Lỗi không kết nối được đến máy chủ
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 14
    Thành Viên
    Thanks
    6

Lỗi không kết nối được đến máy chủ

[Only registered and activated users can see links. ]
    Sau khi vào game, tới bảng đó thì bị đứng hình. Bạn có thể chỉ mình cách khắc phục được không ??? ( tắt Fire Wall - ping thành công ).
    Tiếp nữa, bạn có thể cho mình biết tên đăng nhập và mật khẩu của GM được không ??? Rất mong nhận được sự giúp đỡ
    Chân thành cảm ơn !!!
    Khách viếng thăm hãy cùng shizuoka xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

Ðề: HuuDuyen cho mình hỏi tí

sao cái gì cũng huuduyen huuduyen .... hết vậy
    Khách viếng thăm hãy cùng BruceLee xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

Thanks, tớ đã tìm đuợc lý do tại sao ko đăng nhập dc. Lý do đơn giản là ......... mình đã disc tất cả các card mạng của VMWave mà chỉ mở đúng mỗi loopback do IP máy mình là IP tĩnh ( ko tìm dc file chứa IP của server nên tạm thời muốn chơi phải ngắt mạng và mở loopback ).
    Còn cái này thì chịu : đang chơi giữa chừng bị out. Lúc đó time trong ping < 25ms. Và còn 1 cái nữa là đã đủ exp lên cấp nhưng bấm hoài chả chịu lên Hiện đang tìm bản ít lỗi hơn để chơi. Ai có share với ( link media giùm ).

Thành Viên
    Thanks
    6

Trích dẫn Gửi bởi BruceLee [Only registered and activated users can see links. ]
    sao cái gì cũng huuduyen huuduyen .... hết vậy
    Ko biết phải hỏi ......... đó là điều đương nhiên. Có những cái bạn biết, nhưng ko hẳn người khác biết và ngược lại. Hỏi cũng là 1 cách học tập và trao đổi kiến thức với nhau.
    Thân !!!

Thành Viên
    Thanks
    7

Sẳn đây cho mình hỏi luôn là làm cách nào gở bỏ Loopback Adapter (tức mạng ảo) trên window...!
    Khách viếng thăm hãy cùng cuongat7 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    2

sao ko brucelee brucelee ..... đi mà huuduywn
    Khách viếng thăm hãy cùng BruceLee xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Trích dẫn Gửi bởi BruceLee [Only registered and activated users can see links. ]
    sao ko brucelee brucelee ..... đi mà huuduywn
    - chuối haha, i like itt, mai mốt lập topic là yuhari brucelee nhaaaaaaa
    Ko biết phải hỏi ......... đó là điều đương nhiên. Có những cái bạn biết, nhưng ko hẳn người khác biết và ngược lại. Hỏi cũng là 1 cách học tập và trao đổi kiến thức với nhau.
    Thân !!!
    - theo mình ý bạn kia nói là : có thể để tên topic là : Mọi ng cho mình hỏi tí, ko nhất thiết phải là hd.
    Khách viếng thăm hãy cùng yuhari xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    6

@yuhari : thanks bạn đã nhắc nhở. Tuy nhiên, khi đọc qua tất cả các phần hỏi đáp thì chỉ thấy mod HuuDuyen là tận tâm với công việc của mình. Hướng dẫn rất rõ ràng và chi tiết, còn những người khác ( xin lỗi nếu có đụng chạm ) thì 1 là trả lời chung chung - 2 là khoe mình đã làm được nhưng ko chia sẻ cách làm với ai và 3 là spam.
    Về chuyện hay bị dis khỏi mạng cũng như đủ exp mà ko lên cấp dc thì cuối cùng sau 1 hồi thử đi thử lại mình mới phát hiện dc 1 điều : bản client của mình đã down bị lỗi. Sau khi tải bản khác về thì tình trạng đó ko còn nữa, tuy nhiên khi rê chuột đến các thanh skill ( nằm từ F1 đến F10 ) thì hay bị dis. Vẫn chưa tìm dc bản client tương ứng với bản server mà mod đã share

Super Moderator huuduyen_05's Avatar
    Đang ở
    Unknow
    Thanks
    122

Sử dụng client 1.x đang phổ biến hiện nay hoặc 2.x (việt hoá có ít hơn 1 chút) thì đâu bị lỗi gì đâu bạn.

Xem ở topic download center -> mục client.

Client 1.x : có thể dùng client của TLBB TL Anh Hùng, Tình Kiếm...
    Client 2.x có thể dùng của Thần Long, Huyết Tử, Bá Vương....

Tên topic được đổi lại theo quy định của diễn đàn
    Khách viếng thăm hãy cùng huuduyen_05 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    28

Trích dẫn Gửi bởi huuduyen_05 [Only registered and activated users can see links. ]
    Sử dụng client 1.x đang phổ biến hiện nay hoặc 2.x (việt hoá có ít hơn 1 chút) thì đâu bị lỗi gì đâu bạn.

Xem ở topic download center -> mục client.

Client 1.x : có thể dùng client của TLBB TL Anh Hùng, Tình Kiếm...
    Client 2.x có thể dùng của Thần Long, Huyết Tử, Bá Vương....

Tên topic được đổi lại theo quy định của diễn đàn
    ah` HD cho hỏi luôn, sao mình dùng bản sv của TNGH, chạy với clien 1.x thì OK. còn 2.x thì lại ko được. cụ thể là login OK, nhưng ở màn hình chọn char thì ko còn tác dụng.
    double vào NV hoặc Click Vào Trò Chơi thì nó ra thế này
    [Only registered and activated users can see links. ]
    ở acc này có 2 char, nhưng nó chỉ hiện lên có 1 và cũng ko hiện thông tin của NV.
    .........đã test qua 2 clien bá vương và huyết tử.
    Khách viếng thăm hãy cùng red.ljon xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 1 của 2 1 2 CuốiCuối