Auto update tích hợp Anti Hack 99% & Anti Dos website !
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 6 của 6
    Thành Viên
    Thanks
    15

Icon10 Auto update tích hợp Anti Hack 99% & Anti Dos website !

Có lẽ đây là 1 đề tài đang rất là nóng bỏng với anh em đang ghiền Mu Server !
    và cũng có thể bạn ko tin tưỡng 1 con gà mới bước vào nghề như mình đã và đang tiếp tục học hỏi clbgamesvn làm 1 server cho riêng mình và hiện giờ với 15 người chơi Free
    Nào chúng ta cùng chống lũ hacker phá hoại môi trường Game không lành mạnh, làm thiệt hại nặng nề đến túi tiền của các ADMIN ! mong mấy pro bỏ qua !
    Sẽ có 1 bản share Free cho các bạn Và đây là hình của em nó
    Chế độ Setting tùy chỉnh âm thanh, window mode, bit màu trong game Và đặc biệt tất cả như Logo server. các thông báo lịch hoạt động Event,lịch bảo trì , cập nhật Tool Anti Hack mới đều hoạt động thông 1 qua host quản lý riêng biệt.
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Đặc biệt hơn là em nó Login không cần thông qua main.exe &
    Cập nhật Hơn 400 code các Soft thông dụng Hack Mu và có thể chỉnh sữa File Auto Update.exe thông qua host mình đang nắm giữ.
    [4C8259 A138BD4C008B008B4DFCBAC0824C00E81FF1FFFF33DBE8F8BE F3FF33C05A5959 //Catastrophe
    [4C5F31 7C238B45FC8038C1751B8B45FC807802F375128B45FC807803 0075098B45FC80//WildProxy v0.1
    // Catastrophe
    // Catastrophe v1.2
    // Catastrophe v1.2
    // WPePro 0.9x
    // WPePro 0.9x
    // WPePro 1.3
    // WPePro 1.3
    // Speed Gear 5
    //Cheat Engine 5.3
    // Cheat Engine 5.3
    //WildProxy v0.3
    //WildProxy v0.3
    //Speed Hack Simplifier 1.3 Test
    V.v..vv
    Nếu anh em CLB có hứng thú Test kiểm tra độ hiệu quả đến 99% của anti hack đang trong giai đoạn hoàn thành và 1 auto update cập nhật phiên bản, Skin mới thật pro không cần chỉnh sữa phiên bản update, ServerInfo lèn èn thì có thể gửi kèm Main phía dưới đây mình sẽ Setup sau 12h cho các bạn. Cùng nhau phát triển anti thật hiệu quả bằng cách gửi các Soft hack tồn tại trong server bạn sau khi sử dụng anti chống hack của mình.
    [Only registered and activated users can see links. ]
    Và ở đây bạn có thể tin tưởng độ nhậy bén về update của host mình mặc dù dạo này bị đứt cáp . Ở đây mình đang SpeedTest.net mũi cà mau với nơi mình ở là Việt Nam
    Giởn tí cho đở căng thẳng ^^
    Đến phần chống Anti Dos Website hiệu quả nhất hiện nay soft dc mang tên là:
    " Cắt Đứt Cơn Ghiền " do TyDia lựm và sưa tầm trên mạng trên mạng quên nguồn ùi và mình chưa dám chắc nó có thực sự hiệu quả hay ko khi auto giải block cho 1 IP nào đó hoặc hỉu lầm là mình bị tấn công Dos
    ----------------------------------------------------------
    1. Tạo một File .htaccess với nội dung như sau :
    <Files .htaccess>
    order allow,deny
    </Files>
    <Limit GET POST>
    order deny,allow
    deny from Ip " kẻ tấn công VD: 113.162.12.12 "
    deny from 113.162.34.22
    </Limit>
    ErrorDocument 400 http:// khi gặp lỗi truy cập link tùy bạn chọn
    ErrorDocument 401 http:// hoac link dan dến file .txt " chào đại ca Dog website em "
    ErrorDocument 403 http:// link tùy bạn chọn
    ErrorDocument 404 http:// link tùy bạn chọn
    ErrorDocument 500 http:// link tùy bạn chọn
    Options All -Indexes

2. Tạo 1 file banip.php với nội dung sau:
    <?php
    $n = 15; // "Chặn 1 IP nếu 5 lần truy cập nhanh và liên tiếp vào 1 URL"
    $ban = strpos($_SERVER***91;'REQUEST_URI'***93;, "index.php")?0:1;
    $in = "\n".$_SERVER***91;'REMOTE_ADDR'***93;." - ".$_SERVER***91;'REQUEST_URI'***93;;
    $log = fopen('banip.log','a'); fwrite($log, $in); fclose($log);
    $list = file('banip.log',FILE_IGNORE_NEW_LINES | FILE_SKIP_EMPTY_LINES);
    $last = count($list) - 1;
    if($last >1000) { $in = "Deny from all"."\n"; // " Deny đóng tất cả kết nối đến máy chủ nếu 1000 luot truy cap lien tiep vào 1 URL"
    $lock = fopen('.htaccess','a'); fwrite($lock, $in); fclose($lock); }
    elseif($last > $n) { for($i = 1; $i < $n; $i++) if($list***91;$last - $i***93; != $list***91;$last***93 $ban = 0;
    } else { $ban = 0; } // tự động khóa ip sau thời gian nào đó ko rõ nữa
    if($ban) { $in = "Deny from ".$_SERVER***91;'REMOTE_ADDR'***93;."\n";
    $lock = fopen('.htaccess','a'); fwrite($lock, $in); fclose($lock);} // tự động mở band ip sau thời gian..
    ?>

3. Tạo 1 file có tên banip.log rồi coppy tất cả những gì vừa làm được zô mục gốc chứ Website tại host và còn 1 bước nữa đó là test kiểm tra kết quả thôi !
    Hoặc chúng ta chỉ sử dụng duy nhất File .htaccess này để block 1 ip nào đó bằng cách sua lai IP chổ này "deny from 113.162.34.22" ngay lập tức Ip đó sẽ bị chặn truy cập. lúc này vũ khí cần nhất của chúng ta là 1 phần mềm theo dõi và tìm dc Ip đang truy cập liên tục vào máy chủ.

+ Nếu ai thật sự có giải pháp tốt hơn hoặc chưa hiểu rõ lắm thì chúng ta cùng chia sẽ , cùng nhau đi lên giúp CLB ngày càng lớn mạnh .

+ Khi coppy bài viết nhớ ghi rỏ nguồn clbgamesvn.com ko cần cảm ơn vì trước đây mình cũng chẵn cảm ơn ai post 1 bài cực hay tại forum này ! ăn quả nhớ kẻ trồng cây thôi . Chúc các bạn thành công !
    Lần sửa cuối bởi tydia, ngày 07-09-11 lúc 01:01 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng tydia xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 4 Users Say Thank You to tydia For This Useful Post:

dongahchu (07-09-11), kunnovan (11-01-12), nhatlongvu (29-03-12), star_kute (25-05-12)

Thành Viên
    Thanks
    14

Ðề: Auto update tích hợp Anti Hack 99% & Anti Dos website !

không có link dow ak bạn
    ,,,,,,,,,,,,,,,,,
    Khách viếng thăm hãy cùng vjetljen xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết sunhide's Avatar
    Thanks
    168

cái gì thế nói rõ hơn xem nào
    Đặc biệt hơn là em nó Login không cần thông qua main.exe &
    Cập nhật Hơn 400 code các Soft thông dụng Hack Mu và có thể chỉnh sữa File Auto Update.exe thông qua host mình đang nắm giữ.

Còn có cả trăm , nghìn soft nữa 400 soft mà 99% nói thực luôn . chứ hack kiểu zì chả có
    và Sửa File Autoupdate là ntn đừng nói là chỉnh ip của Anto sang host này sang host khác . thế thì member utraeditor là ....
    Rồi nữa . Login Không cần qua main qua = Autoupdate bạn thử làm phiên bản season 6 xem nào
    Lần sửa cuối bởi sunhide, ngày 08-09-11 lúc 10:04 AM.
    Mình cũng cần ăn cơm để sống,
    Cài đặt VINPLAY,ZON,REDVIP Full tính năng HOẶC LÊN UI theo yêu cầu mất phí.
    IB telegram ! > [Only registered and activated users can see links. ] , @THEGEXCODE

Thành Viên
    Thanks
    3

Vấn đề ở đây là Chủ ToPic vẫn chưa hiểu rõ về vấn đề Antihack là thế nào mà cứ cho là Anti 99% rùi còn tính đem ra Thương Mại
    Khách viếng thăm hãy cùng kaisudo xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

chủ thớt chỉ pék copy chứ k chịu suy nghĩ
    Khách viếng thăm hãy cùng gmtoolsviet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    26

diss làm anti-hack mà dùng theo phương pháp cũa thằng cuocdoisp ấy thỳ khỏi làm chi cho mắt công ... đã chã bít gì về lập trình mà học làm anti-hack ... nãn mấy chú bé này >_<
    Khách viếng thăm hãy cùng MakeLove xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 22
    Bài viết cuối: 01-12-10, 11:32 AM

Tag của Chủ đề này