Source Code Jx full.Ai có thì vào share nào !!!! - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 11 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 107
    Thành Viên
    Đang ở
    __ Local Host __
    Thanks
    415

Ðề: Source Code Jx full.Ai có thì vào share nào !!!!

Người ta đi thương mại là quyền của người ta ..... bác nói hay gê
    Khách viếng thăm hãy cùng mrvu058 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Ôi Vậy Ai Bán source full tôi mua nè.Dạo này lô đề trúng nhiều quá đéo biết tiêu gì?
    Nào---------------------->Giá/////////////////________________________> Xúc luôn
    Khách viếng thăm hãy cùng hienquan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên thachlong78's Avatar
    Thanks
    0

Chà chà, ta post tin vớ vẩn bao giờ nhỉ, đọc phải đọc, kỹ đọc hết rồi nói, cái kiểu câu được câu chăng thì chỉ hại thân thôi bạn ạ. Dù sao thì bạn hãy nhớ rằng người có trình độ nhiều lắm bạn, có trình độ không nhất thiết phải thể hiện, vì nó chẳng giải quyết được việc gì cả, núi cao còn có núi cao hơn mà, quan trọng là làm học được gì, được gì thôi. Bạn hãy thử xin vào Team phát triển source xem sao, nếu đủ tình độ thì sẽ được nhận thôi, team a3pic đang làm ý, cha đó tuy làm chậm nhưng cũng làm tốt lắm.

@..: Mình chỉ trả lời trên diễn đàn không trả lời trên yahoo bạn à, nếu bạn muốn hỏi gì hay bàn gì thì nói ở đây.
    Lần sửa cuối bởi thachlong78, ngày 25-07-11 lúc 10:31 AM.
    VLTK, huyền thoại sẽ trở lại...

Thành Viên Tâm Huyết
    Thanks
    284

thaclong78 cho hỏi là màu nhân vật gồm trắng ( tân thủ ) xanh ( trung lập ) vàng ( chính phái ) và đỏ ( sát thủ ), cho mình hỏi là 4 màu đó nằm trong file nào ở settings, mình cần biết nguồn gốc của cái màu đó chứ ko cần code đổi màu.
    Mình muốn đổi ví dụ : vào phái nga my thì màu tên nv đổi thành màu vàng,nhưng mình muốn cho nó thành màu tím thì làm cách nào ? xin chỉ giáo

còn 1 câu nữa là file script trong Client dùng để làm gì vậy ?
    Khách viếng thăm hãy cùng ph4mduc4n xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

☆ ★ ☆ ★ ☆ ★ ☆ ★ ☆ ★ ☆ ★ ☆
    Đang ở
    ████████
    Thanks
    97

Trích dẫn Gửi bởi ph4mduc4n [Only registered and activated users can see links. ]
    thaclong78 cho hỏi là màu nhân vật gồm trắng ( tân thủ ) xanh ( trung lập ) vàng ( chính phái ) và đỏ ( sát thủ ), cho mình hỏi là 4 màu đó nằm trong file nào ở settings, mình cần biết nguồn gốc của cái màu đó chứ ko cần code đổi màu.
    Mình muốn đổi ví dụ : vào phái nga my thì màu tên nv đổi thành màu vàng,nhưng mình muốn cho nó thành màu tím thì làm cách nào ? xin chỉ giáo

còn 1 câu nữa là file script trong Client dùng để làm gì vậy ?
    Muốn đổi sang tím thì thay scripts set nó màu khác.
    1 x 9 + 2 = 11
    12 x 9 + 3 = 111
    123 x 9 + 4 = 1111
    1234 x 9 + 5 = 11111
    12345 x 9 + 6 = 111111
    123456 x 9 + 7 = 1111111
    1234567 x 9 + 8 = 11111111
    12345678 x 9 + 9 = 111111111
    123456789 x 9 +10= 1111111111

☆ ★ ☆ ★ ☆ ★ ☆ ★ ☆ ★ ☆ ★ ☆
    Đang ở
    ████████
    Thanks
    97

Trích dẫn Gửi bởi thachlong78 [Only registered and activated users can see links. ]
    Chà chà, ta post tin vớ vẩn bao giờ nhỉ, đọc phải đọc, kỹ đọc hết rồi nói, cái kiểu câu được câu chăng thì chỉ hại thân thôi bạn ạ. Dù sao thì bạn hãy nhớ rằng người có trình độ nhiều lắm bạn, có trình độ không nhất thiết phải thể hiện, vì nó chẳng giải quyết được việc gì cả, núi cao còn có núi cao hơn mà, quan trọng là làm học được gì, được gì thôi. Bạn hãy thử xin vào Team phát triển source xem sao, nếu đủ tình độ thì sẽ được nhận thôi, team a3pic đang làm ý, cha đó tuy làm chậm nhưng cũng làm tốt lắm.

@..: Mình chỉ trả lời trên diễn đàn không trả lời trên yahoo bạn à, nếu bạn muốn hỏi gì hay bàn gì thì nói ở đây.
    Mình k xin xỏ hay hỏi đáp gì hết, chỉ là có chuyện muốn nói về cái tkh thôi, nếu bạn không cần thì thôi vậy.
    1 x 9 + 2 = 11
    12 x 9 + 3 = 111
    123 x 9 + 4 = 1111
    1234 x 9 + 5 = 11111
    12345 x 9 + 6 = 111111
    123456 x 9 + 7 = 1111111
    1234567 x 9 + 8 = 11111111
    12345678 x 9 + 9 = 111111111
    123456789 x 9 +10= 1111111111

Thành Viên banynavy's Avatar
    Thanks
    21

Trích dẫn Gửi bởi SOURCECODE [Only registered and activated users can see links. ]
    Những gì thachlong làm sẻver TKH chã có gì là khó.Mình có thể khảng định.Không cần biết 1 tí gì về c++ cug được. Chịu khó ngồi nhìn source full là có thể build dc.
    Còn về thachlong chẳng qua chỉ là thằng mù giữa đám chột.Chứ thật ra chã có tài cán gì. Nói thẳng là chửi luôn.
    Nếu anh giỏi sao anh không qua các forum cao hơn của các bậc dc nói là ngừơi lớn ( học hết nhựng gì hs sv chưa học tới ). Còn về cách nói chuyện. Người ngu là người khẳng định người ta qua 1 bài viết. Nói ra thì bản chã có cái gì hết. Nếu bạn cảm thấy đúng thì miễn bàn. Tôi xin sỏuce là chuyện của tôi.Không cần bạn xen vào.Giúp dc thì giúp k giúp thì thôi.Chắc gì bạn đã hơn tôi.
    Người ta hơn mình có ở những cái người ta có mà mình ko có. phải hiểu cho họ bạn ah.Cái ý kiến về soucre của bạn a,e trong Box Jx cũng mong muốn lâu roài.
    Khách viếng thăm hãy cùng banynavy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên evilbaby1's Avatar
    Thanks
    10

cái thằng tạo topic nó tưởng nó ông nội người ta ? xin rồi còn trách, có cũng đéo thèm share những thằng như thế.
    Khách viếng thăm hãy cùng evilbaby1 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    0

Vậy thì bây giờ tôi đã hiểu sao.Cái nền jx server của VN lại tồi đến thế.Và chỉ có 1 sẻver như TKH là có chức năng ngon nhất. Tại vì Ở đây mọi người chỉ biết hùa nhau mà nói.Không theo 1 lập trường riêng của mình.
    @thachlong78: bạn nói câu đó thì hãy xem lại bản thân đi nhá
    @KingMax: có chắc là bạn đã share đúng không.
    Khách viếng thăm hãy cùng SOURCECODE xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên thachlong78's Avatar
    Thanks
    0

Bó tay hết thuốc chữa, có lẽ lại treo lại bảng bán thuốc chuột xả stress. Mình không phải là ai nhưng cũng không phải thằng ăn xin vào nhà theo kiểu ăn cướp. Xin lỗi bạn, muốn theo kiểu kích bác mà thu được gì thì ở đây bạn chưa đủ tuổi, mà nếu không phải vậy xin nói thẳng bạn đừng buồn: Đã ngu lại còn học đòi thói du côn. Tưởng thằng nào có chút khả năng muốn thử sức nên chỉ mấy câu, chứ cái thể loại này thì hết đỡ. Thôi từng đấy chắc đủ hiểu nhỉ, mà có cái thằng nào vào hùa kích bác nhỉ, muốn qua được mắt Mướp bằng mấy cài trò đó thì khó lắm bạn. Không biết ở nhà mấy bạn là ai nhưng ở đây biết thì nói, phải thì làm, định tìm thấy những thằng ngu ở đây thì khó lắm bạn ạ.

@...: Chà lâu lâu lại có trò xả stress, được. Mọi lần là cả bọn nó hùa vào mình, giờ chỉ có 1 thằng, và 1 2 đứa hùa theo không rõ ràng, hay lắm.
    Lần sửa cuối bởi thachlong78, ngày 25-07-11 lúc 03:48 PM.
    VLTK, huyền thoại sẽ trở lại...

Trang 3 của 11 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 5 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share QQFarm 4.7 full Source+ thú+cây của 4.9
    Bởi binhvq trong diễn đàn CHUYÊN ĐỀ WEB GAMES
    Trả lời: 13
    Bài viết cuối: 26-04-12, 05:51 PM
  2. Xin Source Code Full VUA PHÉP THUẬT để Việt hóa
    Bởi binhvq trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 14-10-10, 03:12 PM
  3. SCF 7.11.66b DLL Source Code Full
    Bởi Mr.Quy trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 22-05-10, 05:00 PM
  4. [Share] Warhammer Online Emulator source code!
    Bởi Lovepw trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 24-12-09, 08:28 AM