Làm sao để chỉnh quyền admin trong sv portable tuannga01
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 4 của 4
    Thành Viên
    Thanks
    0

Icon9 Làm sao để chỉnh quyền admin trong sv portable tuannga01

Mình là một dân gà mù tịt về lập trình nhưng lại rất thích chơi VLTK offline nên đã lên mạng tìm và tải về sv config sẵn chạy trên máy ảo.
    Nhưng khi vào game thì không đăng nhập được nick admin, cụ thể là tuannga01, được. Ai chỉ cho mình cách thêm admin mới vào game được không !!!
    Khách viếng thăm hãy cùng tuanskypro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

V.I.P Member minhchau0309's Avatar
    Đang ở
    Phú Nhuận
    Thanks
    223

Ðề: Làm sao để chỉnh quyền admin trong sv portable tuannga01

Trích dẫn Gửi bởi tuanskypro [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình là một dân gà mù tịt về lập trình nhưng lại rất thích chơi VLTK offline nên đã lên mạng tìm và tải về sv config sẵn chạy trên máy ảo.
    Nhưng khi vào game thì không đăng nhập được nick admin, cụ thể là tuannga01, được. Ai chỉ cho mình cách thêm admin mới vào game được không !!!
    cậu vô server vô script tìm file admin.lua tìm đến fần trong "" có server thì là TENADMIN co ser là ADMIN ... đổi thàh tên nv của cậu. thử đi!
    Khách viếng thăm hãy cùng minhchau0309 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

mình làm được rồi, nhưng gặp Phản Tăng nhận đồ không được, chỉ có chức năng nhận nguyên liệu thui
    mày mò mấy cái lua thấy additem vào được. bạn có mã số item kkhông send cho mình với
    Khách viếng thăm hãy cùng tuanskypro xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

V.I.P Member minhchau0309's Avatar
    Đang ở
    Phú Nhuận
    Thanks
    223

mỗi sever khac nhau sao mình biet duoc.cậu tìm các file nhận đồ admin của ser khác bỏ vô thử xem
    Khách viếng thăm hãy cùng minhchau0309 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. Hỏi về vấn đề quyền Admin
    Bởi hungtien0 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 08-06-11, 07:56 PM
  2. Vấn đề đăng nhập quyền admin trong web
    Bởi nguyendlu trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 12-08-10, 08:14 AM

Tag của Chủ đề này