Vui thú cùng boss :P ai có kinh nghiệm vào cùng chia sẻ nhé!
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11
    Thành Viên
    Thanks
    8

Icon10 Vui thú cùng boss :P ai có kinh nghiệm vào cùng chia sẻ nhé!

Chẳng là hai tuần nay tui chơi off nhiều quá. giờ rs nhiều nội công cao ngất ngưởng hơn 1m3 nội công.
    Khỏi cần bàn boss thường thì chỉ 2 hit là die.
    Nhưng tôi thấy một số SV private ( bắt đầu là VTL từ lâu lắm rồi) thả boss khác nhau ( Skill cắn rát lắm 1m máu nó rỉa tí là chết) ở nhiều map khác nhau mà số lượng có thể điều chỉnh.
    Vì vậy tôi muốn ai đã biết chỉnh rồi thì chia sẻ với mọi người cho anh em mở mang đầu óc tí thử cảm giác 1 mình solo 20 boss toàn skill khủng cỡ skill hỗn giang long coi sao.
    Mình xin cảm ơn trước!!!
    Khách viếng thăm hãy cùng note87 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Because I'm Nông Dân Lâm Ngọc Huy's Avatar
    Đang ở
    Campuchia
    Thanks
    36

Ðề: Vui thú cùng boss :P ai có kinh nghiệm vào cùng chia sẻ nhé!

MonsterAttrExTable.txt
    Mở nó = Excel sẽ hiện lên những thứ cần thiết.Như là Exp - MP - HP.Rồi tỷ lệ né tránh + thân pháp .....tỉ lệ đánh người mất bao nhiêu máu.
    Trong đó có hết.Vì theo nguyện vọng là anh em mở mang đầu óc tí nên anh em vào đây cùng mò cho vui
    Khách viếng thăm hãy cùng Lâm Ngọc Huy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Ban thu dung ban cua to thu xem the nao. Da viet hoa va config tum lum
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng freelancer xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi freelancer [Only registered and activated users can see links. ]
    Ban thu dung ban cua to thu xem the nao. Da viet hoa va config tum lum
    [Only registered and activated users can see links. ]
    cảm ơn bạn đã chia sẻ!
    Nhưng ý tớ là muốn tủy chỉnh chọn quái và skill cơ. ^^ boss càng tập trung nhiều càng tốt, lửa bay ngập trời skill càng hăng!!!
    Trích dẫn Gửi bởi HuyLjnh [Only registered and activated users can see links. ]
    MonsterAttrExTable.txt
    Mở nó = Excel sẽ hiện lên những thứ cần thiết.Như là Exp - MP - HP.Rồi tỷ lệ né tránh + thân pháp .....tỉ lệ đánh người mất bao nhiêu máu.
    Trong đó có hết.Vì theo nguyện vọng là anh em mở mang đầu óc tí nên anh em vào đây cùng mò cho vui
    à cáo này tớ đã biết rồi. tuy nhiên tớ mún mọi người giúp đỡ về việc add quái vào map cơ. chỉ dẫn luôn cả add skill cho boss ví dụ skill phản damage của mộ dung phục, skill, skill hỗn giang long như thần long bài vĩ ( khóa chân không chạy được và bị chém)
    mà mấy cái ID skill khó tìm quá. ai bít chỉ dùm mình nhá.
    Thanks !

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

bạn thật là trâu đó mình cũng phục bạn luôn...Chơi mà HACK thì mất vui, nên cày cuốc sẽ thấy được cảm giác và sẽ không bao giờ chán...
    HAVE FUN
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến Sói Đẹp Trai vì bài viết này !

legend1250 (28-11-11)

Thành Viên
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi Hà Hoàng [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn thật là trâu đó mình cũng phục bạn luôn...Chơi mà HACK thì mất vui, nên cày cuốc sẽ thấy được cảm giác và sẽ không bao giờ chán...
    HAVE FUN
    bạn không biết rồi.
    sv tlbb private trong room này đều cho chuyển sinh đúng không? bạn thử chơi offline 2 tuần coi!
    mình cam đoan rằng nếu choi 5h 1 ngày thì bạn có nội công 2m là ít chứ đừng nói nội công có hơn 1m kêu trâu.
    SV mình làm ra để chơi ai lại *ack? chẳng nhẽ chuyển sinh cũng là hac*?
    hùi trước mình chơi vua thiên long SV đầu tiên của bản 1.0 á ( nhớ không nhầm thì là kim đỉnh miên chưởng cày 1 năm nội công lên 4 triệu.
    đi chém Tam đồ Long máu nó 23 triệu ( nga my). à quên chưa nói vật phẩm trong đó ko donate.
    ấy đấy mới gọi là trâu. ( vua thiên long giờ thương mại hóa nhiều quá lên chán.)
    Quay lại vấn đề chính. ai biết cách add quái( boss) vào map chỉ mình với.

♔YONKOU♔ Edward_Newgate's Avatar
    Thanks
    533

À xin hỏi luôn là làm sao pet và người có được cái skill của Boss Kính Hồ nhỉ
    Là Thần Long Loạn Vũ và Quần Long Loạn Vũ đó
    Dùng thử để tìm lại cảm giác hack TLBB FPT ngày xưa
    STRONGEST MAN

Thành Viên
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi mastergame95 [Only registered and activated users can see links. ]
    À xin hỏi luôn là làm sao pet và người có được cái skill của Boss Kính Hồ nhỉ
    Là Thần Long Loạn Vũ và Quần Long Loạn Vũ đó
    Dùng thử để tìm lại cảm giác hack TLBB FPT ngày xưa
    Quay về những bài viết đầu tiên của room về tlbb tải bản 0.26 về là hac* được bình thường
    Nhưng mà đánh thế cóa gì hay?

Thành Viên forgetpain's Avatar
    Thanks
    44

Giờ làm pet boss cũng vui nhưng mà giờ có cái hack pet rất nhiều có ai có chống hack đó ko
    Khách viếng thăm hãy cùng forgetpain xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi forgetpain [Only registered and activated users can see links. ]
    Giờ làm pet boss cũng vui nhưng mà giờ có cái hack pet rất nhiều có ai có chống hack đó ko
    Dung dùng navicat quét hệ thống. nếu là pet hack có được thì delete.
    Còn về hac* skill thì thi thoảng vô game coi đứa nào hac* khóa acc nó lại, khuấy động phong trào chống hac* để gamer chụp hình lại hack rồi khóa acc lại. mà tốt nhất là update sv phiên bản mới!

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Chia sẻ kinh nghiệm viết web
    Bởi TitanRain trong diễn đàn Guides - Kho Lưu trữ
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 24-10-14, 09:38 AM
  2. cần người chia sẻ kinh nghiệm trong Kiếm Khách Anh Hùng
    Bởi overday trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 13-03-11, 07:38 PM
  3. Giúp tớ nhân 4 kinh nghiệm với
    Bởi leedongchul trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu