Link download Sever SRO chuẩn và clip hướng dẩn - Trang 4
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 4 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối
Kết quả 31 đến 40 của 133
    Thành Viên
    Thanks
    10

Ðề: Link download Sever SRO chuẩn và clip hướng dẩn

Bạn Kún có thể giúp mình 1 số vấn đề k, YH là lik_night_misyou thanks
    Khách viếng thăm hãy cùng hoangkson xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    28

Cũng mới tham gia test cái SRO nên còn nhiều thứ chưa biết.Rất mong Alex có thể giúp đỡ.
    Alex làm 1 bài hướng dẫn chỉnh EXp,Rate bằng ollydbg cho mọi người biết được không?
    Khi crak cái GS rồi thì cái server.cfg cũng phải chỉnh đúng như vậy hay có thể chỉnh khác đi.
    Điều nữa là khi chỉnh Drop item thì nó có áp dụng cho việc kill BOSS rớt ra không hay ở BOSS(rớt đồ , EXP) phải chỉnh ở chỗ khác.
    Khách viếng thăm hãy cùng hellofun xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Alexandria
    Guest

Mình có viết 1 bài hướng dẩn về ratre nè [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng Alexandria xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Alexandria vì bài viết này !

htc1991 (15-11-11)

Alexandria
    Guest

Đã up lại fix cho những ai không vào được games = client
    Khách viếng thăm hãy cùng Alexandria xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Alexandria vì bài viết này !

htc1991 (15-11-11)

Thành Viên
    Thanks
    12

Cho mình hỏi mình có thể thay thế IP = 127.0.0.1 (localhost) được ko vì mình ko có nhu cầu chơi online, chỉ tự sướng là chính thôi. Mình thử với IP 127.0.0.1 thì vào IIS, FTP ok nhưng Run global manager thì failed to send certification request mặc dù bước chạy decompile.bat -> compile -> certificate hiện y chang bạn trong clip
    Khách viếng thăm hãy cùng untouchable741 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    12

Ah còn cái bước này mình ko hiểu đó là lúc RUN ODBC-Win64.reg. Bạn ko config gì cả. Mình thấy cái Server=".\\SQLEXPRESS;" và LastUser là "sa". Mình ko thấy bạn thay thành cái Server sqlexpress của bạn và user thành test mà chạy luôn ? Có phải lỗi là do đó ko ? Mình cũng thử làm y chang nhưng vẫn lỗi . Mình chạy win7 64bit nên có vài cái khác trong clip. Nếu bạn dùng teamview giúp mình đc thì tốt
    Khách viếng thăm hãy cùng untouchable741 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Alexandria
    Guest

Ah còn cái bước này mình ko hiểu đó là lúc RUN ODBC-Win64.reg. Bạn ko config gì cả. Mình thấy cái Server=".\\SQLEXPRESS;" và LastUser là "sa". Mình ko thấy bạn thay thành cái Server sqlexpress của bạn và user thành test mà chạy luôn ? Có phải lỗi là do đó ko ? Mình cũng thử làm y chang nhưng vẫn lỗi . Mình chạy win7 64bit nên có vài cái khác trong clip. Nếu bạn dùng teamview giúp mình đc thì tốt
    Cái này bạn tạo ODBC bằng tay tools này bạn phai tu thay vào rùi reg mới đc ^^

mình có bài hướng dẩn bên clip kia bạn down về mà xem có vể thực tế hơn

10. The Following 2 Users Say Thank You to Alexandria For This Useful Post:

htc1991 (15-11-11), untouchable741 (14-11-11)

Thành Viên
    Thanks
    12

Trích dẫn Gửi bởi Alexandria [Only registered and activated users can see links. ]
    Cái này bạn tạo ODBC bằng tay tools này bạn phai tu thay vào rùi reg mới đc ^^

mình có bài hướng dẩn bên clip kia bạn down về mà xem có vể thực tế hơn
    Ok thanks bạn. Mình có down cái kia nhưng khổ nỗi bên đó mấy file rar bạn đặt tên khác giải nén mình xem riết chả biết file nào với file nào . Giờ để mình coi lại.
    Còn vấn đề thay IP localhost thì sao hả bạn ? Mình chơi 1 mình thôi dùng localhost 127.0.0.1 có được ko ? sao mình vẫn bị lỗi fail to send request certificate .
    Giúp mình với nhé.Thanks bạn rất nhiều

Alexandria
    Guest

Bạn nên thay ip lan dung thay 127.0.0.1 nha chúc bạn thành công

13. The Following 2 Users Say Thank You to Alexandria For This Useful Post:

htc1991 (15-11-11), untouchable741 (14-11-11)

Thành Viên
    Thanks
    12

Đã tạo loopback như trong hướng dẫn bên kia và config IP 192.168.1.2 sau đó chỉnh sửa Ip trong các file server.config trong folder Blitzkrieq_Bin_Data.
    Test thử ftp://test:@test192.168.1.2// connect ok. compile + decompile + certificate báo "192.168.1.2:32000" y như hình nhưng chạy "GlobalManager.exe" vẫn bị "It have been failed to send request certification"

Trang 4 của 14 Đầu tiênĐầu tiên ... 2 3 4 5 6 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. [RQ]Cho em Link download Sever và Tools của GunBound
    Bởi naruto_thf90 trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 12-05-10, 09:49 PM
  2. Xin link download sever 2.2.
    Bởi spamlbl trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 09-12-08, 01:14 PM
  3. cho em link download sever game với...
    Bởi nagaky trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 25-08-08, 02:47 PM
  4. i cho em link download clien HKGH xài sever 2.2
    Bởi tinctvn199 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 04-06-08, 11:09 AM