Topic share file việt hoá server china
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Xem kết quả Bình chọn: Có nên share không?

Người bình chọn
15. Bạn không thể bình chọn trong Bình chọn này
  • Share đi mọi người

13 86.67%
  • Ai làm nấy hưởng, tao ích kỷ lắm éo share gì đâu

2 13.33%
Trang 1 của 5 1 2 3 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 47
    Thành Viên
    Thanks
    5

Topic share file việt hoá server china

Mình muốn lập topic này để ai việt hoá đc những gì thì share cho mọi người cùng phát triển.Chứ thấy mấy pro toàn diếm 1 mình, 1 số người có thể cho rằng " share cho thằng bố mày à " nhưng china nó còn share cái mà trước giờ chưa có được huống hồ mình chỉ vh thôi chứ có dev gì đâu mà quan trọng wa vậy, ai cũng có thể làm đc chỉ là vấn đề thời gian.chứ chẳng có chất xám gì trong việc vh cả.
    để mở hàng mình sẽ share 1 số thứ mình vh đc.
    waiting pls!
    Khách viếng thăm hãy cùng mayman11 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

2. The Following 5 Users Say Thank You to mayman11 For This Useful Post:

DirectX (28-05-11), kemdenny (25-05-11), shakushi007 (02-06-11), trongloikt192 (25-05-11), [B.M.W]Sports (25-05-11)

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

Ðề: Topic share file việt hoá server china

Tùy bạn nghĩ thui Mình dạo này bận đồ án nên chả ngâm wái gì, fải nó hơn 2 3 tháng nay chưa đụng tới JX dc !

Bạn nói câu việt hóa mà không cần chất xám là sai lầm, bây h cho dù bạn biết chữ đó dịch ra nghĩa gì, mà ko bít thay thế chữ đó ở đâu, ko nắm dc cấu trúc server thì dịch sẽ lỗi game chứ ko đùa !

China share cho mình là hàng cũ bạn à, lúc nó có bản 2.0 (có thêm khảm nạm + mở rộng rương như VNG) thì nó share cho mình hàng cũ 1.0 là bản mình đang dùng và cho là mới nhất

Chúc bạn sớm tìm dc người việt hóa dùm bạn
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên trongloikt192's Avatar
    Thanks
    56

bạn đưa ra list các file cần việt hoá đi, mình giúp cho. khả năng dich hán việt của mình thì khá tốt, nhưng chưa hiểu rõ cần việt hoá các file nào nên cũng đang gặp khó khăn.
    Khách viếng thăm hãy cùng trongloikt192 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    5

VH khá nhiều bạn ah, bạn để lại yahoo đc ko thanks bạn đã có ý tốt
    Khách viếng thăm hãy cùng mayman11 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên trongloikt192's Avatar
    Thanks
    56

Trích dẫn Gửi bởi mayman11 [Only registered and activated users can see links. ]
    Okay! yahoo là nhoczero_ktvn192 nhá, mình thì online thường xuyêng, nhưng để ẩn nik bạn cứ nhắn tin qua là mình biết liền.
    Khách viếng thăm hãy cùng trongloikt192 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    Hải Dương
    Thanks
    18

Bạn có thể chỉ ra hướng việt hoá của bạn được không? bằng NPCtool hay HEX?
    Nếu bạn việt hoá bằng tool thì mình khuyên bạn nên dừng lại. Mình đã việt hoá thử thất đại thành thị và khi chậy thử thì GS load vhaamj kinh khủng. Do vậy mình đang VH kiểu Hex và được 95% các map rồi. Còn 5% còn lại là các map mình mới thêm vào.
    Như thaihoa91 nói thì không thể ko có chất xám ở đây được. Bạn phải biết Hex cái gì, dùng thủ thuật gì? chứ.
    Chúc bạn vui.
    Khách viếng thăm hãy cùng cuncon82 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Mod Phien-NhaTrang đợt trước có mở sv này onl cũng Vh gần hết cái ba lăng , sv đc share cho 1 ng` mà ng` này share lại cho mình , ai cần thì Pm mình share lại cho.
    Khách viếng thăm hãy cùng AnhHaiJx xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

9. The Following 2 Users Say Thank You to AnhHaiJx For This Useful Post:

quydu1989 (25-05-11), tranducnam14 (25-05-11)

Thành Viên
    Thanks
    18

AnhHaiJx share cho minh với nha yahoo [Only registered and activated users can see links. ] hay bạn để lại yahoo minh pm nha thank bạn nhiều
    Khách viếng thăm hãy cùng quydu1989 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Vi phạm quy định
    Thanks
    83
    Trích dẫn Gửi bởi mayman11 [Only registered and activated users can see links. ]
    GỬI CHO MÌNH QUA yahoo: [Only registered and activated users can see links. ]

Trích dẫn Gửi bởi AnhHaiJx [Only registered and activated users can see links. ]
    Mod Phien-NhaTrang đợt trước có mở sv này onl cũng Vh gần hết cái ba lăng , sv đc share cho 1 ng` mà ng` này share lại cho mình , ai cần thì Pm mình share lại cho.
    yahoo: [Only registered and activated users can see links. ]
    bạn cho mình xin
    Khách viếng thăm hãy cùng judasy xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

CyBerTeam
    Đang ở
    Hà Nội
    Thanks
    64

Đọc xong cái bài post của chủ toppic + "Ai làm nấy hưởng, tao ích kỷ lắm éo share gì đâu" là mình hiểu được bạn là người như thế nào rồi

Thôi tùy bạn, mình nghĩ không cần thiết phải tranh cãi với con người như vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng khoamamktvn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 5 1 2 3 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. Share 1 server full đang online tại china
    Bởi [B.M.W]Sports trong diễn đàn Võ Lâm Truyền Kỳ (Jx Server)
    Trả lời: 67
    Bài viết cuối: 07-06-12, 07:35 PM
  2. Mấy Pro cho em hỏi về việc chạy server được share của china
    Bởi rikudo trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 25-12-10, 09:10 AM
  3. Phát Hiện web share server của china
    Bởi lemonking trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 9
    Bài viết cuối: 20-08-10, 12:23 PM
  4. Share file cài server tlbb 035 của china
    Bởi BlackDragon776 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu