Sửa lỗi auto nạp thẻ ntdh - Trang 7
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 7 của 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 9 ... CuốiCuối
Kết quả 61 đến 70 của 122
    Vi phạm quy định
    Thanks
    0

Ðề: Sửa lỗi auto nạp thẻ ntdh

Trích dẫn Gửi bởi longthanhs [Only registered and activated users can see links. ]
    trời ơi khổ quá mỗi lần nạp thẻ mất 10% có ai như tôi ko ^^
    Nhìn cái tòa nhà 18 Tam Trinh chưa? Người ta xây cả cái tòa nhà to oành như thế, nhốt vào đấy bao nhiêu người để vận hành cái Ebank, rồi mạng lưới bán thẻ phủ khắp cả nước rồi để làm free cho mấy cái MU lậu sao?
    Khách viếng thăm hãy cùng polyme xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi polyme [Only registered and activated users can see links. ]
    Nhìn cái tòa nhà 18 Tam Trinh chưa? Người ta xây cả cái tòa nhà to oành như thế, nhốt vào đấy bao nhiêu người để vận hành cái Ebank, rồi mạng lưới bán thẻ phủ khắp cả nước rồi để làm free cho mấy cái MU lậu sao?
    bị khùng rùi, tụi nó bán thẻ thì tụi nó có doanh thu chứ nói ji2 chứ, Ebank của nó là để nó thu tiền thôi làm ji lấy 10% của người ta chứ, MU lậu rùi sao ko fai là đang tiếp bọn nó bán thẻ sao điên khùng.
    Khách viếng thăm hãy cùng longthanhs xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    0

Ô hay, thế cái tài khoản Ebank ấy dùng để làm gì? Để mua thẻ điện thoại, ... Thế cái thẻ điện thoại ấy tự nhiên nó đẻ ra được à? VTC phải thanh toán tiền cho nhà mạng chứ nó tự vẽ ra được mà đớp tất đấy?
    Khách viếng thăm hãy cùng polyme xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết accelan006's Avatar
    Thanks
    124

Trích dẫn Gửi bởi polyme [Only registered and activated users can see links. ]
    Ô hay, thế cái tài khoản Ebank ấy dùng để làm gì? Để mua thẻ điện thoại, ... Thế cái thẻ điện thoại ấy tự nhiên nó đẻ ra được à? VTC phải thanh toán tiền cho nhà mạng chứ nó tự vẽ ra được mà đớp tất đấy?
    nghe rất có lý, nhưng không hiểu sao mà vẫn ghét bọn "vô tổ chức"

ghét nó mà vẫn phải sống chung với nó mới ...ức chế

Tuấn

Thành Viên
    Thanks
    60

Không tranh cãi nữa phiền quá. Mỗi người im bớt 1 câu là hết có gì đâu. Đấu đá hoài
    Khách viếng thăm hãy cùng kunyeudung xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên Tâm Huyết Hào Hoa Công Tử's Avatar
    Đang ở
    Hoa Quả Sơn
    Thanks
    239

Help với
    lúc chiều mem vẫn nạp thẻ bình thường , tài khoản vẫn nhận được Vpoint
    đến tối có đứa nạp thẻ , thông báo Nạp thẻ thành công rồi , mà tài khoản VTC ko có Vcoi , Trong log nạp thẻ cũng không có , mà cái thẻ đó nạp lại thì card đã được sử dụng
    - đã kiểm tra phần config tài khoản Ebank vẫn là tài khoản cũ của mình , cho dù là tài khoản người khác thì cũng phải ghi vào Log
    Nếu web thông báo sai là : Nạp thẻ thành công thì cái thẻ đó dùng lại phải được nhưng Card đã được sử dụng
    Vì tài khoản Ebank chưa có vcoi , log cũng không ghi lại nên mình ko tin và đã Team View sang xem nó nạp lại cái thẻ thứ 2 và đúng là như vậy

Bác nào biết tại sao k
    Cho thuê VPS X5650 RAM 8GB + SSD 130 GB + MUSERVER SS6.9 + web config a-z + hỗ trợ FULL (config + quản lý + quảng cáo ads fb...)
    Group giao lưu admin MUSERVER : [Only registered and activated users can see links. ]

Moderator mrrainnt's Avatar
    Thanks
    401

Trích dẫn Gửi bởi o0ohaohoao0o [Only registered and activated users can see links. ]
    Help với
    đến tối có đứa nạp thẻ , thông báo Nạp thẻ thành công rồi , mà tài khoản VTC ko có Vcoi , Trong log nạp thẻ cũng không có , mà cái thẻ đó nạp lại thì card đã được sử dụng
    - đã kiểm tra phần config tài khoản Ebank vẫn là tài khoản cũ của mình , cho dù là tài khoản người khác thì cũng phải ghi vào Log
    Nếu web thông báo sai là : Nạp thẻ thành công thì cái thẻ đó dùng lại phải được nhưng Card đã được sử dụng
    Vì tài khoản Ebank chưa có vcoi , log cũng không ghi lại nên mình ko tin và đã Team View sang xem nó nạp lại cái thẻ thứ 2 và đúng là như vậy

Bác nào biết tại sao k
    - Điện lại VTC xem thẻ đã nạp vào tài khoản nào !
    - Nguy hiểm thật !
    Khách viếng thăm hãy cùng mrrainnt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    11

Trích dẫn Gửi bởi o0ohaohoao0o [Only registered and activated users can see links. ]
    Help với

Bác nào biết tại sao k
    Mình biết lý do rồi. tất cả tiền đã vào túi hoangmk22. ai biết tài khoản này của ai thông báo cho mình để cùng đi chém nó nha. Các bác muốn biết chỉ cần mở souce của cái dnt.php và search từ khóa "txtAccount" và ngay sau đó là tên tài khoản của bọn hacker hút máu anh em mình. Hiền giờ mình vẫn chưa biết giải quyết thế nào mong các pro giúp đỡ vụ này
    Khách viếng thăm hãy cùng minhvn12 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Đang ở
    Mua Vcoin & Gate SLL
    Thanks
    0

hoangmk22 là 1 tên chuyên trộm Vcoin có tiếng bên vn-zoom các bạn k b' à.

ai có nhu cầu bán Vcoi pm mình nhé giá cả VIP
    Khách viếng thăm hãy cùng huy5552000 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator mrrainnt's Avatar
    Thanks
    401

Trích dẫn Gửi bởi minhvn12 [Only registered and activated users can see links. ]
    Mình biết lý do rồi. tất cả tiền đã vào túi hoangmk22. ai biết tài khoản này của ai thông báo cho mình để cùng đi chém nó nha. Các bác muốn biết chỉ cần mở souce của cái dnt.php và search từ khóa "txtAccount" và ngay sau đó là tên tài khoản của bọn hacker hút máu anh em mình. Hiền giờ mình vẫn chưa biết giải quyết thế nào mong các pro giúp đỡ vụ này
    Mình đây có thấy tài khoản đâu bạn ? vẫn là biến $taikhoan mà ? Không hiểu sao nạp lại đúng mà k vào tài khoản =="
    Khách viếng thăm hãy cùng mrrainnt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 7 của 13 Đầu tiênĐầu tiên ... 5 6 7 8 9 ... CuốiCuối

Tag của Chủ đề này