Tổng hợp về Sv Silkroad !!! - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 23 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 13 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 223
    Alexandria
    Guest

Ðề: Tổng hợp về Sv Silkroad !!!

Mình pm bạn và sẽ fix giùm bạn lổi này ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng Alexandria xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 4 Users Say Thank You to Alexandria For This Useful Post:

HocVien2011 (16-11-11), htc1991 (15-11-11), ilovegame (07-11-11), nghiadht (06-05-12)

Thành Viên
    Đang ở
    Nope
    Thanks
    11

Chào bạn. Rất cảm ơn bạn đã chia sẻ. Mình làm ok hết rồi còn mỗi cái là khi summon pet thì bị disconnect. Mong bạn chỉ mình cách fix. (Mình dùng db của bạn trong tong hop sv)
    Khách viếng thăm hãy cùng Johansen288 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Hải Phòng
    Thanks
    7

oài mình biết rồi cái sro_gm1 và mật khẩu các bạn có thể đổi trong database. Vào trong dbo.TB_User ở ngay dòng đầu tiên là pass của GM. Pass dược mã hóa bằng MD5. Các bạn vô chỉnh lại là ok. Mà trước mình cũng đọc qua 1 bài nói về SilkRoad tương tự như thế này. Nhưng lúc đó chưa có điều kiện test mình nhớ là bên elitepvpers.com. Bản này có vẻ chuẩn của VDC. trong sv toàn thấy vietnam chắc bác này là GM chôm về cho anh em vọc. Tks nhiều hý hý
    Khách viếng thăm hãy cùng ilovegame xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Alexandria
    Guest

Chào bạn. Rất cảm ơn bạn đã chia sẻ. Mình làm ok hết rồi còn mỗi cái là khi summon pet thì bị disconnect. Mong bạn chỉ mình cách fix. (Mình dùng db của bạn trong tong hop sv)
    cái này do Sv bạn mỡ full map bạn bạn cài DB SRO_VT_SHARD cũa mình bạn đừng chỉnh gì cả đừng chĩnh theo clip là được ^^ là fix lổi pet lun ^^ . Noi chung là sv mình từ a-z rùi bạn chỉ việc down Res.. Data và config ip với ID pass SQL2005 là chơi thôi ^^
    Khách viếng thăm hãy cùng Alexandria xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

6. The Following 3 Users Say Thank You to Alexandria For This Useful Post:

HocVien2011 (16-11-11), htc1991 (15-11-11), Johansen288 (07-11-11)

Thành Viên
    Đang ở
    Nope
    Thanks
    11

Trích dẫn Gửi bởi Alexandria [Only registered and activated users can see links. ]
    cái này do Sv bạn mỡ full map bạn bạn cài DB SRO_VT_SHARD cũa mình bạn đừng chỉnh gì cả đừng chĩnh theo clip là được ^^ là fix lổi pet lun ^^ . Noi chung là sv mình từ a-z rùi bạn chỉ việc down Res.. Data và config ip với ID pass SQL2005 là chơi thôi ^^
    Thank bạn, mình làm đc rồi nhưng mình summon ra ko thấy pet đâu. Bạn giúp mình với. Thank bạn rất nhiều .
    Khách viếng thăm hãy cùng Johansen288 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Alexandria
    Guest

Bãn vào SQL vào data sro_vt_share kiếm table _RefregoinbindAssocServer West_China bạn thay số 1 thành số 0 là được ^^

9. The Following 2 Users Say Thank You to Alexandria For This Useful Post:

HocVien2011 (16-11-11), htc1991 (15-11-11)

Thành Viên
    Đang ở
    Nope
    Thanks
    11

Mình làm rồi mà ko đc. Àh mà 1 số avatar trong itemmall ko sử dụng đc hả bạn.

Thành Viên
    Đang ở
    HN
    Thanks
    107

Alex add yahoo mình với Samurai_HeyBaby. Mình cũng bị lỗi phần config ODBC
    Khách viếng thăm hãy cùng heybaby2707 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Nope
    Thanks
    11

Bạn Alex ơi mình làm đc rồi thank nhé ^^. Mà sao server quái ko đánh lại vậy? Mình có làm sai gì ko?

Alexandria
    Guest

Sao không bạn 1 số NPC tự tấn công 1 số mình dnah91 mới dánh lại ^^

14. The Following 3 Users Say Thank You to Alexandria For This Useful Post:

HocVien2011 (16-11-11), htc1991 (15-11-11), Johansen288 (08-11-11)

Trang 3 của 23 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 13 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. xin SV SILKROAD OFLINE + cách cài đặt
    Bởi doiphieubat trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 03-07-10, 12:37 AM
  2. Silkroad Offline
    Bởi khanh4a1 trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 17-06-10, 02:20 PM
  3. Cần server SilkRoad
    Bởi littleboyvt trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box