[JX] Video hướng dẫn cài đặt Server JX (TSBD 3.0) - Trang 20
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 20 của 38 Đầu tiênĐầu tiên ... 10 18 19 20 21 22 30 ... CuốiCuối
Kết quả 191 đến 200 của 372
    Thành Viên
    Thanks
    7

Ðề: Phim hướng dẫn cài đặt Server JX (TSBD 3.0) 2011 by Jxvietnam

jxvietnam sao không trả lời câu hỏi của mình vậy?
    Khách viếng thăm hãy cùng hienquan xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator
    Đang ở
    Nơi rất xa
    Thanks
    572

Trích dẫn Gửi bởi hienquan [Only registered and activated users can see links. ]
    jxvietnam sao không trả lời câu hỏi của mình vậy?
    Do patch server đã nén lại nên ko làm gì đc !
    Khách viếng thăm hãy cùng jxvietnam xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

3. Các thành viên gởi lời cảm ơn đến jxvietnam vì bài viết này !

thedhs (29-07-11)

Thành Viên
    Đang ở
    Singapo
    Thanks
    25

jxvietnam thế sao ..cai sẻver xong chạy client như pác hướng dẫn vào tạo nhân vật đc nhưng lại hiện kết nối thất bại zậy ..chỉ cách dùm mình đi
    Khách viếng thăm hãy cùng jangminh254 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

☆ ★ ☆ ★ ☆ ★ ☆ ★ ☆ ★ ☆ ★ ☆
    Đang ở
    ████████
    Thanks
    97

Trích dẫn Gửi bởi hienquan [Only registered and activated users can see links. ]
    cho mình hỏi lỗi game sever chạy lúc không load được gì thì tắt là lỗi do đâu vậy?
    Xem lại đã set ram ảo đủ để chạy sv hay chưa.
    1 x 9 + 2 = 11
    12 x 9 + 3 = 111
    123 x 9 + 4 = 1111
    1234 x 9 + 5 = 11111
    12345 x 9 + 6 = 111111
    123456 x 9 + 7 = 1111111
    1234567 x 9 + 8 = 11111111
    12345678 x 9 + 9 = 111111111
    123456789 x 9 +10= 1111111111

Thành Viên
    Đang ở
    Singapo
    Thanks
    25

jxvietnam thế sao ..cai sẻver xong chạy client như pác hướng dẫn vào tạo nhân vật đc nhưng lại hiện kết nối thất bại zậy ..chỉ cách dùm mình đi (LÀM ƠN KHẮC PHỤC DÙM VỚI ) TKS
    Khách viếng thăm hãy cùng jangminh254 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Moderator
    Đang ở
    Nơi rất xa
    Thanks
    572

Trích dẫn Gửi bởi jangminh254 [Only registered and activated users can see links. ]
    jxvietnam thế sao ..cai sẻver xong chạy client như pác hướng dẫn vào tạo nhân vật đc nhưng lại hiện kết nối thất bại zậy ..chỉ cách dùm mình đi (LÀM ƠN KHẮC PHỤC DÙM VỚI ) TKS
    Bạn nói mồm thế ai mà biết lỗi gì mà fix @@
    Chụp tấm hình gameserver.exe khi chạy server lên đây, ko thì chịu @@

Thành Viên
    Thanks
    7

Xem lại đã set ram ảo đủ để chạy sv hay chưa.
    trước khi tham gia tes jx mình đã set lại ram ảo rùi.đầu tiên mình cũng nghĩ như bạn...nhưng bjờ mình cho rằng tại sever của các bạn copy nhiều thứ của nhiều người khác lên có cái không khớp mới bị như vậy.
    mình đã từng cài 1 số sever chạy ok..sau chỉ cần sửa 1 chút là bị như vậy ah..nhưng đấy là mình gà về JX.còn như các bạn : đã lắm rõ về sever của các bạn lên mới sửa vì vậy chắc các bạn sẽ fix được lỗi thui..nhưng tôi thấy con đường của JX ngày cang hẹp lại vì mọi người không mấy mặn mà nữa..
    Bjờ chỉ còn lại newmember mới lên tò mò làm thử.
    còn các bạn pro thì cũng chẳng khác gì bọn TQ share cho anh em mới cũng chẳng được hoàn chỉnh..các newmember cứ hì hục cài rùi lại xóa...mắc lỗi tùm lum..đưa 1 đống câu hỏi lên fourn mà đâu thấy ai đưa ra được 1 câu trả lời hoàn chỉnh..chỉ như là cưỡi ngựa xem hoa

Super Moderator thaihoa91's Avatar
    Thanks
    662

trước khi tham gia tes jx mình đã set lại ram ảo rùi.đầu tiên mình cũng nghĩ như bạn...nhưng bjờ mình cho rằng tại sever của các bạn copy nhiều thứ của nhiều người khác lên có cái không khớp mới bị như vậy.
    mình đã từng cài 1 số sever chạy ok..sau chỉ cần sửa 1 chút là bị như vậy ah..nhưng đấy là mình gà về JX.còn như các bạn : đã lắm rõ về sever của các bạn lên mới sửa vì vậy chắc các bạn sẽ fix được lỗi thui..nhưng tôi thấy con đường của JX ngày cang hẹp lại vì mọi người không mấy mặn mà nữa..
    Bjờ chỉ còn lại newmember mới lên tò mò làm thử.
    còn các bạn pro thì cũng chẳng khác gì bọn TQ share cho anh em mới cũng chẳng được hoàn chỉnh..các newmember cứ hì hục cài rùi lại xóa...mắc lỗi tùm lum..đưa 1 đống câu hỏi lên fourn mà đâu thấy ai đưa ra được 1 câu trả lời hoàn chỉnh..chỉ như là cưỡi ngựa xem hoa
    Bạn nói vậy là ko đúng rùi ! Trong 4rum này chủ yếu chia sẻ kinh nghiệm, chứ ng` ta ko phải ăn ko ngồi rảnh chờ bạn lên bạn hỏi để trả lời ! Họ ko nhận bất kỳ đồng lương nào từ bạn ! Việc bạn cài dc hay ko là do ở việc bạn có chịu khó kiên nhẫn để cài hay ko ! Tui từng cài mất 1 năm mới thành công, chứ có ai chỉ bảo gì đâu !

Ng` ta lên đây ko phải để cài chơi game này ! Mà họ học viết code hay làm 1 game là chính !
    Khách viếng thăm hãy cùng thaihoa91 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    7

Bạn nói vậy là ko đúng rùi ! Trong 4rum này chủ yếu chia sẻ kinh nghiệm, chứ ng` ta ko phải ăn ko ngồi rảnh chờ bạn lên bạn hỏi để trả lời ! Họ ko nhận bất kỳ đồng lương nào từ bạn ! Việc bạn cài dc hay ko là do ở việc bạn có chịu khó kiên nhẫn để cài hay ko ! Tui từng cài mất 1 năm mới thành công, chứ có ai chỉ bảo gì đâu !

Ng` ta lên đây ko phải để cài chơi game này ! Mà họ học viết code hay làm 1 game là chính !
    Thế theo thaihoa thì những người lên box này vì những gi?
    mình có thể chia theo 2 lớp người:
    1__đó là những dân chuyên như bạn và 1 số người khác..lên để học hỏi...để phát triển kiến thức của mình.để thực hành những gì mà mình đã học.
    2----la những người không chuyên như mình và 1 số người khác. tìm đến JX private chỉ vì lòng đam mê game này vì nếu chơi của VINAGAME quá tốn tiền.
    Còn nếu box không giành cho những người loại 2 Thì các bạn có thể khoá hết tài khoản đi
    >>ngày xưa bạn phải thử cài JX 1 năm mới được thì bjờ mọi người cũng phải như bạn sao?? thế thì bạn đi tiên phong để làm gì..đứng xuống cuối hàng đi
    Mình xin kể lại cho bạn nghe câu chuyện Hồ chủ tịch qua suối nhé
    khi đi qua 1 con suối bác dẫm phải 1 viên đá bị cập kênh suýt ngã..bác đã cúi xuống kê lại viên đá đó..những người đi cùng bác có hỏi thì bác trả lời: bác làm thế để những người đi sau không bị ngã nữa
    do là tư tưởng hồ chí minh..mình nghi chắc bạn học môn này trong trường điểm cũng không cao đâu nhỉ

Moderator
    Đang ở
    Nơi rất xa
    Thanks
    572

Thế theo thaihoa thì những người lên box này vì những gi?
    mình có thể chia theo 2 lớp người:
    1__đó là những dân chuyên như bạn và 1 số người khác..lên để học hỏi...để phát triển kiến thức của mình.để thực hành những gì mà mình đã học.
    2----la những người không chuyên như mình và 1 số người khác. tìm đến JX private chỉ vì lòng đam mê game này vì nếu chơi của VINAGAME quá tốn tiền.
    Còn nếu box không giành cho những người loại 2 Thì các bạn có thể khoá hết tài khoản đi
    >>ngày xưa bạn phải thử cài JX 1 năm mới được thì bjờ mọi người cũng phải như bạn sao?? thế thì bạn đi tiên phong để làm gì..đứng xuống cuối hàng đi
    Mình xin kể lại cho bạn nghe câu chuyện Hồ chủ tịch qua suối nhé

do là tư tưởng hồ chí minh..mình nghi chắc bạn học môn này trong trường điểm cũng không cao đâu nhỉ
    Thế này bạn nhé : File text hướng dẫn cũng có, video cũng có nốt, thế bạn còn đòi gì nữa, nhiều member khác họ cũng là newbie nhưng sao họ làm đc ? Chẳng lẽ phải teamview cài cho bạn nữa à ?

Trang 20 của 38 Đầu tiênĐầu tiên ... 10 18 19 20 21 22 30 ... CuốiCuối

Các Chủ đề tương tự

1. server TSBD 3.0
    Bởi cunbeo1997 trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 12-09-11, 07:33 PM
  2. Không kích hoạt được GM - Server TSBD 0.2
    Bởi huynhduypc trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu
    Trả lời: 7
    Bài viết cuối: 29-07-11, 08:30 PM
  3. lỗi server TSBD 0.3
    Bởi jxnewbies trong diễn đàn Hỏi Đáp/ Yêu Cầu