pro trợ giúp đi phụ bản nhất kiếm 1 người

đã đi dc 1 mình nhưng mà đi dc có 1 lần
    Khách viếng thăm hãy cùng yeu1vjsao xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    16

Bạn yeu1vjsao có vẻ khó khăn trong phiên bản này nhỉ ^^!, lỗi tùm lum trong khi mấy bạn khác bt.
    Hiện tại, mình đang có bản source nguyên gốc đã share của chinese, và mình đang làm từ từ, cụ thể là VH ý mà. Bản này hoàn toàn ko có bị lỗi mấy vấn đề trên như các bạn đã nêu VD như Hí viện, Tiểu phi hài...v.v.
    Mình hứa sẽ share khi đã hoàn tất , còn khó khăn gì cứ TV wa s4d13l09 nhé ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng trummaymo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

Trích dẫn Gửi bởi trummaymo [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn yeu1vjsao có vẻ khó khăn trong phiên bản này nhỉ ^^!, lỗi tùm lum trong khi mấy bạn khác bt.
    Hiện tại, mình đang có bản source nguyên gốc đã share của chinese, và mình đang làm từ từ, cụ thể là VH ý mà. Bản này hoàn toàn ko có bị lỗi mấy vấn đề trên như các bạn đã nêu VD như Hí viện, Tiểu phi hài...v.v.
    Mình hứa sẽ share khi đã hoàn tất , còn khó khăn gì cứ TV wa s4d13l09 nhé ^^
    ok tk bạn nhé ko hiểu mình cũng dow như thế mà lỗi nhiều quá. hay là tại ngồi nghịch chỉnh loăng quăng nó thế.
    VH dc chỗ nc vs NPC thì nó ko bán hàng nữa đình công luôn. nhiều NPC khác thì cũng thế. lại phải backup . làm đi PB 1 mình thì cũng đi dc có 1 lần ko nhiều lần .rồi mấy acc chơi ko hiểu kiểu gì cứ đứng yên ko di chuyển dc toàn phải bỏ
    Khách viếng thăm hãy cùng yeu1vjsao xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    27

Icon4 Ðề: nhờ pro trợ giúp đi phụ bản nhất kiếm 1 người

Trích dẫn Gửi bởi trummaymo [Only registered and activated users can see links. ]
    Đầu tiên bạn download cái này về : [Only registered and activated users can see links. ]
    Giải nén ra, copy tất cả bỏ vào đường dẫn : Ổ đĩa chứa game của bạn\1k\YJJHserver\main\MsgServer (Bản do Mr.Phát share).
    Chọn Yes to all nếu máy có hỏi chép đè hay không ^^
    Khi đó trong thư mục Ổ đĩa chứa game\1k\YJJHserver\main\MsgServer sẽ có 2 file MsgServer.exeMsgServer_Release.exe
    Nếu bạn muốn đi phụ bản 1 mình thì lúc chạy Game theo tuần tự mà bạn Mr.Phát chỉ
    thay vì chạy 2.MsgServer.exe bạn chọn MsgServer_Release.exe để chạy. Bước 3 và 4 thì vẫn chạy bình thường.

Cụ thể :
    Chơi bình thường, phụ bản phải từ 3 người trở lên và có giới hạn lần đi trong ngày:
    0.PnCp.cmd | 1.AccountServer.exe | 2.MsgServer.exe | 3.RelationServer.exe | 4.SecurityBox.exe

Chơi theo ý bạn, phụ bản chỉ 1 mình bạn và ko giới hạn lần đi:
    0.PnCp.cmd | 1.AccountServer.exe | 2.MsgServer_Release.exe | 3.RelationServer.exe | 4.SecurityBox.exe

Vào game muốn đi phụ bản 1 mình, thì bạn phải lập tổ đội mặc dù tổ đội chỉ có 1 mình bạn ^^
    Như vậy là bạn đã có thể đi phụ bản 1 mình và đi nhiều lần nếu thích.

Cho mình hỏi lúc đầu cài thì đi pb 1 mình dc , n chỉ đi dc 1 lần,và hum sau vô chơi thì nv ko đi dc,npc thi` hông cò thấy ak
    Khách viếng thăm hãy cùng cuhotnvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!