ai chỉ cho em cách tặng zen và lần rs cho member cái
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 2 của 2
    Thành Viên
    Thanks
    167

Icon9 ai chỉ cho em cách tặng zen và lần rs cho member cái

ai chỉ cho em cách tặng zen và lần rs cho member cái
    Khách viếng thăm hãy cùng nghienmu xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên okmen2711's Avatar
    Đang ở
    UB - Quảng Ninh
    Thanks
    18

Ðề: ai chỉ cho em cách tặng zen và lần rs cho member cái

Tặng ZEN

vào start => programs => Microsoft SQL Server => Enterpise Manager => SQL Server Group => Local => Databases => MuOnline => Stored Procedures => nhìn sang khung bên phải tìm và double click vào WZ_Createcharacter => kéo thanh cuộn xuống gần dưới cùng sẽ thấy đoạn code sau:
    SELECT @AccountID As AccountID, @Name As Name, 380, 5000, @Class As Class,
    Strength, Dexterity, Vitality, Energy, Inventory,MagicList, Life, MaxLife, Mana, MaxMana, MapNumber, MapPosX, MapPosY,
    getdate() As MDate, getdate() As LDate, Quest, DbVersion, Leadership,2000000000
    FROM DefaultClassType WHERE Class = @Class
    Bạn có nhìn thấy số 2000000000 trong đoạn code ko? đó chính là số Zen mà khi tạo nhân vật mới sẽ đc, bạn thay số đó tùy theo ý thik

Tặng Lần RS:

vào start => programs => Microsoft SQL Server => Enterpise Manager => SQL Server Group => Local => Databases => MuOnline => Tables => nhìn sang khung bên phải tìm và chọn character => chuột phải vào đó chọn Design Table => hiện 1 bảng có 2 phần (trên, dưới), phần trên có 4 cột, bạn nhìn vào cột đầu tiên : Column name => tìm đến hàng Resets (ở gần cuối)=> click chuột vào hàng đó và nhìn xuống phần dưới bạn có thể thấy giá trị Default value = 0, bạn thay số 0 đó = số lần rs bạn muốn
    Khách viếng thăm hãy cùng okmen2711 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. Các member vào giúp
    Bởi VH-Game trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 0
    Bài viết cuối: 16-06-11, 09:49 AM
  2. Các cậu member nào thành công cài SQL SP4 cho mình hỏi
    Bởi CLAWRIDE trong diễn đàn Cabal Online
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 06-09-10, 07:41 PM
  3. Tất cả member vào đọc cái này !!!
    Bởi heroes1412 trong diễn đàn Releases
    Trả lời: 0