mời ae mod bên thiên long tình kiếm vào xem
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Kết quả 1 đến 2 của 2
    Thành Viên
    Thanks
    0

mời ae mod bên thiên long tình kiếm vào xem

bây giờ minh có thể nâng giá các món đồ trong game lên để cho chất lượng game đc tốt hơn. chứ giá của fun bộ đồ pro chi co giá trị 400k vnd trở xuống, như vậy thì làm mà có tiền để trả cho nhân viên trong đó và tiền đâu mà năng cấp server cho tốt đc? tôi là 1 trong những người cần đc chơi tốt. rất mong đc các ae mod bẩm báo lên trên zum
    Khách viếng thăm hãy cùng vietangiang xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    8

Icon14 Ðề: mời ae mod bên thiên long tình kiếm vào xem

Trích dẫn Gửi bởi vietangiang [Only registered and activated users can see links. ]
    bây giờ minh có thể nâng giá các món đồ trong game lên để cho chất lượng game đc tốt hơn. chứ giá của fun bộ đồ pro chi co giá trị 400k vnd trở xuống, như vậy thì làm mà có tiền để trả cho nhân viên trong đó và tiền đâu mà năng cấp server cho tốt đc? tôi là 1 trong những người cần đc chơi tốt. rất mong đc các ae mod bẩm báo lên trên zum
    Hi, bạn nói tới tình kiếm làm mình nhớ sv này. Vừa vào thấy không đc. có lẽ lại bị tấn công mạng. mà không thấy hữu duyên vào coi SV nhỉ. SV bị tấn công mà không bít ( hoặc bít mà không có thông báo gì trên website) có người sẽ hiểu lầm là bạn ít quan tâm tới SV đó.
    Nhắc tới đồ full lại phải nói. hữu duyên thiên vị cho ngoại công quá. ai đời tần hồn phái nội công gì mà lại có dòng +150% ngoại công trước sau đó mới tới dòng +150% nội công. Cái này thật pó tay không hỉu hữu duyên nghĩ gì mà cho dòng đó vào đồ nội công . Phái ngoại kết hợp 3 bộ đồ ( 6 món full) tức có 3 lần +150% ngoại công( cách khác kết hợp với full 100 môn phái cũng hay).trong khi đó phái nội công lại phải có 2 lần cộng 150% ngoại công mới có đc + 2 lần 150% nội công.
    mình đã chơi 1 VD chuyển sinh tầm 50 lần, lúc đó tính nạp tiền mua full không bít kết hợp sao cho hay lên PM kênh bang hội. Lúc đó ông bang chủ trong bang chỉ cho mình mới ngã ngửa. ai đời VD rs 50 lần máu có chưa tới 600k nội công chưa tới 700k ( cộng full nội lực lấy công làm thủ) , đấu với cái bang máu tầm 2m T______T ngoại công nó đánh mình lại rát hơn cả mình đánh nó, thôi thế em xin chết máu đã ít hơn nó damage lại kém nó đánh khỉ gì nữa. delete cho nhanh bao giờ sửa lại thì tính tiếp.
    Khách viếng thăm hãy cùng note87 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Các Chủ đề tương tự

1. cần mua 1 sv Thiên Long việt hóa từ 90%->100%
    Bởi vn20495 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 16-07-10, 10:57 AM