Chỉnh pet bảo bảo ~> biến dị 1~> 7 - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 20 của 20
    Thành Viên
    Thanks
    1

Ðề: Chỉnh pet bảo bảo ~> biến dị 1~> 7

Bổ sung thêm bài của bạn hahoang96:
    conper: tư chất thể lực
    sprper: tư chất nội lực
    Thân
    Khách viếng thăm hãy cùng crown134 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến crown134 vì bài viết này !

Sói Đẹp Trai (27-09-11)

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Trích dẫn Gửi bởi crown134 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bổ sung thêm bài của bạn hahoang96:
    conper: tư chất thể lực
    sprper: tư chất nội lực
    Thân
    thank nhé mình nhớ nhầm 2 chỗ tại sv mình đang dùng chả phải navicat làm ji cả có sẵn luôn lâu rồi ko nghịch navicat wên mất
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Trích dẫn Gửi bởi ltvphuc [Only registered and activated users can see links. ]
    trong tlbb chính thức, các cao thủ đứng top damage cũng chỉ trên dưới 100K, pet tư chất 2K7-2K8 (cao nhất hiện giờ trong tlbb FPT) base ảo hoá xong damage skill cao cấp 3 lv có cri củng chỉ trên dưới 80K.

1. chỉnh pet 100k thì chơi còn có ý nghĩa gì nữa.
    2. chỉ số pet đều có các giới hạn. sửa số liệu vượt quá rất dể lỗi, lỗi vượt max phổ biến nhất pet bị đứng im hoặc chay. tại chổ, lỗi phổ biến thứ 2 là dis ngay khi gọi pet ra chiến đấu.
    co ve nhu ban hoi nham hien nay tlbb ftp co con pet cua anh nao tu chat len 3k9 co ma
    Khách viếng thăm hãy cùng 868204 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Trích dẫn Gửi bởi 868204 [Only registered and activated users can see links. ]
    co ve nhu ban hoi nham hien nay tlbb ftp co con pet cua anh nao tu chat len 3k9 co ma
    chém gió còn ko biết ngượng có thỳ post hình lên xem sao còn nếu ko làm ơn ấn NEXT hộ cái
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

♔YONKOU♔ Edward_Newgate's Avatar
    Thanks
    533

Trích dẫn Gửi bởi hahoang96 [Only registered and activated users can see links. ]
    chém gió còn ko biết ngượng có thỳ post hình lên xem sao còn nếu ko làm ơn ấn NEXT hộ cái
    Ông k chơi TL FPT à
    Lúc chơi bên SV Bàn Long Kích có con 3k9 rồi
    Demo: k biết ở sv nào nhưng là của TL FPT
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi Edward_Newgate, ngày 27-09-11 lúc 05:43 PM.
    STRONGEST MAN

Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

ngộ tính 10 chữ nghe nói max h con pet đời 2 đẻ ra NT sẵn có 3k2 thôi sv trước đây mình chơi Lam Sa Thủ đó là con băng điêu long của mulonday ( trùm sv đó ) nghe thế ép lên 10 thỳ thế nào nhỉ. Mà cái thèn này ở nhạn nam phi đó, FPT mới ra bản này mình đã nghỉ game đc 1 năm rồi tức là event tết năm 2010 đó ko nhớ lắm nhưng cái event này nạp thẻ đổi lệnh bài đánh cái sinh vs chả tiêu ji đó đc áo cấp 3 đấy chắc con pet mới cũng thế chứ lúc mình chơi cao nhất là tư chất 2k5 ngộ tính 8 của HaiAnh bên sv mình thôi sv khác chắc cao nhất cũng chỉ thế cái vụ pet mới này ko tin cho lắm

Thành Viên
    Thanks
    33

băng điêu long thuộc về pet event (đặc biệt là mấy cái event đập cash ), mấy con pet "event" đó tư chất có cao hơn bình thường 1 chút không có gì là lạ.

Trích dẫn Gửi bởi 868204 [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn này thử lục tung cái 4 rum của gate xem có con pet thường 95 đời 2 nào tư chất quá 3K không
    Lần sửa cuối bởi ltvphuc, ngày 01-10-11 lúc 03:24 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng ltvphuc xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

cái này tớ có chỉ cách chỉnh bằng source rồi. Nhưng ko nhớ ở topic nào nữa
    Khách viếng thăm hãy cùng freelancer xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Trích dẫn Gửi bởi ltvphuc [Only registered and activated users can see links. ]
    trong tlbb chính thức, các cao thủ đứng top damage cũng chỉ trên dưới 100K, pet tư chất 2K7-2K8 (cao nhất hiện giờ trong tlbb FPT) base ảo hoá xong damage skill cao cấp 3 lv có cri củng chỉ trên dưới 80K.

1. chỉnh pet 100k thì chơi còn có ý nghĩa gì nữa.
    2. chỉ số pet đều có các giới hạn. sửa số liệu vượt quá rất dể lỗi, lỗi vượt max phổ biến nhất pet bị đứng im hoặc chay. tại chổ, lỗi phổ biến thứ 2 là dis ngay khi gọi pet ra chiến đấu.
    Bạn yên tâm chỉnh nội công pet thoải mái đi. 100k hay 1000k không vấn đề gì
    Mình chỉnh pet 3 triệu nội công có bị dis bao giờ đâu à mà ngọ tính nó mới có 4
    Khách viếng thăm hãy cùng note87 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Trích dẫn Gửi bởi note87 [Only registered and activated users can see links. ]
    Bạn yên tâm chỉnh nội công pet thoải mái đi. 100k hay 1000k không vấn đề gì
    Mình chỉnh pet 3 triệu nội công có bị dis bao giờ đâu à mà ngọ tính nó mới có 4
    bạn cứ chỉnh vậy đi mình đảm bảo bạn chưa chơi nổi 5p nó đã disconect ngay... Còn tùy vào client nữa...Vấn đề nêu ra đã lâu, đã đc giải quyết, TOPIC CLOSED !

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2

Tag của Chủ đề này