Server TSBD 0.3 update kết hợp Server hút hít ! - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 110 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 13 53 103 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 1093
    Thành Viên
    Đang ở
    Funabashi, Chiba, Japan
    Thanks
    407

Ðề: Server TSBD 0.3 update kết hợp Server hút hít !

JxVietNam cho tôi hỏi bạn fix quái đánh mình như thế nào, tôi chỉ chỉnh được mấy cái cột skill ấy đại loai để số 1|0.2 thì nó đánh tôi tưởng sau số 1 là level skill con quái dùng mà lại để 0.2 nhỉ , để lên 10 là nó ko đánh
    Khách viếng thăm hãy cùng f-fantasy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator
    Đang ở
    Nơi rất xa
    Thanks
    572

Trích dẫn Gửi bởi hoaanhhunh91 [Only registered and activated users can see links. ]
    jxvietnam ơi được thì bạn làm thêm cái phong lăng độ lun nhá nhưng mà chỉnh boss nv sát thủ đánh yếu thôi mạnh quá đánh ko ổn với lại chơi off nên thêm cái phần luyện kill thì hay hơn , mình đã test 2 bản sóng gió tình yêu với TSBD thì theo mình nếu 2 cái này kết hợp 50 50 với nhau thi sẽ tao ra 1 clien va serve hay đó thêm những phần mà bạn chỉnh sửa lại thì trên cả tuyệt vời ,,,,, tks ko biết bao nhiu mới đủ vậy thì 1 click tks nói lên tất cả tks jxvietnam
    Cảm ơn bạn đã ủng hộ + góp ý
    Về phần boss sát thủ, boss xanh, boss vàng tui đã tính toán rất kỹ. 1 người có thể đánh đc nó, cùng lắm là chết 3,4 lần
    Về phần luyện skill + pld sẽ update ở phiên bản sau.

@f-fantasy : Tui fix = NPC tống kim
    Khách viếng thăm hãy cùng jxvietnam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. The Following 2 Users Say Thank You to jxvietnam For This Useful Post:

hoaanhhunh91 (29-07-11), nhocvuong (07-08-11)

Thành Viên hieuhien1's Avatar
    Thanks
    28

thank anh nhiều, em cũng đang cần 1 sv off .....thankkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk

chủ 2pic cho em xin cái yhoo nha

yh:[email protected]
    Lần sửa cuối bởi hieuhien1, ngày 29-07-11 lúc 06:19 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng hieuhien1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    9

tks jxvietnam nhiu giờ mong bạn cho xin cai vmware nữa cho những ae ko làm được nữa thì quá tốt rồi
    Khách viếng thăm hãy cùng hoaanhhunh91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Singapo
    Thanks
    25

xin hỏi sv này cài trên ..sp 3 ..ko càu trên máy ảo có chơi đc ko ah ?
    Khách viếng thăm hãy cùng jangminh254 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

sáng sớm dang ngồi nhâm nhi ly cafe chợt regreg....chuyen gì vậy nhỉ???hãy bật đài BBC lên vào forums clbgames ma xem....jx offline đã có sự kết hợp đặc biệt giữa đông tây y.....hihihihih TSBD đã hút chích và M được sau 1 ca phẫu thuật của quangken..ôi một tin mới thật đáng để xem và đáng khâm phục cho bác sĩ trẻ quangken.vào đọc ngay nào...đầu dòng.....giữa dòng....ôi tuyệt vời làm sao.kéo xuống lấy links về tets thôi.nhưng........đoàng...cái gì vậy nhỉ?
    link sẽ được up vào thời gian sớm nhất
    ax chờ đợi là hạnh phúc....chơi sớm hay muộn cũng thế mà...điều quan trọng là niềm đam mê lại được tái sinh.
    thanks trước cho quangken 1 phát nhé..tạm ứng thui...khi nào có link sẽ thanks thêm cho mấy phát nữa
    Khách viếng thăm hãy cùng hienquan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    70

Trích dẫn Gửi bởi hienquan [Only registered and activated users can see links. ]
    sáng sớm dang ngồi nhâm nhi ly cafe chợt regreg....chuyen gì vậy nhỉ???hãy bật đài BBC lên vào forums clbgames ma xem....jx offline đã có sự kết hợp đặc biệt giữa đông tây y.....hihihihih TSBD đã hút chích và M được sau 1 ca phẫu thuật của quangken..ôi một tin mới thật đáng để xem và đáng khâm phục cho bác sĩ trẻ quangken.vào đọc ngay nào...đầu dòng.....giữa dòng....ôi tuyệt vời làm sao.kéo xuống lấy links về tets thôi.nhưng........đoàng...cái gì vậy nhỉ?
    ax chờ đợi là hạnh phúc....chơi sớm hay muộn cũng thế mà...điều quan trọng là niềm đam mê lại được tái sinh.
    thanks trước cho quangken 1 phát nhé..tạm ứng thui...khi nào có link sẽ thanks thêm cho mấy phát nữa
    quangken nào làm cái server này
    đồng chí này bị sao thế
    phởn quá à
    Khách viếng thăm hãy cùng Kenizzle xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

sorry...sáng sớm ngái ngủ..sau 1 ly cafe thì mới biết lên thanks bác jxvietnam 1 cái nào
    Khách viếng thăm hãy cùng hienquan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết KingMax's Avatar
    Thanks
    143

về phần VM Ware mọi người cứ down SoFt VM Ware về khoảng 500 ~ 600MB và vào kho lưu trữ down ở VM của bác TD2VN gì gì đó rồi chạy không cần cài gì hết nhẹ và ổn , đã test
    Comeback JXP

☆ ★ ☆ ★ ☆ ★ ☆ ★ ☆ ★ ☆ ★ ☆
    Đang ở
    ████████
    Thanks
    97

Trích dẫn Gửi bởi KingMax [Only registered and activated users can see links. ]
    về phần VM Ware mọi người cứ down SoFt VM Ware về khoảng 500 ~ 600MB và vào kho lưu trữ down ở VM của bác TD2VN gì gì đó rồi chạy không cần cài gì hết nhẹ và ổn , đã test
    Xạo kè ông cố, cái đó cài đc fonts mới lạ, sao mà xài?? Win gì cài 180mb Chưa = 1/20 cái win gốc chưa cài cái gì nữa, đằng này cài SQL 2k rồi.

Chắc dùng để VH trong môi trường no fonts hả
    1 x 9 + 2 = 11
    12 x 9 + 3 = 111
    123 x 9 + 4 = 1111
    1234 x 9 + 5 = 11111
    12345 x 9 + 6 = 111111
    123456 x 9 + 7 = 1111111
    1234567 x 9 + 8 = 11111111
    12345678 x 9 + 9 = 111111111
    123456789 x 9 +10= 1111111111

Trang 3 của 110 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 13 53 103 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự