Share sv tổng hợp các thứ - Trang 7
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 7 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7
Kết quả 61 đến 66 của 66
    Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Ðề: Share sv tổng hợp các thứ

à bạn xem lại hộ mình cái config card mạng ảo nhé !
    Chọn cái Use the following IP address đó và điền như sau:
    IP 192.168.1.3 ( hoặc 192.168.1.2 )
    Mask 255.255.255.0
    Default điền cũng đc mà ko điền cũng chẳng sao...
    Thế nhé kiểm tra lại ping xem sao...Sorry mình đi học cả ngày ko onl giúp bạn đc
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 5 Users Say Thank You to Sói Đẹp Trai For This Useful Post:

BoyHB (06-11-11), MrKnight (05-11-11), MrTune (06-11-11), Sharly (06-11-11), snowfoxf2 (06-11-11)

Thành Viên
    Đang ở
    USA
    Thanks
    23

Thanks HaHoang , mình đã ping được mạng nhưng chạy launch vẫn báo lỗi không thể kết nối đc , bạn coi thử dùm mình với . Ah mình đang xài Client TNGH.

Lần sửa cuối bởi MrKnight, ngày 05-11-11 lúc 01:04 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng MrKnight xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

à bạn có chắc chắn đã chép cái Patch đè lên cái cũ và đã chép launch.ini vào đó ?
    Nếu vẫn không được có thể pm yahoo [Only registered and activated users can see links. ] mình sẽ giúp
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. The Following 4 Users Say Thank You to Sói Đẹp Trai For This Useful Post:

BoyHB (06-11-11), MrTune (06-11-11), Sharly (06-11-11), snowfoxf2 (06-11-11)

Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Bổ sung thêm cho mọi người chức năng của Vân Phi Phi Tô Châu là nâng ngộ tính bằng căn cốt đang. Bản trên do mình edit sai một chỗ Sr anh em nhé link [Only registered and activated users can see links. ] dùng WINSCP chép đè vào Public/Data/Scripts/Event/Petcompound,,,
    Lần sửa cuối bởi Sói Đẹp Trai, ngày 05-11-11 lúc 04:59 PM.

7. The Following 4 Users Say Thank You to Sói Đẹp Trai For This Useful Post:

BoyHB (06-11-11), MrTune (06-11-11), Sharly (06-11-11), snowfoxf2 (06-11-11)

Thành Viên
    Thanks
    66

hjc sao dùng sv này với clien ở trên đầu mà sao kick vào bí tịch tiu dao là lại bị out ra khỏi game vậy bạn với cho mình hỏi là sao vào yến tử ô kick mãi mà có thấy mấy con tứ đại ác nhân đâu hjc . mà mình cài thế nào mà yến tử ô mới việt hóa đc chút xíu ak ko thấy gần full gì cả
    Là sv có thời trang cấp 2 + full "Bích ngọc","Cốt linh" mình tìm đỏ mắt cũng ko thấy full bích ngọc cốt tinh
    Hay tại mình coppy ko đánh lệnh tại mình ko biết đánh lệnh nên giải nén ra win ùi coppy vào máy ảo hj
    mong chủ thớt giúp mình trả lời mấy câu hỏi trên nhé thank bạn
    Lần sửa cuối bởi longnhj1, ngày 09-11-11 lúc 09:23 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng longnhj1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

Trích dẫn Gửi bởi longnhj1 [Only registered and activated users can see links. ]
    hjc sao dùng sv này với clien ở trên đầu mà sao kick vào bí tịch tiu dao là lại bị out ra khỏi game vậy bạn với cho mình hỏi là sao vào yến tử ô kick mãi mà có thấy mấy con tứ đại ác nhân đâu hjc . mà mình cài thế nào mà yến tử ô mới việt hóa đc chút xíu ak ko thấy gần full gì cả
    Là sv có thời trang cấp 2 + full "Bích ngọc","Cốt linh" mình tìm đỏ mắt cũng ko thấy full bích ngọc cốt tinh
    Hay tại mình coppy ko đánh lệnh tại mình ko biết đánh lệnh nên giải nén ra win ùi coppy vào máy ảo hj
    mong chủ thớt giúp mình trả lời mấy câu hỏi trên nhé thank bạn
    đơn giản
    vì mọi người yêu cầu nên mình đã xóa cái server có thời trang cấp 2 đó và chỉ để lại cái Cốt Linh thôi... Còn yến tử ô nếu chép cái việt hóa của anhdao vào đó thỳ mất hết tiếng việt ở các map khác... vì thế nên mình đã bỏ nó đi. Còn phần bí tịch tiêu dao đó do client đó nó không tương thích. Bạn lên topic tổng hợp của mình đó có client phù hợp đó nhé.
    Tất cả đã có trên pic tổng hợp nên mình sẽ không giữ lại bài này nữa tạm khóa chủ đề nhé....
    HAVE FUN

Trang 7 của 7 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 02-08-15, 03:40 AM
  2. Share VPS Cho Ai Làm TLBB Nè! Share Free!
    Bởi 3z3z3z trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 5
    Bài viết cuối: 05-02-12, 10:37 PM
  3. [SHARE] Share mấy cái mask nghịch chơi!
    Bởi nhoc_kute_blog trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 11
    Bài viết cuối: 19-01-11, 06:48 PM
  4. Share CoreClient Server DarkMoon DNTmaster Share
    Bởi giangleloi trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 23
    Bài viết cuối: 18-07-10, 04:35 PM

Tag của Chủ đề này