Ám Ảnh Utraledit - Trang 3
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3
Kết quả 21 đến 23 của 23

Chủ đề: Ám Ảnh Utraledit

Thành Viên vanluat1991's Avatar
    Đang ở
    HỒ CHÍ MINH City
    Thanks
    80

Ðề: Ám Ảnh Utraledit

Trích dẫn Gửi bởi pikhjn [Only registered and activated users can see links. ]
    har har để down về chơi thữ mà ông cho tui hỏi cái làm sao sửa được cái effect skill bík làm hông chỉ tui zới
    cái này tui chưa làm bao giờ hình như là không thể sửa được .mà ông xem trong database thử xem trong đó vọc được nhìu cái lắm .( table_Kungfu trong database co 1 cột effect ông chỉnh thử xem thế nào !!)
    Lần sửa cuối bởi vanluat1991, ngày 05-03-11 lúc 10:56 AM.
    Khách viếng thăm hãy cùng vanluat1991 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên RyoJack's Avatar
    Đang ở
    Âm Tào Địa Phủ
    Thanks
    1

Trích dẫn Gửi bởi pikhjn [Only registered and activated users can see links. ]
    har har để down về chơi thữ mà ông cho tui hỏi cái làm sao sửa được cái effect skill bík làm hông chỉ tui zới
    Chị 2 ơi! Skill cũng như quần áo, effect skill tất nhiên nằm trong các file trong client rồi!
    [Only registered and activated users can see links. ]

Quản trị viên vếu bự ! pikhjn's Avatar
    Đang ở
    A Town With Love !
    Thanks
    216

Trích dẫn Gửi bởi RyoJack [Only registered and activated users can see links. ]
    Chị 2 ơi! Skill cũng như quần áo, effect skill tất nhiên nằm trong các file trong client rồi!
    effect skill loạn tùm lum
    ví dụ trong database skill 55 của trượng để dòng efect là 300 mà vào trong client chả thấy cái effect 300 nào cả ???
    Ryojack share tui cái tool crack YBI đi
    dạo này lên chứ chị 2 lun
    Khách viếng thăm hãy cùng pikhjn xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 3 của 3 Đầu tiênĐầu tiên 1 2 3