Xin cách fix lỗi Shard manager
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 9 của 9
    Thành Viên
    Thanks
    6

Xin cách fix lỗi Shard manager

mình chạy server thành công tạo nhân vật mãi ko được shard manager ping lên vài nghìn xin hỏi nó bị gì vậy mỗi lần tạo nhân vật là server sẽ bị đơ luôn hix. Và ai cấu hình qua no-ip để làm onilne không qua hamachi trên pc tại nhà như nào chỉ giúp mình với.
    Lần sửa cuối bởi The Guardian, ngày 19-11-11 lúc 11:07 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng kehuydiet03 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    4

Ðề: xin cách fix lỗi Shard manager

Trích dẫn Gửi bởi kehuydiet03 [Only registered and activated users can see links. ]
    mình chạy server thành công tạo nhân vật mãi ko được shard manager ping lên vài nghìn xin hỏi nó bị gì vậy mỗi lần tạo nhân vật là server sẽ bị đơ luôn hix. Và ai cấu hình qua no-ip để làm onilne không qua hamachi trên pc tại nhà như nào chỉ giúp mình với.
    đang online hay offline. nếu đang chạy online thì có khi là bị ddos đó
    Khách viếng thăm hãy cùng KúnKuTe xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Alexandria
    Guest

Ðề: Xin cách fix lỗi Shard manager

ông nói bậy quá cái này là lổi chi63 cần rs IIS là ok chúc bạn thành công
    Khách viếng thăm hãy cùng Alexandria xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

hix đâu có được mình rest rồi không được ai giúp mình được pm yahoo im_ren2000 nha
    Khách viếng thăm hãy cùng kehuydiet03 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    4

Trích dẫn Gửi bởi Alexandria [Only registered and activated users can see links. ]
    ông nói bậy quá cái này là lổi chi63 cần rs IIS là ok chúc bạn thành công
    bậy á hả bạn . bị rồi là biết ngay thui
    Khách viếng thăm hãy cùng KúnKuTe xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên TS2GVN's Avatar
    Thanks
    75

Tấn công vào cổng 15880 nếu thây đổi. cổng nầy và dấu nó đi sẻ tốt hơn đấy !!

+ Nguyên nhân là một hành vi khác , sử dụng tấn công từ chối dịch vụ sẻ , khi bạn mở một Manager Shared lên thì Port sẻ hoạt động !! đồng thời nhấm vào cổng IP và Port DDOS DOS thì sẻ có kết quả chậm trễ làm ping tăng cao !!
    Lần sửa cuối bởi TS2GVN, ngày 20-11-11 lúc 09:51 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng TS2GVN xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên 1vuonchuoi9's Avatar
    Đang ở
    tổ tôm
    Thanks
    18

Icon6 Ðề: Xin cách fix lỗi Shard manager

Tấn công vào cổng 15880 nếu thây đổi. cổng nầy và dấu nó đi sẻ tốt hơn đấy !!
    vụ này ko liên quan đến ddos đâu !
    có nhiều lý do nhưng có mấy lý do cơ bản :
    1 - máy yếu
    2 - nếu mở ol số lượng người đăng nhạp cùng 1 lúc quá cao sẽ gây ra tình trạng này
    3 - hi hữu nhất chắc là ddos
    Khách viếng thăm hãy cùng 1vuonchuoi9 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên TS2GVN's Avatar
    Thanks
    75

Tình trạng nầy Ping cao thì có lý do là DDOS còn nếu mà Login quá nhiều thì Shared Manager sẻ tăng chừng 600 đến 1000 rồi thôi !! còn lý do tăng lên mấy trục ngàn thì đó là DDOS !!
    Chuyển cổng port khác nhé !!
    Khách viếng thăm hãy cùng TS2GVN xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Alexandria
    Guest

Kinh doanh mà làm máy chủ nước ngoài thỳ lag lắm tại vì cái upload của nó yếu so với vn Bạn nào làm online chơi tg sẽ thấy có hiện tượng đơ trong vòng 5-10 giay
    Khách viếng thăm hãy cùng Alexandria xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. vào ko được task manager ???
    Bởi quang2901 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 01-12-07, 07:02 AM