Hỏi về phần Add Setting/droprate và Setting/NpcS , Setting/Item
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 5 của 5
    Thành Viên
    Thanks
    50

Icon5 Hỏi về phần Add Setting/droprate và Setting/NpcS , Setting/Item

Các pro cho mình hỏi

Setting/droprate mình add đồ Hoàng Kim sao nó không ra mà ra toàn đồ gì không ah

Setting/NpcS các pro chỉ thêm về các chỉ số trên quái được không vậy mình chỉ bik sơ sơ về vài phần của E-Book JxOnline thui mà nó quá sơ sài ai bik chỉ thêm mình với

Setting/Item sao mình thấy các ID add vào Setting/droprate về phần vũ khí sao giống nhau thế làm sao để chỉnh add vào Setting/droprate để khi đánh quái rớt ra đúng món đồ hoàng kim mà mình đã add ID

mình thấy là vũ khí là khó Add nhất vì ID quá giống nhau Add đồ mà ra lung tung nhất là phần Setting/Item\meleeweapon
    các pro xem và chỉ mình với mình đang chơi bản Sóng Gió Tình Yêu V 3.0

Nhất là Setting/Item\meleeweapon add Id làm đánh quái ra vũ khí hoàng kim còn đồ quần , áo các loại thì ok rùi còn mỗi vũ khí

Thank các pro trước
    Khách viếng thăm hãy cùng bboybest xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    3
    Hình như các Ebook đều hướng dẫn rất chi tiết mà.

Với lại add tỉ lệ rớt đồ hoàng kim vào quái chi cho mệt thế. Add vào NPC cho tiện chứ đánh quái rớt toàn đồ hoàng kim thì đúng là nhặt oãi lắm
    .
    Lần sửa cuối bởi thaihoa91, ngày 19-06-11 lúc 07:58 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng banphaixanh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Ðề: Hỏi về phần Add Setting/droprate và Setting/NpcS , Setting/I

Bạn nên xem kỹ bài này : [Only registered and activated users can see links. ]
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

4. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến thaihoa91 vì bài viết này !

bboybest (20-06-11)

Thành Viên
    Thanks
    50
    Nhưng mình muốn tìm tòi ra ai trả bik add đồ vô nếu nói vậy thà tui lấy tên Admin tui lấy đồ củng được cần gì phải Add làm gi cho mệt .........

Nhưng Thái Hoa ơi cái phần chỉnh đẳng cấp bên Vũ khí Hoàng Kim là quá cao Add zo không dc nó chỉ cho khoảng từ 1 >> 10 thui và cái Id lại giống nhau nữa chứ không bik có thể thay đổi đc không để đổi Id đồ Hoàng Kim thành Id khác để Add dễ hơn

Thái Hoa có thể chỉ rõ cho mình được không Thank trước nha
    Lần sửa cuối bởi thaihoa91, ngày 20-06-11 lúc 07:51 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng bboybest xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Ðề: Hỏi về phần Add Setting/droprate và Setting/NpcS , Setting/I

Để 11 trở lên dc mà ta ! Bạn tham khảo bộ item của các Server như TSBD 0.3 để bít thêm !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. Xin Script với Setting
    Bởi lyson75124 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 16-11-10, 10:56 AM
  2. Setting item của mình chỉnh các bạn nhận xét dùm
    Bởi jxnewbie trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 18
    Bài viết cuối: 07-02-10, 07:34 PM