Server 6.0 có thăng Chức 6,7,8 FAKE
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 8 1 2 3 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 79
    Thành Viên
    Thanks
    1

Server 6.0 có thăng Chức 6,7,8 FAKE

Xin chào các bạn. mình kiếm được cái server nó đề là v6.0 mình có tải về cài chơi thử và có nhận xét như sau;
    1. có thăng chức 6, 7, 8. thăng chức 7 đầu tóc giống thăng chức 6, thang chức 8 hơi khác một chút, chỉnh lên thăng chức 9 char mất đầu he he.
    2. hiện skill jump 100 nhưng không xài được (chắc nhờ ai pro fix dùm)
    3. có vũ khí 120
    4. chưa thấy skill 120 giống home việt. chỉ thăng chức cho đẹp thôi (ai pro xin fix cho xài đc các skill thang chwsc 6, 7, 8 đê.
    5. Các chả đều có skill đánh lan giống đao.
    6. Drop đồ có dòng sẵn (cái này fix data trong SQL đc không sao cả)
    các tính năng khác mình hem biết cách bật như thả bot hay thế lực chiến vì server toàn tiếng tàu và mình chỉ mới tìm hiểu HKGH offline được hơn 2 tuần thôi.

[Only registered and activated users can see links. ]
    [Only registered and activated users can see links. ]

thang chức 8 cung chính, tà.
    [Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]

kế đến là kiếm thăng chức 8:
    [Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ][Only registered and activated users can see links. ]

tiếp nữa là thuơng thăng chức 8:

Cung thăng chức 8:

Đại phu thăng chức 8:

Cuối cùng là Nịna thăng chức 8:
    Lần sửa cuối bởi The Guardian, ngày 15-11-11 lúc 09:03 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng huyenthoaj xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 6 Users Say Thank You to huyenthoaj For This Useful Post:

bingo111 (12-12-11), dekhi_quochuy (18-05-14), longvnvnn1982 (19-05-12), nhocluka (05-01-12), olalavui (17-05-12), quangvienvip3 (26-01-12)

Quản trị viên vếu bự ! pikhjn's Avatar
    Đang ở
    A Town With Love !
    Thanks
    216

Ðề: Server mới thăng chức 6,7,8 bằng sql đây, nhờ hướng dẫn up sh

Các Server hiện nay mình đã pót có đều có thể FIX vũ khí + Item 13x và các loại áo choàng 5.0 nhưng nếu có cái sever TC 6,7,8 nt này thì tốt .
    Nhừng sao bạn nói test rồi mà sao ko cho vài tấm hình nhỉ và cũng chẳng thấy lick đâu
    Cách UP lick ở đây :[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng pikhjn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi pikhjn [Only registered and activated users can see links. ]
    Các Server hiện nay mình đã pót có đều có thể FIX vũ khí + Item 13x và các loại áo choàng 5.0 nhưng nếu có cái sever TC 6,7,8 nt này thì tốt .
    Nhừng sao bạn nói test rồi mà sao ko cho vài tấm hình nhỉ và cũng chẳng thấy lick đâu
    Cách UP lick ở đây :[Only registered and activated users can see links. ]
    cám ơn pikhin đã hướng dẫn. máy mình hiện không biết bị sao nưa mà không vào gmail được và cũng không đăng ký được.
    Khách viếng thăm hãy cùng huyenthoaj xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Quản trị viên vếu bự ! pikhjn's Avatar
    Đang ở
    A Town With Love !
    Thanks
    216

Trích dẫn Gửi bởi huyenthoaj [Only registered and activated users can see links. ]
    cám ơn pikhin đã hướng dẫn. máy mình hiện không biết bị sao nưa mà không vào gmail được và cũng không đăng ký được.
    Mediafire xai = YHoo cũng được mà ?
    ko thì bạn đưa nguyên cái lick nguồn bạn dow được lên đây
    Khách viếng thăm hãy cùng pikhjn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

mình hok rành ba cái chuyện up share, mọi lần mình chỉ biết đi tiềm rồi down về thôi. để mình ráng up lên mediafire rồi mình share link cho mọi người test. tối nay mình úp hình các char TC 6, 7, 8 cho. đã lấy lại được pass zing me rồi tối úp hình trước rồi úp server sau.
    link down server mình hok nhớ tại vo tình đi kiếm sever TC 6 nên tại được thôi, mà hình như là link bên tàu đó.
    tối nay úp hình các chả tc nè

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    272

Trích dẫn Gửi bởi huyenthoaj [Only registered and activated users can see links. ]
    mình hok rành ba cái chuyện up share, mọi lần mình chỉ biết đi tiềm rồi down về thôi. để mình ráng up lên mediafire rồi mình share link cho mọi người test. tối nay mình úp hình các char TC 6, 7, 8 cho. đã lấy lại được pass zing me rồi tối úp hình trước rồi úp server sau.
    link down server mình hok nhớ tại vo tình đi kiếm sever TC 6 nên tại được thôi, mà hình như là link bên tàu đó.
    tối nay úp hình các chả tc nè
    Hơn 8g rồi bác ơi, mong chờ wá Dõi theo topic từng ngày
    Khách viếng thăm hãy cùng legend1250 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Icon7 Ðề: Server mới thăng chức 6,7,8 bằng sql đây, nhờ hướng dẫn up sh

theo như đã hứa bắt đầu úp hình: tất cả các char đều mặc đồ LV110 và mang vũ khí 120.

tất cả các cac char thăng chức 6,7,8 đều chỉnh trong SQL.
    hôm nào sữa xong máy tui up sever lên cho moi người test.
    thông tin trước :
    Tên server: rxjhserver6
    client dùng bản 5.0 của homeviet. Nếu dùng client 7.0 thì bị lỗi file boneCA.bon gì đó nên không thể load nhân vật, không vào game được
    part 301 của pikhjn
    launcher của ryojack bản fix ip 192.168.1.2
    web ảo của server 6 config lại ip của server
    Lần sửa cuối bởi huyenthoaj, ngày 17-11-11 lúc 06:55 AM.

9. The Following 4 Users Say Thank You to huyenthoaj For This Useful Post:

heybaby2707 (17-11-11), n0b!t@_8xVN (17-11-11), pikhjn (19-11-11), XiaoZhu (07-01-12)

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    272

Server có đồ 120 ko bạn
    30 char đã đủ chưa ............
    Khách viếng thăm hãy cùng legend1250 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

mình cũng mới mò làm HKGH offline nên mình cũng hẻm biết nữa chỉ biết có vũ khí 120 thôi còn áo, tay, chân thì hem biết.
    chắc chờ pikhjn kiểm tra dùm quá

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    272

mình cũng mới mò làm HKGH offline nên mình cũng hẻm biết nữa chỉ biết có vũ khí 120 thôi còn áo, tay, chân thì hem biết.
    chắc chờ pikhjn kiểm tra dùm quá
    Máy ảo của bạn có Tool add đồ không? Vào đó xem thử xem
    Mà thăng cấp 8 không có quầng sáng quanh người hả bạn Skill 115 120 nữa có ko

Trang 1 của 8 1 2 3 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Server 5.0 có thăng chức 7 ( thật hay đùa ? Click ngay )
    Bởi Maximum trong diễn đàn Release
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 19-11-11, 02:53 PM
  2. CrossFire server game ( đột kích ) @MOD: hàng fake, ko phải thật
    Bởi MarsTN trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 14
    Bài viết cuối: 15-09-11, 08:03 PM