helpppp..a HuuDuyen oiii giup voi
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 11
    V.I.P Member minhchau0309's Avatar
    Đang ở
    Phú Nhuận
    Thanks
    223

helpppp..a HuuDuyen oiii giup voi

Em down sever của bác philong912 và đã cài đặt thàh công bằng cáh dùg linux cũ nhưg h vẫn chưa bt fải dùng client nào để sử dụng tốt. Hiện em đang có bản client ver 1.10.0899, vậy em có cần xài bản nào mới hơn không, bản client TNGH có mới hơn không. em là mem mới rất gà mog các ae chỉ giáo.
    Có ai biết file câu hỏi thi trạg nguyên nằm ở đâu k? ai có file đó vh cho e xin.
    thank trc'. Vì sao khi e update thêm vô thì sever chạy bị lỗi khi reboot lại. Muốn update thì phải làm lại từ đầu rồi chạy 1 lần duy nhất, chạy lần 2 là lỗi...lỗi j mà line 56...sever fix loadscripttone script 1&=2 , mặc dù nó ghi đã fix và complete nhưg vô game không kiểm tra account dc
    Lần sửa cuối bởi minhchau0309, ngày 13-09-11 lúc 08:05 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng minhchau0309 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Ðề: helpppp..a HuuDuyen oiii giup voi

Client bạn dùng bản nào cũng đc, cái của HD với TNGH tương đương. bạn update server = gì ??, copy thẳng bằng win SCP hay bung nén lệng tar. nếu copy thẳng thì bạn đạ chọn kiểu binary chưa ?
    Khách viếng thăm hãy cùng anhdao275 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Phú Nhuận
    Thanks
    223

Trích dẫn Gửi bởi anhdao275 [Only registered and activated users can see links. ]
    Client bạn dùng bản nào cũng đc, cái của HD với TNGH tương đương. bạn update server = gì ??, copy thẳng bằng win SCP hay bung nén lệng tar. nếu copy thẳng thì bạn đạ chọn kiểu binary chưa ?
    Mìh xài cáh cop bằg winscp và địh dạg binary hết... nhưng khi reset sever thì lỗi ở đoạn sever load scriptone fix, nhưng nó vẫn báo complete nhưg vào game tới phần gõ mật khẩu enter thì nó chỉ kết nối máy chủ rồi đứg đó, kô có kiểm tra mật khẩu
    Client mìh dùg bản này của huuduyen nè : [Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sửa cuối bởi minhchau0309, ngày 13-09-11 lúc 09:30 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng minhchau0309 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Mình nghĩ bạn bị lỗi Server rồi, bạn down cái này [Only registered and activated users can see links. ] dùng winscp chép lại thư mục Server trong tlbb, nhớ là chế đô binary nghen, have fun!

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

client thỳ tốt nhất là cái này[Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Phú Nhuận
    Thanks
    223

Trích dẫn Gửi bởi anhdao275 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình nghĩ bạn bị lỗi Server rồi, bạn down cái này [Only registered and activated users can see links. ] dùng winscp chép lại thư mục Server trong tlbb, nhớ là chế đô binary nghen, have fun!
    thank bạn nhưng mìh bỏ cái đó zô mí bị lỗi z đó,hic...

Đang ở
    Phú Nhuận
    Thanks
    223

Trích dẫn Gửi bởi hahoang96 [Only registered and activated users can see links. ]
    client thỳ tốt nhất là cái này[Only registered and activated users can see links. ]
    cám ơn bạn mìh sẽ donwn về xài.

Thành Viên
    Thanks
    2

Icon2 Ðề: helpppp..a HuuDuyen oiii giup voi

Trích dẫn Gửi bởi minhchau0309 [Only registered and activated users can see links. ]
    thank bạn nhưng mìh bỏ cái đó zô mí bị lỗi z đó,hic...
    bạn Sửa lại đi minh copy vô hoài có thấy vấn đề gì đâu, chắc tại client không tương thích thôi down bản tngh về coi nếu lỗi thì hồi âm

Super Moderator Sói Đẹp Trai's Avatar
    Đang ở
    地獄
    Thanks
    369

theo mình được biết cái lỗi kiểm tra đường mạng là do các nguyên nhân sau
    1.Do chưa set binary. Như bạn nói thỳ cái này loại
    2.Do sv chưa load xong do máy bạn yếu chẳng hạn -> đợi 1 tý xem sao.
    3.Do bạn chỉnh sửa trực tiếp 1 file ji đó bằng winscp mà ko copy ra windows thật để sửa nên bị lỗi này dẫn đến lúc khởi động sv bằng lệnh ./tlbb.sh thỳ mắc cái đoạn Start Server đó dưới đoạn đó sẽ có dòng dài có chữ " null "
    4.Do máy yếu không đủ điều kiện vẫn cài -> Xóa nhanh không cẩn thận có mùi thơm thơm đấy
    5.Mình không biết nữa
    Khách viếng thăm hãy cùng Sói Đẹp Trai xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Đang ở
    Phú Nhuận
    Thanks
    223

Trích dẫn Gửi bởi hahoang96 [Only registered and activated users can see links. ]
    theo mình được biết cái lỗi kiểm tra đường mạng là do các nguyên nhân sau
    1.Do chưa set binary. Như bạn nói thỳ cái này loại
    2.Do sv chưa load xong do máy bạn yếu chẳng hạn -> đợi 1 tý xem sao.
    3.Do bạn chỉnh sửa trực tiếp 1 file ji đó bằng winscp mà ko copy ra windows thật để sửa nên bị lỗi này dẫn đến lúc khởi động sv bằng lệnh ./tlbb.sh thỳ mắc cái đoạn Start Server đó dưới đoạn đó sẽ có dòng dài có chữ " null "
    4.Do máy yếu không đủ điều kiện vẫn cài -> Xóa nhanh không cẩn thận có mùi thơm thơm đấy
    5.Mình không biết nữa
    Hì cám ơn bạn " vì mình sửa trên winscp cái file cònig" ai dè bị z hoài, sever không di TLao , Ac Ba , kinh HO j dc hết mặc dù mình chỉnh lại hết rest lai hết gòy ạ júp coi

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Cần người giúp helpppp
    Bởi anhquy1992 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 18-03-11, 05:12 PM
  2. Huuduyen oi giup mình Lan trong tlbb off nhe
    Bởi smartboybg trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 10
    Bài viết cuối: 19-10-10, 02:34 AM
  3. Ông huuduyen giup minh vào navicat
    Bởi phamtuandat555 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu