Res Vũ khí Ô Kim Đường Môn mới - Trang 2
Hello & Welcome to our community. Is this your first visit? Đăng Ký
Follow us on
Follow us on Facebook Follow us on Twitter Linked In Flickr Watch us on YouTube My Space Blogger

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2
Kết quả 11 đến 16 của 16
    Thành Viên
    Thanks
    11

Ðề: Res Vũ khí Ô Kim Đường Môn mới

Chứ gì nữa ? giống con zom quá , hehe mình toàn xài 6 nòng rỉa chết hết , mà h hack nhìu quá di cư sang CF trung quốc chơi rùi , đồ rẻ , chơi ít hack và vui nữa.......
    Khách viếng thăm hãy cùng GameMaster72 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    29

Bác trung rãnh làm ghê nhĩ Hơi bị tiếc là cái vũ khí kiểu này phải kèm theo hiệu ứng phát sáng nữa, chứ để bt` nó xấu hoắc
    Khách viếng thăm hãy cùng PhongLinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Đang ở
    BRVT-TPHCM
    Thanks
    114

Trích dẫn Gửi bởi PhongLinh [Only registered and activated users can see links. ]
    Bác trung rãnh làm ghê nhĩ Hơi bị tiếc là cái vũ khí kiểu này phải kèm theo hiệu ứng phát sáng nữa, chứ để bt` nó xấu hoắc
    Phải khổ công làm để lấy nhiều kinh nghiệm chứ errorviii! Góp tí sức thay đổi bộ mặt cho Jx VN, còn cái "tâm hồn" cho Jx thì phải nhờ tới cao thủ errorviii vàc các pro về script mới xong! Nếu ai cũng ngại khó thì giờ Jx vẫn tà tà chán lắm!

Không biết VNG và KS có hiệu ứng phát sáng không sao không thấy! Mình cứ nghĩ phát sáng là do lúc VNG hoặc KS họ tạo .spr họ cho nó hiệu ứng sẵn chứ, giống như đồ BK hoặc chân con ngựa Siêu Quang!
    Lần sửa cuối bởi nguyentrunghbl, ngày 17-02-11 lúc 05:28 PM.
    Khách viếng thăm hãy cùng nguyentrunghbl xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    29

Ủa vụ này bác ko bít à. VL giờ KS làm theo hướng Kiếm Thế và vụ hiệu ứng vũ khí cũng vậy. Để ý bên KT khi +12 +14 +16 vũ khí là hiệu ứng phát sáng vũ khí khác ngay. Cái này y như kiểu <color=Kolor>Items</color> bên item ýkhác chỉ là nó qui định mã màu vào 1 file thôi, unpack setting Kiếm Thế ra tìm nó là hỉu rõ ý. Mình nghĩ KS ko làm vào spr chắc để chống lag hoặc có thể anti jx developer from VN
    Khách viếng thăm hãy cùng PhongLinh xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    262

link die rùi còn ai có vũ khí Ô Kim Đường môn không nhỉ
    Khách viếng thăm hãy cùng tieudieuphong xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Thành Viên
    Thanks
    87

chủ thót cho e hỏi là res vũ khí là bao nhju hành động vậy ạ e nghe nói có 88 hành động mà e tìm được 65 hành động và e muốn add nó thì add vô đâu hình ảnh hành động e có chỉ là bàn tay k phải nguyên cánh tay xin được chỉ giáo
    Khách viếng thăm hãy cùng 094103 xây dựng diễn đàn CLBGAMESVN vững mạnh nhé!

Trang 2 của 2 Đầu tiênĐầu tiên 1 2