Bản Ghost Xp Sp3 đa cấu hình tích hợp Audition Offline - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 40
    2022 thecong's Avatar
    Thanks
    101

Ðề: Bản Ghost Xp Sp3 đa cấu hình tích hợp Audition Offline

CÓ mỗi cái game audition mà cũng phải vất vả thế này ư, lại còn chơi nguyên cả file ghost gần 5G, các bạn trẻ ko biết cài à, mà bạn tạo cái ghost ko biết tích hợp server và SQL lun à, nhấn 1 phát chạy lun, cần gì ghost, hazzzzzzzzz, mất công up 4,5 ghi, các bạn trẻ thật là giết thời gian và việc vô bổ
    Ký cái gì?

Quản trị viên vếu bự ! pikhjn's Avatar
    Đang ở
    A Town With Love !
    Thanks
    216

Ðề: Bảng Ghost Xp Sp3 đa cấu hình tích hợp Audition Offline

Trích dẫn Gửi bởi clubgame^^ [Only registered and activated users can see links. ]
    Xin lỗi các bạn. link rất tốt và ổn định.
    mình không cài được tại ghost của mình bị hỏng. đã sửa lại và test ok . các bạn tiếp tục down và chơi đi nhé. xin lỗi và thank chủ thớt nhiều
    test okie phải không để test thử xém
    Khách viếng thăm hãy cùng pikhjn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    32

nặng thế này thì cài cho nó chắc
    Khách viếng thăm hãy cùng thehoanght xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên nguyenhaicntt's Avatar
    Đang ở
    ™ Hải Dương Thân Yêu ™
    Thanks
    27

Trích dẫn Gửi bởi thecong [Only registered and activated users can see links. ]
    CÓ mỗi cái game audition mà cũng phải vất vả thế này ư, lại còn chơi nguyên cả file ghost gần 5G, các bạn trẻ ko biết cài à, mà bạn tạo cái ghost ko biết tích hợp server và SQL lun à, nhấn 1 phát chạy lun, cần gì ghost, hazzzzzzzzz, mất công up 4,5 ghi, các bạn trẻ thật là giết thời gian và việc vô bổ
    Này anh bạn. bạn pro, bạn giỏi thì kệ bạn, nhưng bạn không có quyền khinh thường người khác như thế. Mình tạo ra dành cho người cần nó, chứ không phải để 1 người như bạn vào chê bai, bình phẩm. Có tài mà ko có đức thì cũng là người vô dụng. Bạn hãy hiểu cho điều này
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenhaicntt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

5. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến nguyenhaicntt vì bài viết này !

nhocquay4mat (21-07-11)

Thành Viên nguyenhaicntt's Avatar
    Đang ở
    ™ Hải Dương Thân Yêu ™
    Thanks
    27

Trích dẫn Gửi bởi yuhari [Only registered and activated users can see links. ]
    à hà ngồi đây cm, kêu qua làm giùm ko làm ;t,hỏi cứ nói vu vơ bố thằng tây nào mà biết được, down bản của bác 2 lần rồi, 1 cái 36file, 1 cái này... xóa, ko cần lần thứ 3, 2 lần.. 3 ngày là đủ rồi, hỏi cứ nói vu vơ.
    Sax. lười nó vừa thôi bạn. Đã bỏ công làm đầy đủ, quay cả lại video, hướng dẫn file word. Còn k tự làm đi, còn muốn ng khác làm sẵn hết. Bạn nghĩ m chỉ có việc ăn và ngồi cài cho ai pm đến à. haiz . Ai cũng như bạn chắc sập tiệm. Đã quá đầy đủ rồi, vận động chút đi, lười vừa thôi
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyenhaicntt xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Trùm Quậy (Tổ chức GBC)
    Thanks
    35

Trích dẫn Gửi bởi thecong [Only registered and activated users can see links. ]
    Lần sau bạn tôn trọng tác giả tí nhé
    Khách viếng thăm hãy cùng nhocquay4mat xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    51

em ghost 25% thì bị lỗi gì đó làm e cài lại Win......Các Anh Giúp em với..........................tại PM GHost của em hay tại Link hư zậy
    Khách viếng thăm hãy cùng kenken1992 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    19

Mấy bạn ơi! Mình donw tất về rùi khi nối lại = hjsplit thì nó chạy tới khoảng 70 mấy % là nó báo lỗi ko nối tiếp. Mình nhìn file nó nối đc có 3.98 Gb. Mình nối = Total Commander thì tới file 21 cũng chạy đc mấy % là nó báo lỗi y hệt cái kia. Mình xem lại file .GHO thì đc 3.99 Gb. Không biết bị lỗi j. Mình dơn = IDM tất cả file đều đủ dung lượng. Ai biết chỉ mnh với
    Khách viếng thăm hãy cùng rexviet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Trùm Quậy (Tổ chức GBC)
    Thanks
    35

Trích dẫn Gửi bởi rexviet [Only registered and activated users can see links. ]
    Mấy bạn ơi! Mình donw tất về rùi khi nối lại = hjsplit thì nó chạy tới khoảng 70 mấy % là nó báo lỗi ko nối tiếp. Mình nhìn file nó nối đc có 3.98 Gb. Mình nối = Total Commander thì tới file 21 cũng chạy đc mấy % là nó báo lỗi y hệt cái kia. Mình xem lại file .GHO thì đc 3.99 Gb. Không biết bị lỗi j. Mình dơn = IDM tất cả file đều đủ dung lượng. Ai biết chỉ mnh với
    Down thiếu rồi

Dung lượng: 4,94 Gb (25part x 200Mb+1part 61,2Mb)
    Khách viếng thăm hãy cùng nhocquay4mat xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    19

Trích dẫn Gửi bởi nhocquay4mat [Only registered and activated users can see links. ]
    Down thiếu rồi

Dung lượng: 4,94 Gb (25part x 200Mb+1part 61,2Mb)
    Mình nói bạn k hiểu àk? Mình down đủ 26 file, mà khi nối thì tới file 21 thì bị lỗi. Chắc do IDM nó down chia ra nhiều đường nên bị sót lại j đó
    Khách viếng thăm hãy cùng rexviet xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 4 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3 4 CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Cần 1 cái giá cho Ghost offline
    Bởi danthanhthi trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box
    Trả lời: 4
    Bài viết cuối: 31-07-10, 10:19 AM
  2. ko bik có sv ghost offline k nhỉ
    Bởi zonjkut3 trong diễn đàn Yêu Cầu - Hỏi Đáp
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 24-06-10, 08:18 PM
  3. GHOST OFFLINE ai có share em với
    Bởi johncybergame trong diễn đàn Các Server Không Nằm Trong Box